ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ  (อ่าน 988284 ครั้ง)

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #4035 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2013, 11:29:51 PM »
คิ้วลอกๆ มันบ่งบอกความเก๋าครับ ของผมลอกเพียบ แถมตอนนี้หลังคามีแตกแหละ อีลุง retro เอาตังค์มายืมซ่อมสีหน่อยดิ

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #4036 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2013, 12:13:44 AM »
คิ้วลอกๆ มันบ่งบอกความเก๋าครับ ของผมลอกเพียบ แถมตอนนี้หลังคามีแตกแหละ อีลุง retro เอาตังค์มายืมซ่อมสีหน่อยดิ

ลุงพ่องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ JoJoE Elrarour

• *
  • Popular Vote : 5
  • ^o^
« ตอบกลับ #4037 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2013, 11:02:15 AM »
ตาป๊อบ ได้ข่าวอยากได้อินเตอร์ใช่มะ
ผมมีอินเตอร์เฉียง สีดำ ลอกๆ เหลืออยู่อันนึงอ่ะ เพิ่งถอดจากรถ เพราะเค้าจะใส่ STI อิอิ

สนใจรับสีดำๆ ลอกๆ ถลอกๆ เดิมๆ ธรรมดาๆ ไปใส่คู่เลยมั้ย

:bbbear_35:

• *
« ตอบกลับ #4038 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2013, 11:04:46 AM »
สีดำม่ายเอา แต่ถึงกระนั้นท่อด้านล่างเค้าเป็นแบบใบใหม่ของตัวเธอนานแล้วน่ะ

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
« ตอบกลับ #4039 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2013, 01:45:34 PM »
สีดำม่ายเอา แต่ถึงกระนั้นท่อด้านล่างเค้าเป็นแบบใบใหม่ของตัวเธอนานแล้วน่ะ

ดีละ จะได้ไม่ต้องนั่งประมูลให้อีก ใช้แบบนั่นไปดีละ :bbbear_44:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• *
« ตอบกลับ #4040 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2013, 02:31:01 PM »
อ้าววววว แส๊ดดดดดดด

ออฟไลน์ Up________

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #4041 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2013, 10:36:21 PM »
ตาป๊อบ ได้ข่าวอยากได้อินเตอร์ใช่มะ
ผมมีอินเตอร์เฉียง สีดำ ลอกๆ เหลืออยู่อันนึงอ่ะ เพิ่งถอดจากรถ เพราะเค้าจะใส่ STI อิอิ

สนใจรับสีดำๆ ลอกๆ ถลอกๆ เดิมๆ ธรรมดาๆ ไปใส่คู่เลยมั้ย

:bbbear_35:

เอามาใส่หลอกหน่อย  :bbbear_43: :bbbear_43:
VETERINARY MEDICINE 73
Mahanakorn University of Technology

ออฟไลน์ VEE-NEWS

• *
« ตอบกลับ #4042 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2013, 09:32:18 AM »
ไม่ทราบใครเคยแกะ คิ้วกันชนรอบคันไปชุบใหม่ไหมครับ ขอบคุณครับ :bbbear_16:
ใช้เส้นๆรอบคัน ที่สีเงินๆแบบชุบโครเมียมที่คาดกันชนหน้า กับกันชนหลังหรือเปล่าครับ กว้างประมาณ 1cm
ถ้าใช่ มันมีของใหม่ขายครับเมตรละ 40 บาท ที่พูลทรัพย์ ผมซื้อมาเปลี่ยนแล้วครับ

http://www.youtube.com/watch?v=hjTaTzwPvPE

แบบนี้เลย นาทีที่ 5.37

• *
« ตอบกลับ #4043 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2013, 10:39:36 AM »
ใช้เส้นๆรอบคัน ที่สีเงินๆแบบชุบโครเมียมที่คาดกันชนหน้า กับกันชนหลังหรือเปล่าครับ กว้างประมาณ 1cm
ถ้าใช่ มันมีของใหม่ขายครับเมตรละ 40 บาท ที่พูลทรัพย์ ผมซื้อมาเปลี่ยนแล้วครับ

http://www.youtube.com/watch?v=hjTaTzwPvPE

:bbbear_34:

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
« ตอบกลับ #4044 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2013, 04:53:21 PM »

นี่แหละที่หามานาน เมื่อก่อนคลองถมมีเดี๋ยวนี้มันขายแต่ของซิ่ง ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ A.Legacy

• *
  • Popular Vote : 4
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #4045 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2013, 01:16:01 AM »

เป็นคลิปวิดีโอที่ยอดเยี่ยมเลย
 :bbbear_34:

• *
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #4046 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2013, 01:20:13 AM »

ของผมคอขาว มีแค่ปั้มติ้กWalbro255ลูกเดียว พร้อมเปลี่ยนท่อทางเดินน้ำมันทั้งท่อแช่ในถัง และท่อส่งที่เป็นท่อยางเป็นแบบทนE20 ก็ใช้ได้แล้วครับ แต่ถ้าจะให้ส่วนผสมเปะๆ ก็ควรจะมีกล่องจูนได้สักใบครับ แต่ถ้าติ้กเดิมๆไม่น่าจะใช้ได้ เห็นตาโชคเขาลองแล้วสะดุด :bbbear_40:

ดีได้ประหยัดราคาลงมาอีกนิด

• *
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #4047 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2013, 01:21:46 AM »
ประกาศ มีเรื่องไม่ค่อยสู้ดีที่ได้ยินมาเกี่ยวกับคนขับโอลเล เลยอยากจะมาแชร์ให้ฟัง เมื่อวานพอดีมีลูกค้าขับGC เขาขับมาซื้อของที่ร้าน ก็เลยคุยกัน เพราะเห็นว่าสาวกซูบารุ เขาเล่าให้ฟังว่า มีคนขับโอลเล ซื้อของกับเขาแล้วตังไม่พอ อ้างว่าลูกป่วย เลยขอติดที่เหลือไว้ก่อน แล้วจะโอนให้ในภายหลัง แต่ปรากฏว่าก็เงียบหายสาบสูญไป นอกจากเขาแล้วยังมีเพื่อนอีกสองคนโดนแบบนี้เหมือนกัน ผมไม่แน่ใจว่าบุคคลนั่นอยู่ในกลุ่มพวกเราหรือเปล่า หรือถ้าท่านนั่นได้เห็นข้อความนี้แล้ว ยังไงก็ไปจัดการให้เรียบร้อยด้วยนะครับ รวมถึงพวกเราด้วยยังไงก็ระวังกันไว้หน่อย คนเราเดี่ยวนี้รู้หน้าไม่รู้ใจ เรื่องเงินม่เข้าใครออกใคร

ด้วยความเคารพ
                                                                                                                                 ประทวย

โชคดีครับ  เคสนี้ไม่เคยเกิดขึ้นจากการกระทำของฉัน  ไม่มีตังค์ จอดครับ  จบไม่เป็นภาระให้แก่ใคร

ออฟไลน์ Image8998

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #4048 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2013, 06:48:53 AM »
ขอบคุณครับ มีเบอร์พูลทรัพย์หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ DB8

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #4049 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 01:11:32 PM »
อยากได้ New Lagacy สภาพดีๆซักคันครับ ใช้กับครอบครัวครับ แนะนำชี้เป้า ให้หน่อยนะครับ ขอเกียร์ออโต้ นะครับ ขอบคุณครับ  081 847 8991