ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ  (อ่าน 1008261 ครั้ง)

ออฟไลน์ mart@old-legacy

• *
  • Popular Vote : 7
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #1470 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 06:45:51 PM »
 :bbbear_46:
ตามาร์ช เอาตามนั้นเลยนะคับที่โทรคุยกันเมื่อเย็น

10 โมง วันเสาร์

ดีนะเนี่ยที่ยังมีเหลือให้ตัด......

ส่วนเรื่องสินบน ....เหล้าที่บ้านหมดแล้วอ่ะ
เอาเป้นข้าวผัดแทนได้มะ  55555
:bbbear_46: ไม่ต้องแล้ว เอาแต่ตัวคนมาอย่างเดียว แต่วันเสาร์ต้องอยู่ถึงเย็นนะ ข้อแม้ เพราะตอนเย็นไปกินเหล้า หลังราม กัน ห้ามนัดใครนะจะ ขอบอกไม่งั้นคันเกียร์เอียง ซ้ายแน่ 555  :bbbear_43:

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
  • Popular Vote : 16
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #1471 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 06:48:03 PM »
 :bbbear_1:    :bbbear_1:     :bbbear_1:

ได้ๆๆตามนั้นๆ เดี๋ยวจะว่างถึงเช้าเลย

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #1472 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 06:49:36 PM »
เพื่อนๆๆคับใครว่างวันเสาร์ค่ำๆบ้าง

มาพบปะสังสรรค์กันมั้ย 

ฉลองครบ 100 หน้า

:bbbear_25:     :bbbear_25:

• *
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
« ตอบกลับ #1473 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 07:02:57 PM »
 :bbbear_35:
เพื่อนๆๆคับใครว่างวันเสาร์ค่ำๆบ้าง

มาพบปะสังสรรค์กันมั้ย 

ฉลองครบ 100 หน้า

:bbbear_25:     :bbbear_25:
:bbbear_35: ผมว่าเราไปฉลองกันที่โคราช เลยดีไหม จะได้พาตาป๊อป ฮิปโปไทย ไปช่วย st.Korat ซ่อมรถของเขาอะ เห็นว่ามี P.M กันหลังไมค์ด้วย ตาหยก โคโยตี้ รู้เรื่องหรือยัง ว่า สาเมีย แแอบนอกใจ  :bbbear_30: :bbbear_24:

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
« ตอบกลับ #1474 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 07:35:38 PM »
ลุงได้ โอลด์ เลกาซี มาแล้วในวันวาเลนไทน์พอดี ยังต้องซ่อมแซมและ over all เครื่องยนต์อีกพอสมควรอีกพอควร
ขอถามครับ
๑.ลิ้นหน้าเป็นอย่างไร ซื้อที่ไหน มีตัวอย่างให้ชมไหมครับ
๒.ยางขอบประตูเสื่อมแล้วหาได้ที่ไหนครับ รถปี 1993 แล้วยางขอบประตูใหม่ๆมีไหมครับ และทำที่ไหนดีครับ
หรือต้องเข้าศูนย์ MIT
ขอบคุณครับ มีความสุขในวันวาเลนไทน์ทุกๆคนนะครับ :bbbear_7:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 07:38:58 PM โดย Chaiwatinov »
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

• *
« ตอบกลับ #1475 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 07:42:02 PM »
 :bbbear_46:
ลุงได้ โอเลกาซี มาแล้วในวันวาเลนไทน์พอดี ยังต้องซ่อมแซมและ over all เครื่องยนต์อีกพอสมควรอีกพอควร
ขอถามครับ
๑.ลิ้นหน้าเป็นอย่างไร ซื้อที่ไหน มีตัวอย่างให้ชมไหมครับ
๒.ยางขอบประตูเสื่อมแล้วหาได้ที่ไหนครับ รถปี 1993 แล้วยางขอบประตูใหม่ๆมีไหมครับ และทำที่ไหนดีครับ
ขอบคุณครับ มีความสุขในวันวาเลนไทน์ทุกๆคนนะครับ :bbbear_7:
เย้ๆๆๆ ขอแสดงความดีใจด้วยนะครับ ยินเป็นอย่างยิ่งเลยครับ มีสมาชิกเพิ่มอีก 1 แล้วครับ ขอตอบข้อแรกเลยละกัน ลิ้นหน้าหาอยากมากครับ ถ้าจะใส่ต้องขึ้นโมใหม่เอาครับ ตอนนี้พวกผมหาลิ้นกันมาได้แล้วครับ แต่กำลังจะ ขึ้นโมครับ ส่วนข้อสอง ยางขอบกระจกที่ MIT น่าจะหมดแล้วครับ เพราะรู้สึกวัน วันที่มิตติ้งกัน หิ้วกันหมดแล้วครับ แต่ที่เชียงกง น่าจะมีอยู่ครับ ราคาไม่แน่ใจ ครับ รอถาม ตาป๊อป ฮิปโปไทย เลยครับ ใกล้ฉลอง ครบ 100 หน้า แล้ว มามิตติ้งด้วยกันนะครับ

ออฟไลน์ nuttyzx

• *
« ตอบกลับ #1476 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 08:33:56 PM »
ไอ่หยา.....โอเลตัวโหด ........มาช่วยไห้ถึง 100 หน้าคับ

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #1477 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 08:37:17 PM »
ลุงได้ โอลด์ เลกาซี มาแล้วในวันวาเลนไทน์พอดี ยังต้องซ่อมแซมและ over all เครื่องยนต์อีกพอสมควรอีกพอควร
ขอถามครับ

ย่ะเฮ้ย.....Old Le ในตำนาน ยินดีด้วยครับ เรื่องอะไหล่ ยังไงเดี๋ยวคุยกันก็ได้ครับ มิมีปัญหา รถสวยด้วยคร๊าบบบ เจ้าของเดิมทำมาอย่างดีมากครับ   :bbbear_9: :bbbear_9:

:bbbear_35: :bbbear_35: ผมว่าเราไปฉลองกันที่โคราช เลยดีไหม จะได้พาตาป๊อป ฮิปโปไทย ไปช่วย st.Korat ซ่อมรถของเขาอะ เห็นว่ามี P.M กันหลังไมค์ด้วย ตาหยก โคโยตี้ รู้เรื่องหรือยัง ว่า สาเมีย แแอบนอกใจ  :bbbear_30: :bbbear_24:

นี่ นี่ ทุกท่านครับ ผมเห็นว่าเป็นคนบ้านเดียวกับที่พี่สาว และครอบครับของพี่สาวผมอยู่ที่นั่นก็เท่านั่นคร๊าบบบ มิได้มีอื่นได้แอบแฝง อันที่แอบแฝงอ่ะ ตามมาร์ชมาเคลียร์เลย ส๊าดดดดดดดด   :bbbear_27: :bbbear_27:

แล้วตกลงมาร์ชกับเพื่อนผมอ่ะ อีตาบอย ได้เสีย กันเมื่อไหร่ฟ่ะ เห็นกระหนุ่ง กระหนิง กันเหลือเกิ๊นนนนนนนน  :bbbear_44: :bbbear_44:

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #1478 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 08:40:50 PM »
ไอ่หยา.....โอเลตัวโหด ........มาช่วยไห้ถึง 100 หน้าคับ

แล้วตาคนเนี่ยเมื่อไหร่จะกลับมาขับ Old Le ครับคุนน้อง ว่างๆ แวะมาหาในซอยหน่อยดิ นัท มีเรื่อง อยากปรึกษาอ่ะ   :bbbear_25: :bbbear_25:

:bbbear_46: เย้ๆๆๆ ขอแสดงความดีใจด้วยนะครับ ยินเป็นอย่างยิ่งเลยครับ มีสมาชิกเพิ่มอีก 1 แล้วครับ ขอตอบข้อแรกเลยละกัน ลิ้นหน้าหาอยากมากครับ ถ้าจะใส่ต้องขึ้นโมใหม่เอาครับ ตอนนี้พวกผมหาลิ้นกันมาได้แล้วครับ แต่กำลังจะ ขึ้นโมครับ ส่วนข้อสอง ยางขอบกระจกที่ MIT น่าจะหมดแล้วครับ เพราะรู้สึกวัน วันที่มิตติ้งกัน หิ้วกันหมดแล้วครับ แต่ที่เชียงกง น่าจะมีอยู่ครับ ราคาไม่แน่ใจ ครับ รอถาม ตาป๊อป ฮิปโปไทย เลยครับ ใกล้ฉลอง ครบ 100 หน้า แล้ว มามิตติ้งด้วยกันนะครับ

ยางขอบประตูเบิกใหม่ได้ครับ....ราคาเดี๋ยวว่ากันครับคุณลุง  :bbbear_9: :bbbear_9:  ส่วนเครื่องยนต์เจ้าของเดิมใส่ครื่องอะไรมาให้คร๊าบบบ จะได้ช่วยกันครับผม  :bbbear_25: :bbbear_25:

ปล..รถตรูอ่ะกันชน Hippo Sleek แท้น่ะย่ะหล่อน  :bbbear_39: :bbbear_39:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 08:50:09 PM โดย rzb12 »

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
« ตอบกลับ #1479 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 09:23:30 PM »

แล้วตาคนเนี่ยเมื่อไหร่จะกลับมาขับ Old Le ครับคุนน้อง ว่างๆ แวะมาหาในซอยหน่อยดิ นัท มีเรื่อง อยากปรึกษาอ่ะ   :bbbear_25: :bbbear_25:

ยางขอบประตูเบิกใหม่ได้ครับ....ราคาเดี๋ยวว่ากันครับคุณลุง  :bbbear_9: :bbbear_9:  ส่วนเครื่องยนต์เจ้าของเดิมใส่ครื่องอะไรมาให้คร๊าบบบ จะได้ช่วยกันครับผม  :bbbear_25: :bbbear_25:

ปล..รถตรูอ่ะกันชน Hippo Sleek แท้น่ะย่ะหล่อน  :bbbear_39: :bbbear_39:

ขอบคุณครับ ตอนนี้เครื่องทวินอยู่ครับ รอ over all เครื่องใหม่ครับ
ปล.ยางขอบประตูถ้ามีของรบกวน PM บอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

ออฟไลน์ A.Legacy

• *
  • Popular Vote : 4
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #1480 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 11:33:34 PM »
ยางขอบประตู  อยากได้ไว้บ้างจังเลยอ่ะครับ

ขายกันเท่าไหร่อ่ะ

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #1481 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 12:47:58 AM »
ขอถามครับ

ไอ่หยะ โอลเลในตำนาน!!!!!!! :bbbear_23: :bbbear_23: :bbbear_23:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
« ตอบกลับ #1482 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 12:50:09 AM »
ยางขอบประตู  อยากได้ไว้บ้างจังเลยอ่ะครับ

ขายกันเท่าไหร่อ่ะ

วันนี้ถามเฮียคี้ แกบอกว่าต้องสั่ง ครบซ้ายขวาแกเอา7200อะ
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• *
« ตอบกลับ #1483 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 12:53:23 AM »
ไชโยครบ100หน้าแล้วโว้ยยยยยยยยยย!!!!!!!!!!!!
:bbbear_46: :bbbear_46: :bbbear_46:

ออฟไลน์ A.Legacy

• *
  • Popular Vote : 4
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #1484 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 01:17:26 AM »
ดีใจด้วยคนโว๊ยยยย  ครบ 100  หน้าแล้ว  ถึงจะโอ แต่หัวใจก็ ซูเว้ยเฮ้ยยยย

:bbbear_46:   :bbbear_34:   :bbbear_9:

เฮียคี้  นี่ ใช่ที่อยู่ตรง  ใกล้ใกล้ 3 แยกนนท์ป่าวอ่ะ