ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ  (อ่าน 989389 ครั้ง)

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #510 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 07:27:57 PM »
โอ้ววว  RSLC  เจ๋งดีอ่ะ  มีเวป คลับด้วย 

ที่นี่  มีคนใช้กันน้อยแล้วครับ  แล้ววัยรุ่น

ก็ไม่นิยมใช่มะ  แต่หารุไม่ว่า  ของดีราคาถูก

ผมจะพยายามไปให้ได้มั่งนะครับ  ตอนนี้มีอยู่ 3 ชื่อ

อาจจะเพิ่มผมเข้าไปบ้างนะครับ

อยากเห็นโฉม89 ตัวเป็นๆโคตรๆ emom75o
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ A.Legacy

• *
  • Popular Vote : 4
    • หน้าร้าน
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #511 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 09:22:23 PM »
สู้ๆๆ ครับ เอ

ครับ  ตั้ม  พรุ่งนี้  จะไปดูของแล้ววววว   คิดถึง  คันเทาอ่ะดิ

• *
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #512 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 09:25:53 PM »
แอร์โฟลวหรือเปล่าครับ หรือกล่องรวน ถ้าสะดดุดตลอดเวลาผมว่าน่าจะแถวๆนี้มากกว่านะ

ผมก็อยากจะรู้เหมือนกันครับ  ว่าเกิิดจากสาเหตุอะไร  ปวดหัวมากๆ อ่ะ

เป็นจนท้อใจเลยอ่ะ  พอเครื่องร้อนแล้วนะ  บางทีกะจะบูสแซงนะ

หรือเชนเกียร์นะ  สะดุด  เลยทันที  เซงสุดอ่ะครับ

• *
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #513 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 09:32:02 PM »
อยากถามอีกว่า  เกียร์  close 4.1  ราคาเท่าไหร่ครับ   หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ  (ชี้เบาะแสหน่อยครับ)เอาราคา  เบาเบา  นะครับ

และเฟืองท้าย  อีกนะครับ

ออฟไลน์ nuttyzx

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #514 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 09:43:50 PM »
ได้กลับมาเป็นชาวเลแล้วคับ............ แต่เป็นนิวเลอ่าาาา

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
« ตอบกลับ #515 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 10:11:40 PM »
ผมก็อยากจะรู้เหมือนกันครับ  ว่าเกิิดจากสาเหตุอะไร  ปวดหัวมากๆ อ่ะ

เป็นจนท้อใจเลยอ่ะ  พอเครื่องร้อนแล้วนะ  บางทีกะจะบูสแซงนะ

หรือเชนเกียร์นะ  สะดุด  เลยทันที  เซงสุดอ่ะครับ

เห็นกระทู้ที่มีคนเพิ่งถามไป รถเขาบูสมาแล้วสะดุด ของเขาเปลี่ยนอ็อกเซนเซรอ์แล้วหายนิครับ  emo64o

อยากถามอีกว่า  เกียร์  close 4.1  ราคาเท่าไหร่ครับ   หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ  (ชี้เบาะแสหน่อยครับ)เอาราคา  เบาเบา  นะครับ

และเฟืองท้าย  อีกนะครับ

ถ้าเบาๆคงต้องรอหาจังหวะคนปล่อยในเวบครับ ส่วนถ้าไปซื้อเซียงกงที่มีของซูบารุโดยเฉพาะราคาก็คงต้องโดนพอประมาณอยู่ emo74o
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• *
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #516 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 10:19:33 PM »
เห็นกระทู้ที่มีคนเพิ่งถามไป รถเขาบูสมาแล้วสะดุด ของเขาเปลี่ยนอ็อกเซนเซรอ์แล้วหายนิครับ  emo64o

ถ้าเบาๆคงต้องรอหาจังหวะคนปล่อยในเวบครับ ส่วนถ้าไปซื้อเซียงกงที่มีของซูบารุโดยเฉพาะราคาก็คงต้องโดนพอประมาณอยู่ emo74o

แล้ว  สตาร์ท  ยากล่ะครับ   ต้องเหยียบคันเร่งมิด  ถึงจะติด  เมื่อก่อน  บิดกุญแจไม่ถึง 7 วิ  ก็ติด

แต่ของผม  ไม่ใช่เพียงแต่ตอนบูส สิครับ   มันเป็นตั้งแต่สตาร์ทเครื่องได้ปุ๊ป  พอเราเร่ิงเครื่องเนี่ย 

มันจะสะดุด  ถ้าฝืนเหยียบต่อ  ดับ  แล้วจะสตาร์ทยากกว่าครั้งแรกอีก  แต่ถ้าค่อยๆ เร่ง  ได้ไม่มีปัญหา

เผลอกดคันเร่งแรงๆ  ก็สะดุดทันที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2011, 10:22:42 PM โดย A.Legacy »

ออฟไลน์ Bc94

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #517 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 08:31:36 AM »
กรองเบนซิน หละครับ เปลี่ยนยังเอ่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2011, 08:32:26 AM โดย Bc94 »
Wencum Matha Fukaaaaa

• *
« ตอบกลับ #518 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 10:24:48 AM »
แล้ว  สตาร์ท  ยากล่ะครับ   ต้องเหยียบคันเร่งมิด  ถึงจะติด  เมื่อก่อน  บิดกุญแจไม่ถึง 7 วิ  ก็ติด

แต่ของผม  ไม่ใช่เพียงแต่ตอนบูส สิครับ   มันเป็นตั้งแต่สตาร์ทเครื่องได้ปุ๊ป  พอเราเร่ิงเครื่องเนี่ย 

มันจะสะดุด  ถ้าฝืนเหยียบต่อ  ดับ  แล้วจะสตาร์ทยากกว่าครั้งแรกอีก  แต่ถ้าค่อยๆ เร่ง  ได้ไม่มีปัญหา

เผลอกดคันเร่งแรงๆ  ก็สะดุดทันที

อาการเหมือนน้ำมันหนาโคตรๆ เป็นผมจะเล็งไปที่แอร์โฟลว ไม่ก็กล่องก่อนครับ แล้วค่อยไปเล็งระบบไฟ  emo64o

ลองให้ที่อู่เอาแอร์โฟลวลูกอื่นมาสลับไส่ก่อนไหมครับ ไม่หายก็ไล่ไปสลับกล่องดู  emo64o 

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #519 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:25:37 AM »
ได้กลับมาเป็นชาวเลแล้วคับ............ แต่เป็นนิวเลอ่าาาา

กลับมาแล้วเหรอพ่อหนุ่ม ยินดีด้วยนะ ว่างๆ เอารูปมาโชว์หน่อยนะนัท
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2011, 11:26:11 AM โดย rzb12 »

• *
« ตอบกลับ #520 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 04:30:39 PM »

กลับมาแล้วเหรอพ่อหนุ่ม ยินดีด้วยนะ ว่างๆ เอารูปมาโชว์หน่อยนะนัท

ถ้าจะขายราคามิตรภาพก็บอกนะครับ ผมจะซื้อไปขายต่อ เฮ้ย ยังงงง!!!!  emo74o emo74o emo74o

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
« ตอบกลับ #521 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 07:00:28 PM »
55

เหนบแนม
I love 4wd full time.!!

• *
« ตอบกลับ #522 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 07:09:04 PM »
55

เหนบแนม

ป่าวววน้าาาา เห็นตาป็อบบอกจะออกบริโอ้ไง เลยลองถามดูเผื่อเบื่อ เราจะได้รับซื้อมาขาย เอ้ยย มาใช้อีกคันไง emo74o emo74o emo74o

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #523 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 07:26:46 PM »
อีตาหยกเนี่ยนะ.....เอานะไว้ให้เขาคุยกันเองเถ๊อะ(ส่วนรถผมอ่ะ นั่งยัน นอนยัน ยืนยัน ว่ามิขาย ต่อให้ขายก็ไม่ปั่นราคาเฟ้ย เต็มที่ 3 แสนไป อิ อิ อิ)  emo54o

@นิว พี่ว่ารถเรา 2 คน มันต้องมีอะไรสักอย่างเกี่ยวกับไฟแล้วล่ะ หรือว่าวันนั้น นิวลืมไปแตะรถตาหยกอ่ะเปล่าน้อง รถตานั่นเลยไม่เป็นคนเดียว 55555  emo76o

อ๋อ...แล้ววันนั้นกลับไปรับ ผบ.ทันอ่ะเปล่าน้อง ส่วนตาหยก อย่าลืมนะเก็บดีๆ ล่ะ....อุ๊บ emo25o  emo25o

• *
« ตอบกลับ #524 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 07:46:42 PM »
อีตาหยกเนี่ยนะ.....เอานะไว้ให้เขาคุยกันเองเถ๊อะ(ส่วนรถผมอ่ะ นั่งยัน นอนยัน ยืนยัน ว่ามิขาย ต่อให้ขายก็ไม่ปั่นราคาเฟ้ย เต็มที่ 3 แสนไป อิ อิ อิ)  emo54o

@นิว พี่ว่ารถเรา 2 คน มันต้องมีอะไรสักอย่างเกี่ยวกับไฟแล้วล่ะ หรือว่าวันนั้น นิวลืมไปแตะรถตาหยกอ่ะเปล่าน้อง รถตานั่นเลยไม่เป็นคนเดียว 55555  emo76o

อ๋อ...แล้ววันนั้นกลับไปรับ ผบ.ทันอ่ะเปล่าน้อง ส่วนตาหยก อย่าลืมนะเก็บดีๆ ล่ะ....อุ๊บ emo25o  emo25o

อย่าๆๆ รถผมเหรอไม่มีปัญหาอยู่แล้วเดินสายไฟมาใหม่ซะขนาดนี้  emo5o

พรมB12อะเหรอที่ให้เก็บ อันนั้นมันย้ายเข้าห้องนอนไปละ กลัวโดนดอย  emo74o