ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ  (อ่าน 1003301 ครั้ง)

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #615 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 09:56:28 PM »
เซง ยางตรงขอบประตู มันหมดสภาพแว้ว ใครพอมีมั่งคับ หาให้หน่อย

เวลาฝนตกทีไร ประตูหลังด้านซ้าย จะมีน้ำหยด ตลอด อายเค้า 55+

หาให้หน่อยๆ
I love 4wd full time.!!

ออฟไลน์ Bc94

• *
  • Popular Vote : 8
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #616 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 09:48:21 AM »
ของผมก็หยดครับ ตรงฝั่งคนขับเลย อิอิ ชุ่มฉ่ำ ๆ อาศัยเอา ทิชชู่อุด เอิ๊กๆๆๆ
Wencum Matha Fukaaaaa

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #617 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 10:38:20 AM »
เซง ยางตรงขอบประตู มันหมดสภาพแว้ว ใครพอมีมั่งคับ หาให้หน่อย

เวลาฝนตกทีไร ประตูหลังด้านซ้าย จะมีน้ำหยด ตลอด อายเค้า 55+

หาให้หน่อยๆ

ก็บอกไปเมื่อหน้าที่แล้วไงว่าเบิกศูนย์ emo76o
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ A.Legacy

• *
  • Popular Vote : 4
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #618 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 12:25:06 PM »

หาให้หน่อยๆ

บางนา  มีป่าวน๊า  วันนั้นไปก็ลืมถาม  ถามแต่ของซิ่งจนลืมของซ่อมเลย

ของผมก็หยดครับ ตรงฝั่งคนขับเลย อิอิ ชุ่มฉ่ำ ๆ อาศัยเอา ทิชชู่อุด เอิ๊กๆๆๆ

ที่เดียวกับผมเลยครับ  นึกว่าเป็นอยู่คนเดียว  หน้าฝนทีแทบบ้า  เครียด

ก็บอกไปเมื่อหน้าที่แล้วไงว่าเบิกศูนย์ emo76o

เบิกศูนย์จะแพงมั๊ยน๊าาา   มือสองหาได้ป่าวก็ไม่รู้

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
« ตอบกลับ #619 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 01:28:04 PM »
บางนา  มีป่าวน๊า  วันนั้นไปก็ลืมถาม  ถามแต่ของซิ่งจนลืมของซ่อมเลย

ที่เดียวกับผมเลยครับ  นึกว่าเป็นอยู่คนเดียว  หน้าฝนทีแทบบ้า  เครียด

เบิกศูนย์จะแพงมั๊ยน๊าาา   มือสองหาได้ป่าวก็ไม่รู้

ราคาศูนย์ ข้างละ 3500-4000 คันนึงใช้สองข้าง ฝั่งซ้ายกับขวา เพราะมันเป็นตัวทียาวตั้งแต่ เสาเอ เสาบี ยาวไปเสาซี ชิ้นใหญ่เป็นชิ้นเดียวกัน
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• *
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #620 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 12:53:53 AM »
ราคาศูนย์ ข้างละ 3500-4000 คันนึงใช้สองข้าง ฝั่งซ้ายกับขวา เพราะมันเป็นตัวทียาวตั้งแต่ เสาเอ เสาบี ยาวไปเสาซี ชิ้นใหญ่เป็นชิ้นเดียวกัน

โอ้ววว  ราคาโดนใจ  เลยนั่น  แพงเหมือนกันแฮะ  ของมือสองมีป่าว  และใช้ได้ไหม  คงต้องขึ้นอยู่กับสภาพยางอีก

เฮ้ออออ

• *
« ตอบกลับ #621 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 10:33:05 AM »
โอ้ววว  ราคาโดนใจ  เลยนั่น  แพงเหมือนกันแฮะ  ของมือสองมีป่าว  และใช้ได้ไหม  คงต้องขึ้นอยู่กับสภาพยางอีก

เฮ้ออออ

ถ้าเทียบกับรถทั่วๆไปที่มียางขอบแยกแต่ละบานอาจจะแพงกว่า แต่อย่าลืมสิว่ารถเราใช้สองเส้น ของเขาใช้สี่เส้น เผลอๆเราจะถูกกว่าอีกกก  mush21

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #622 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2011, 10:10:09 PM »
ถ้าเทียบกับรถทั่วๆไปที่มียางขอบแยกแต่ละบานอาจจะแพงกว่า แต่อย่าลืมสิว่ารถเราใช้สองเส้น ของเขาใช้สี่เส้น เผลอๆเราจะถูกกว่าอีกกก  mush21

เหรอ....ไม่บอกไม่รู้นะเนี่ย อิ อิ อิ  mush21 mush21

• *
« ตอบกลับ #623 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 01:20:58 AM »

เหรอ....ไม่บอกไม่รู้นะเนี่ย อิ อิ อิ  mush21 mush21

อ้าวตานี่กลับจากเทสเรือกลไฟละหรือออออ mush17

• *
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #624 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 05:49:38 PM »
อยู่ๆๆ แต่ช่วงนี้งานเยอะ mush39

ว่าจะจัดมีตซะหน่อย แต่คงเป็นช่วงอาทิตย์หน้า mush38
อืม น่าจะดีมาแทบบางเขนบ้างจะดีมากๆเลยครับ
ซ.ล้อมเพชร มันก็คือซอยที่ลัดหลังการไฟฟ้าได้น่ะครับ
จากตลาดชินมณี เลี้ยวซ้ายออกมา ร้าน Autoglym ล้างรถจะอยู่ฝั่งขวา ตรงไปไม่กี่เมตรร้านอาหารเจ๊ณีอยู่ซ้ายมือ
เลยไปมีร้านก่อสร้าง แล้วก็เป็นซ.ลัดหลังการไฟฟ้านั่นแหละครับ
เมื่อวานลองขี่mioไปตระเวนดู พอจะเลี้ยวเข้าซ.ร้านอาหารเหงหมาตัวใหญ่เลยยังไม่กล้าไปต่อ แต่ระหว่างทางเจอ GR O.Le Im สามสหายเลย ณ บ้านหลังหนึ่งในทางที่ผ่านไป สวยทุกคัน
แอร์โฟลวหรือเปล่าครับ หรือกล่องรวน ถ้าสะดดุดตลอดเวลาผมว่าน่าจะแถวๆนี้มากกว่านะ
อาการนี้ตอนนี้เริ่มมีอีกแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2011, 05:50:34 PM โดย A.Legacy »

• *
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #625 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2011, 11:51:18 PM »
สมาชิก O.Le. หายไปไหนกันหมดครับพี่น้องยิ่งมีน้อยๆ

• *
« ตอบกลับ #626 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 11:37:07 AM »
อยู่ๆๆ เข้ามาอ่านตลอดแหละ แต่บางท่านก็ติดภารกิจต่างๆกันไป เช่น เทสเรือกลไฟเอย หรือแพล้งกิ้งบนโต็ะผู้บริหารเอย เลยไม่ค่อยได้เข้ามาโพส mush32

ออฟไลน์ V.Putin@Productive

• *
  • Popular Vote : 9
« ตอบกลับ #627 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 02:05:28 PM »
ไม่ค่อยได้เข้ามาโพสท์เพราะว่าตอนนี้แอร์แม่งเริ่มไม่เย็นอีกแล้ว ช่วงล่างก็ดัง
สรุปเอาไปจอดบ้านน้า รอไว้มีอารมณ์อยากจะแตะมันก่อนแล้วค่อยเอามาซ่อม

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
« ตอบกลับ #628 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 06:22:14 PM »
ไม่ได้หายซะหน่อย ติดรับน้องอะคับ กลับดึกทุกวันเลย
I love 4wd full time.!!

• *
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #629 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 12:38:56 AM »
อยู่ๆๆ เข้ามาอ่านตลอดแหละ แต่บางท่านก็ติดภารกิจต่างๆกันไป เช่น เทสเรือกลไฟเอย หรือแพล้งกิ้งบนโต็ะผู้บริหารเอย เลยไม่ค่อยได้เข้ามาโพส mush32

อืมมมม  พอเข้าใจได้  ทำแพลงกิ้งงี้  ต้องพยายามทำความเข้าใจหน่อย  เด๋ว  ต่อด้วย  พับเพียบไทยแลนด์  อีก   emo72o

ไม่ค่อยได้เข้ามาโพสท์เพราะว่าตอนนี้แอร์แม่งเริ่มไม่เย็นอีกแล้ว ช่วงล่างก็ดัง
สรุปเอาไปจอดบ้านน้า รอไว้มีอารมณ์อยากจะแตะมันก่อนแล้วค่อยเอามาซ่อม

มันเป็นไรอ่ะครับ  น้ำยาหมดรึเปล่า  น้ำยาหมด  โทรมาหาผมได้นะ  ผมซื้อ  ชุด  เติมน้ำยาแอร์  มาไว้เติมเองอ่ะครับ   emo76o emo76o

ไม่ได้หายซะหน่อย ติดรับน้องอะคับ กลับดึกทุกวันเลย

เหงเขารับน้องกันแล้ว  อยากไปเปงวัยรุ่นอีกจัง  สาวๆๆๆ เพียบบบบบ  อ่ะดิ   emo63o  emo64o