ผู้เขียน หัวข้อ: ESSS: ใครว่างเช้าวันอาทิตย์หน้า (6 ก.พ.) ไปซันเดย์มอร์นิ่งไดร์ฟกันครับ  (อ่าน 5209 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ใครว่างเช้าวันอาทิตย์ที่ 6 ก.พ.นี้ขอเชิญไปขับรถกินลมเล่นกันครับ เจอกันที่ร้านมดแดงบริเวณ ถ.ศรีนครินทร์ใกล้ๆกับนิชคาร์ ตอน 10 โมงเช้า และจะออกจากที่ร้านตอน 10.30  โดยอาจจะมีเพื่อนๆเหล่าซุปเปอร์คาร์มาแจมด้วย เช่น Maserati, Porch, Ferrari  โดยจุดมุ่งหมายจะอยู่ที่จุดพักรถมอเตอร์เวย์ ไปนั่งกินกาแฟ พูดคุยเรื่องนู้นเรื่องนี้กัน ไม่มีอะไรมาก แค่ขับรถเล่น เม้าท์กันไปดูรถสวยๆกันไป  ประมาณเที่ยงๆบ่ายๆก็เริ่มแยกย้ายกันกลับบ้านใครบ้านมันหรือใครจะไปต่อกันก็ตามสบาย ใครสนใจจะไปเจอกันวันอาทิตย์หน้านะครับ  emo65o

• *
เอารูปทริปที่แล้วมาฝากกันครับ emo64o

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • Popular Vote : 4
  • ชอบจังซู
กลัวตามเฟอร์รารรี่ไม่ทันอะครับ emo57o

ออฟไลน์ HSV

• *
  • Popular Vote : 0
  • K45
น่าสน  ไปกินข้าว ที่พัทยา ต่อเรยมะ  จะเข้าพัทยา ต่อ พอดี อิอิ

ยังไม่ได้รันอินรถเลยเนี่ย  ขับความเร็วกันเท่าไรเนี่ย emo70o
torqe is what makes the car accelerate,horse power maintains that.

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ไปครับ เจอกันครับ

แหมท่านรองเคนจัดได้ทันใจดีมาก อิอิ

สำหรับคนที่ไม่เคยไป ไม่ต้องกลัวจะตามพวก supercar ไม่ทันนะครับ ไม่ได้ขับกันเร็วมากครับ

ยังไงก็ยังมีพวกซูเราอยู่หลายคันครับ ไปวิ่งกันสนุกๆ

emo77o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2011, 10:22:57 AM โดย 24owner »
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

• *
กลัวตามเฟอร์รารรี่ไม่ทันอะครับ emo57o

รับรองว่าตามทันครับ เครื่องคอขาวยังไหวเลยครับ ไม่ได้ขับกันแบบฮาร์ดคอร์มาก มีพื้นที่ก็กด ไม่มีก็ขับกันชิวๆครับ

• *
ไม่รู้จักก็มาแจมกันได้นะครับ เดี๋ยวก็รู้จักกันไปเอง  ตอนแรกๆก่อนที่ผมจะมาจอยกับเพื่อนๆกลุ่มนี้ก็คิดนู่นนี่นั่นหลายอย่างว่าเค้าจะคุยกับเรามั๊ย เห็นหลายๆคนขับพวกซุปเปอร์คาร์ ต้องขี้เต๊ะ ขี้จุ๊ยหน่อยๆแหงเลย แล้วเค้าจะคุยกับเราป่าวหว่า เรามันสปอร์ตสายพันธุ์บูชิโด ไม่ใช่ม้าป่าสายเลือดสปาเก็ตตี้ แต่พอได้เข้าไปรู้จักกลับตรงกันข้ามมากๆ ทุกคนมีความชอบเหมือนๆกัน คือชอบรถ ชอบความเร็ว โดยไม่จำกัดว่าเป็นยี่ห้อไหน หลายๆคนทั้งที่ขับซุปเปอร์คาร์แต่ก็มีความสนใจในซูบารุอยู่ไม่น้อย เราเองก็อยากที่จะรู้ว่าพวกซุปเปอร์คาร์นี่มันมีข้อดีข้อเสียยีงงัย ก็เกิดการแลกเปลี่ยนข้อมูลกัน อย่างผมก็เพิ่งจะรู้ว่าเฟอร์รารี่นี่เปลี่ยนพวกบุชช่วงล่างต่างๆครบเซ็ตทีนี่ก็ล่อเข้าไปแสนกว่าบาทแล้ว ย้ำนะครับว่าแค่พวกบุชเท่านั้นเอิ๊กๆ emo8o  เลยอยากเชิญเพื่อนๆที่สนใจ ใครว่างๆก็มากันนะครับ มีซูบารุและสมาชิกแก๊งค์ ESSS ไปร่วมแจมด้วยอยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
อยากไปด้วย แต่ไม่มีรถอ่ะครับ emo68o emo68o emo68o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
อยากไปด้วย แต่ไม่มีรถอ่ะครับ emo68o emo68o emo68o

ไปแท๊กซี่ดิ อิอิ

emo76o
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
ไปแท๊กซี่ดิ อิอิ

emo76o

ไม่ได้ๆ แท็กซี่เสียตังค์ ระดับต่อต้องหาของฟรีนั่ง 555 emo76o emo76o

ใครไปก็อย่าลืมถ่ายรูปกันมาให้ดูด้วยน๊าคร๊าบบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2011, 03:50:48 PM โดย Hiter »

ออฟไลน์ subie_bugeye

• *
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับ4
น่าสนครับ ถ้าว่างขอแจมด้วยนะครับ

• *
Update ล่าสุดจาก คุณ Dave (Munmakk) น่าจะมีรถซุปเปอร์คาร์มาแจมกันอย่างน้อยๆตอนนี้ 6 คันแล้วครับ โอกาสดีๆแบบนี้มาเจอกันนะครับ emo30o

ออฟไลน์ uncletutu

• *
  • Popular Vote : 0
  • スバル
ถ้าว่างไปด้วยแน่นอนคร้าบบบ  emo20o

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU

อยากไปจังแต่ไม่ว่างอีกแล้วครับ    เฮ้อ..... emo68o

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
น่าไปด้วยจัง แต่....ไม่พร้อมอย่างแรง