ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ  (อ่าน 1007899 ครั้ง)

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #1080 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 10:41:33 AM »
mush23 ผมไปด้วย 1 คน เจอกันตรงไหนดีครับผมไม่กล้าวิ่งเข้าไปคนเดียว เขิล เหมือนกับที่ นิว ว่าเลยครับ 5555 นิวจอดตรงไหนผมวิ่งไปหา 555+ แต่เมื่อวันเสาร์ ผมเจอ โอเล สี ขาว จมูกเหยี่ยว สีดำ กำลังเลี้ยวซ้ายขึ้นสะพานแดง ตอนเวลา บ่ายโมงกว่า ไม่ทราบว่ารถใครครับ

ถ้าอยากนัดเจอข้างนอกก็เอาไว้ใกล้ๆก่อนละกันครับค่อยนัดว่าจะเจอกันที่ไหน เพราะผมเองยังไม่รู้เหมือนกันว่าผมจะไปจากทางไหนครับ
หรือไม่ก็ลองนัดกับ "นิว ลงลิ้น" ดูก็ได้ครับ mush32
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ mart@old-legacy

• *
  • Popular Vote : 7
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #1081 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 11:13:33 AM »
 mush21 ดีเหมือนกันครับ รอ นิว คนเดียวเลย ว่าเจอกันที่ไหน 555+

ออฟไลน์ klaoies

• *
  • Popular Vote : 4
  • อย่าคิดแบบนั้น !! ถ้าคุณยังไม่เคยรับรู้ มองมุมใหม่บ้าง
« ตอบกลับ #1082 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 11:21:26 AM »
พี่มาร์ท รุ้สึก tein ha    นั่งแล้ว ไส้แตกนะ -*-
ตามแต่ เจตนา !!

• *
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
« ตอบกลับ #1083 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 12:02:54 PM »
 mush34
พี่มาร์ท รุ้สึก tein ha    นั่งแล้ว ไส้แตกนะ -*-
ใช้เลยใส่ไปรู้สึกได้เลย อะ ว่าแข็งมากๆ กำลังหาสปิงอันใหม่อยู่ แต่ไม่รู้ว่าจะเจอไหม

• *
  • อย่าคิดแบบนั้น !! ถ้าคุณยังไม่เคยรับรู้ มองมุมใหม่บ้าง
« ตอบกลับ #1084 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 12:16:09 PM »
mush34 ใช้เลยใส่ไปรู้สึกได้เลย อะ ว่าแข็งมากๆ กำลังหาสปิงอันใหม่อยู่ แต่ไม่รู้ว่าจะเจอไหม

เอา STI มั้ย

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
« ตอบกลับ #1085 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 12:38:17 PM »
เอา STI มั้ย

มันต้องเป็นสปริงหลอดน้าาา STI ไส่บ่ได้ mush14
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• *
« ตอบกลับ #1086 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 12:58:09 PM »
ตอนนี้ใส่ เทอิ้น ไม่ได้เลย เดี๋ยว ภรรยา ผมแท้ง กลัว เลยเอาออกก่อน ท่อที่เคยดังๆ ก็เปลี่ยนใส่เงียบๆก่อน เดี๋ยวรอคลอดแล้ว คล่อยเปลี่ยนครับ

• *
« ตอบกลับ #1087 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 02:41:28 PM »
ใครเล่นโอลเทอโบ เกียร์ออโต้อยู่มีของมานำเสนอนะจ้ะ

http://page19.auctions.yahoo.co.jp/jp/auction/x213460497

• *
« ตอบกลับ #1088 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 02:52:21 PM »
ใครเล่นโอลเทอโบ เกียร์ออโต้อยู่มีของมานำเสนอนะจ้ะ

http://page19.auctions.yahoo.co.jp/jp/auction/x213460497

ตอนนี้อยากได้

1.ปัดหลัง

2.หลังคามูนรูฟ หุหุ

3.ก้อนขนมปัง

4.หาแฟนมานั่งข้างๆ ตั้งแต่ได้รถมาใหม่ ยังไม่มีสาวใด ประเดิม ยกเว้น แม่

เอิ้กๆ ปล. หวัดดีคร้าบพี่

• *
« ตอบกลับ #1089 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 02:56:53 PM »

ตอนนี้อยากได้

1.ปัดหลัง

2.หลังคามูนรูฟ หุหุ

3.ก้อนขนมปัง

4.หาแฟนมานั่งข้างๆ ตั้งแต่ได้รถมาใหม่ ยังไม่มีสาวใด ประเดิม ยกเว้น แม่

เอิ้กๆ ปล. หวัดดีคร้าบพี่

ตอบเป็นข้อๆ
1.ปัดหลัง    ไม่เคยเจอ ไม่เคยหาด้วย 5 5 5

2.หลังคามูนรูฟ หุหุ    ไม่เคยเจอเช่นกัน

3.ก้อนขนมปัง      เคยเจอ เคยหา แต่ราคาสวนทางกับสภาพเหลือทน เลยตัดใจไม่ไส่แม่งแล้วทำ RA ดีฝ่าโล่งๆเตียนๆ

4.หาแฟนมานั่งข้างๆ ตั้งแต่ได้รถมาใหม่ ยังไม่มีสาวใด ประเดิม ยกเว้น แม่     ผู้ชายแทนได้ไหมฮ้าาาาา mush19

• *
« ตอบกลับ #1090 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 03:03:47 PM »
ตอบเป็นข้อๆ
1.ปัดหลัง    ไม่เคยเจอ ไม่เคยหาด้วย 5 5 5

2.หลังคามูนรูฟ หุหุ    ไม่เคยเจอเช่นกัน

3.ก้อนขนมปัง      เคยเจอ เคยหา แต่ราคาสวนทางกับสภาพเหลือทน เลยตัดใจไม่ไส่แม่งแล้วทำ RA ดีฝ่าโล่งๆเตียนๆ

4.หาแฟนมานั่งข้างๆ ตั้งแต่ได้รถมาใหม่ ยังไม่มีสาวใด ประเดิม ยกเว้น แม่     ผู้ชายแทนได้ไหมฮ้าาาาา mush19

1. เห็นหลายคันใส่อยู่ ดูมันเท่ห์ แนวๆดีคับ  แต่ถามเรื่องการใช้งาน คงไม่ได้ปัด -*-

2.ดูเว็บนอก มันมี   หลุดมานี้ สงสัย บานนึงหลายตังแน่เรยคับ 

3.อยากใส่ให้มันครบๆงับ แหะๆ แต่ไม่ซีเรียส

4.อันนี้ซีเรียสเรยยยย  จะว่าไป ผู้ ช มีประเดิมแล้วนะคับพี่ นั้นคือ พี่มาร์ทนั้นเองงงงงงงงงงงงงงงงงง

พากันไปอาบน้ำ 2 คน      ก้มๆเงยๆ อิอิ   ให้พี่มาร์ท แกขี่ก่อน

-*- พารถผมไปล้างรถ  ก้มๆเงยๆ ดูท่อไอเสีย และช่วงล่าง และให้พี่แกขับ ลองรถผมคร้าบ  mush21

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
« ตอบกลับ #1091 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 03:08:34 PM »
อยากได้ลิ้นหน้าอะ หาให้หน่อย อยากได้มาก ตังมีแว้ว
I love 4wd full time.!!

• *
« ตอบกลับ #1092 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 03:09:12 PM »

1. เห็นหลายคันใส่อยู่ ดูมันเท่ห์ แนวๆดีคับ  แต่ถามเรื่องการใช้งาน คงไม่ได้ปัด -*-

2.ดูเว็บนอก มันมี   หลุดมานี้ สงสัย บานนึงหลายตังแน่เรยคับ 

3.อยากใส่ให้มันครบๆงับ แหะๆ แต่ไม่ซีเรียส

4.อันนี้ซีเรียสเรยยยย  จะว่าไป ผู้ ช มีประเดิมแล้วนะคับพี่ นั้นคือ พี่มาร์ทนั้นเองงงงงงงงงงงงงงงงงง

พากันไปอาบน้ำ 2 คน      ก้มๆเงยๆ อิอิ   ให้พี่มาร์ท แกขี่ก่อน

-*- พารถผมไปล้างรถ  ก้มๆเงยๆ ดูท่อไอเสีย และช่วงล่าง และให้พี่แกขับ ลองรถผมคร้าบ  mush21
พี่กลัวรถเก้าจะพังซะก่อน 555 ถ้าขับจริงๆ เอาไว้มายืมใหม่นะ 555+ รอบหน้าเดี๋ยวพา E30 ไปจับด้วย 555+

• *
« ตอบกลับ #1093 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 03:11:20 PM »
พี่ หยก จัดให้หน่อยสิครับ อยากเห็นรถพี่บ้าง

• *
« ตอบกลับ #1094 เมื่อ: มกราคม 24, 2012, 03:12:04 PM »
อยากได้ลิ้นหน้าอะ หาให้หน่อย อยากได้มาก ตังมีแว้ว

จะครบปีแล้ว.....มึงเห็นบ้างไหมหละ emo76o