ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ  (อ่าน 1009326 ครั้ง)

ออฟไลน์ JoJoE Elrarour

• *
  • Popular Vote : 5
  • ^o^
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #2265 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 10:57:33 PM »
แอบไปมิตติ้งกัน กระทู้เงียบเลยน้า งอนมั่งไม่ยอมชวนเค้า :bbbear_11: :bbbear_11: :bbbear_11:

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #2266 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 11:13:55 PM »
ฝั่งนี้ก็ไปได้เรื่อย 200 หน้าเข้าซักวัน

นับถือจิงๆ

:bbbear_48:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ A.Legacy

• *
  • Popular Vote : 4
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #2267 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 12:32:14 AM »
ผมว่า  ทะลุเร็วๆ นี้ แน่นอน  แถม  จะเป็น  กระทู้ประวัติศาสตร์  ของ SSS แน่เลย

ออฟไลน์ JoJoE Elrarour

• *
  • Popular Vote : 5
  • ^o^
« ตอบกลับ #2268 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 12:40:25 AM »
ผมว่า  ทะลุเร็วๆ นี้ แน่นอน  แถม  จะเป็น  กระทู้ประวัติศาสตร์  ของ SSS แน่เลย

มาสร้างกระแสตลอดท่านนี้  :bbbear_1:

• *
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #2269 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 01:20:12 AM »
 :bbbear_33: :bbbear_33: :bbbear_33:

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
« ตอบกลับ #2270 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 01:49:24 AM »
กลับบ้านกันโดยปลอดภัยนะพี่ๆ 55+
I love 4wd full time.!!

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #2271 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 01:56:58 AM »
ถึงบ้านแล้วก๊าบ...
ขอบคุงนิวมากๆที่ขับรถนำพวกพี่มาจนขึ้นทางด่วน
ขอให้คุณพ่อหายไวๆ จะได้มาซิ่ง VR4 ได้เหมือนเดิม

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2272 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 02:00:46 AM »
หยกครับ ไอเดีย อินเตอร์หน้าแบบช็อต แหล่มมาก

ได้หล่อได้มาไว ชอบๆ

ขอไปปั๊มตังค์ก่อนสิ้นปีน่าจะได้เห็น 350 ม้า

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2273 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 02:03:59 AM »
แอบไปมิตติ้งกัน กระทู้เงียบเลยน้า งอนมั่งไม่ยอมชวนเค้า :bbbear_11: :bbbear_11: :bbbear_11:
นึกว่าตาหยกบอกแล้วง่า

อย่างอลเลยนะตัวเธอ

5555555555555

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2274 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 02:10:50 AM »
นิวมีคนปล่อย 4 pot พร้อมจานแต่ง 4500

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #2275 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 02:11:50 AM »
เฮ้ย ไปพีระสองวัน มันไหลไปห้าหน้าได้ไงวะเนี่ย :bbbear_1: :bbbear_1: :bbbear_1:

เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2276 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 02:18:45 AM »
รุสึกว่าจะมี สาวก oldle ปรากฏเพิ่มใน sss แต่เขาไม่ยอมมาคุยกะพวกเราอ่ะ
 :bbbear_38:

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #2277 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 02:35:32 AM »
ขอพรรณาบ้าง เด๋วน้อยหน้าป็อบ ฮิบโปไทย
เริ่มด้วยเดือนที่แล้วตาหนุนโทรมาบอกเฮ้ย พวกมึงว่างกันวันไหนวะ  กูอยากชวนมาออกรายการ ไอ้เราก็บอกไปเพ่ รถพวกผมเนี่ยนะจะไปออกไม่เหมาะนะ
รถเดิมๆ บ้านๆทั้งนั้น น้ำตาแทบไหลเมื่อตาหนุนตอบกลับมาว่า"แล้วไง กูเห็นพวกมึงสนิทกันดี และสามัคคีกันดีนี่" เอ่อ เห็นพี่หนุนพูดมาไอ้เราก็ไม่อยากขัดศรัทธา
เอ้าตกลง ไปก็ไป เริ่มจากโทรหาป็อบ ฮิปโปไทย เฮ้ยว่างวันไหน อะไรยังไง บลาๆๆๆๆ ก็ตกลงนัดกับทุกคนรียบร้อย แต่เอะ แล้วเขาให้หารูปถ่าย รูปหมู่ จะเอาจากไหน
เวลาก็ฉุกละหุก ตาหนุนผุดไอเดีย มาถ่ายพีระไหม ทีมกล้องพร้อม โอเคงั้นเด๋วลองถามคนอื่นดูก่อนว่ายังไง ผลการตอบรับดีมีแต่คนโอเค ก็นับรวมยอดได้6คันพอดี ก็ตกลงตามนั้น
พอถึงวันจริงปุ่บ อ้าวเฮ้ย ทำไมมาแค่5วะ อีกคันไปไหน เห็นตอบตกลงดิบดี บอกทีมงานเขาไปแล้วด้วย เอาไงดีวะ มีรถมาแค่นี้เอง โชคดีมีผู้กล้าจากระยอง ดอดเข้ามาเป็นคันที่6 ครบจำนวนพอดี (ไม่งั้นกรูรับเละคนเดียว รับหน้าเสื่อให้ โดนด่าแน่ๆ) สรุปวันนั้นก็ผ่านไปด้วยดี พอมาวันอัดรายการ งานงอกเดะ เมื่อตาป็อบแม่งชิ่ง ซวยละทำไงดี เขาให้ชวนที่สนิทๆกันในกลุ่มไป จะไปหาใครก็ไม่รู้มาเสียบแทนก็ไช่เรื่อง เด๋วแม่งพาออกทะเลจะล่มทั้งรายการ เอาวะ ด้นสดเลยละกัน ไอ้ที่พูดออกสื่อรู้เรื่องไม่อยู่ งั้นเทปนี้เอาฮาเลยละกัน ผลที่ออกมาหนะเหรอ  :bbbear_40: :bbbear_40: :bbbear_40:

สรุปคือ ไม่มีอะไรมาก ตากแดด6ชม. เลยเมาแดด มาเพ้อเจ้อให้ฟังบ้าง ถ้าใครไม่พอใจ.....คงต้องทำใจ เพราะตรู"ไม่เหมาะกับผู้ดี" :bbbear_15:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #2278 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 02:44:47 AM »
ขอพรรณาบ้าง เด๋วน้อยหน้าป็อบ ฮิบโปไทย
เริ่มด้วยเดือนที่แล้วตาหนุนโทรมาบอกเฮ้ย พวกมึงว่างกันวันไหนวะ  กูอยากชวนมาออกรายการ ไอ้เราก็บอกไปเพ่ รถพวกผมเนี่ยนะจะไปออกไม่เหมาะนะ
รถเดิมๆ บ้านๆทั้งนั้น น้ำตาแทบไหลเมื่อตาหนุนตอบกลับมาว่า"แล้วไง กูเห็นพวกมึงสนิทกันดี และสามัคคีกันดีนี่" เอ่อ เห็นพี่หนุนพูดมาไอ้เราก็ไม่อยากขัดศรัทธา
เอ้าตกลง ไปก็ไป เริ่มจากโทรหาป็อบ ฮิปโปไทย เฮ้ยว่างวันไหน อะไรยังไง บลาๆๆๆๆ ก็ตกลงนัดกับทุกคนรียบร้อย แต่เอะ แล้วเขาให้หารูปถ่าย รูปหมู่ จะเอาจากไหน
เวลาก็ฉุกละหุก ตาหนุนผุดไอเดีย มาถ่ายพีระไหม ทีมกล้องพร้อม โอเคงั้นเด๋วลองถามคนอื่นดูก่อนว่ายังไง ผลการตอบรับดีมีแต่คนโอเค ก็นับรวมยอดได้6คันพอดี ก็ตกลงตามนั้น
พอถึงวันจริงปุ่บ อ้าวเฮ้ย ทำไมมาแค่5วะ อีกคันไปไหน เห็นตอบตกลงดิบดี บอกทีมงานเขาไปแล้วด้วย เอาไงดีวะ มีรถมาแค่นี้เอง โชคดีมีผู้กล้าจากระยอง ดอดเข้ามาเป็นคันที่6 ครบจำนวนพอดี (ไม่งั้นกรูรับเละคนเดียว รับหน้าเสื่อให้ โดนด่าแน่ๆ) สรุปวันนั้นก็ผ่านไปด้วยดี พอมาวันอัดรายการ งานงอกเดะ เมื่อตาป็อบแม่งชิ่ง ซวยละทำไงดี เขาให้ชวนที่สนิทๆกันในกลุ่มไป จะไปหาใครก็ไม่รู้มาเสียบแทนก็ไช่เรื่อง เด๋วแม่งพาออกทะเลจะล่มทั้งรายการ เอาวะ ด้นสดเลยละกัน ไอ้ที่พูดออกสื่อรู้เรื่องไม่อยู่ งั้นเทปนี้เอาฮาเลยละกัน ผลที่ออกมาหนะเหรอ  :bbbear_40: :bbbear_40: :bbbear_40:

สรุปคือ ไม่มีอะไรมาก ตากแดด6ชม. เลยเมาแดด มาเพ้อเจ้อให้ฟังบ้าง ถ้าใครไม่พอใจ.....คงต้องทำใจ เพราะตรู"ไม่เหมาะกับผู้ดี" :bbbear_15:

เพื่อนผมออกตัวแรงอีกคนแว้ว.........ตกลงวันพีระนัดไว้ 6 คันหรอ / นึกว่า 5 คันซะอีก  ใครเบี้ยวว่ะ ก็เห็นมากันครบนี้นา

:bbbear_33:    :bbbear_33:

ดีนะได้พี่อ๋องขับรถ มาจากระยอง มาช่วยไว้ได้ทันไม่งั้นงานนี้ หยก เสียคนแน่ๆ รอดไปเพื่อน 

:bbbear_35:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2012, 02:46:16 AM โดย boy_hip »

• *
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #2279 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 02:46:03 AM »
มี คุณ boss gai0000 sagarally  และมีคนอื่นนอกเหนือจากนี้ อีกสักน่าจะ 1-2 คน 
เคยพูดคุยอยู่กับอีก 2 ท่าน