ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ  (อ่าน 1008231 ครั้ง)

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #1395 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 07:56:07 AM »
บอกแล้วว่า Old Le อ่ะเยอะ แต่ไม่ยอมปรากฏกายให้เห็นกันบ่อยนัก ยิ่งในเว็บไม่ต้องสืบ

ออฟไลน์ klaoies

• *
  • Popular Vote : 4
  • อย่าคิดแบบนั้น !! ถ้าคุณยังไม่เคยรับรู้ มองมุมใหม่บ้าง
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #1396 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 08:25:56 AM »
นัดมิตติ้ง อีกรอบได้มั้ย  คราวนี้ไม่มีพลาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  แต่รถเริ่มเหมือนมีงานเข้า oil press ตกเหลือ 0 -*- แต่พอกดคันเร่ง ก้อดันได้ ไปถึง 3

สาเหตุเกิดจากไรอ่ะคร้าบบบบบบบบบ
ตามแต่ เจตนา !!

ออฟไลน์ mart@old-legacy

• *
  • Popular Vote : 7
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
« ตอบกลับ #1397 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 08:29:06 AM »
ใครหลับก่อนว่ะ ระหว่าง "มาร์ช ขาซั่ม" กับ "บอย แทบเลต" มีสายสืบตามข่าวได้ไหมเนี่ย  :bbbear_2: :bbbear_2:
ผมหลับอยู่ใต้ท้องรถตาบอย ตอนใส่ ควิกชิพ ให้ แต่ไม่รู้ว่าเป็นไงบ้างชอบหรือเปล่า เพราะตอนตัดต่อ ลืม มาร์ค เอาไว้ คันเกียร์เลย เอียง หาคนขับ @ บอย ถ้าไม่ ถนัด เอามาตัดแก้ใหม่ได้นะ เพราะตอนใส่ตัดเพื่อไว้อยู่  :bbbear_13: ส่วนเรื่องบุกที่อู่ ตาบอยแท็บเล็ด ได้กินผัดพริกไก่ + ไข่เจียว ที่อู่เป็นการต้อนรับ ไม่รู้ว่ากินไปได้ไงเผ็ดฉิบ @ คุณ ประธานโอเล ชุด สาย ABS ใช้งานได้ไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 08:32:35 AM โดย mart@old-legacy »

ออฟไลน์ mart@old-legacy

• *
  • Popular Vote : 7
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
« ตอบกลับ #1398 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 08:35:17 AM »
วันนี้เจอโอลเล 2คันเลย เมื่อคืนเจอที่ สเตด สำโรง คันนึง

อีกคันวันนี้สี เทา ดำ มั้ง
นิวเอาไปจอดอีกรอบ 1 แล้วดักรอ ตืบเลย 555+ ไหนๆก็ต้องทำสีละ  5555  :bbbear_14:

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #1399 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 09:00:34 AM »
นัดมิตติ้ง อีกรอบได้มั้ย  คราวนี้ไม่มีพลาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  แต่รถเริ่มเหมือนมีงานเข้า oil press ตกเหลือ 0 -*- แต่พอกดคันเร่ง ก้อดันได้ ไปถึง 3

สาเหตุเกิดจากไรอ่ะคร้าบบบบบบบบบ

อุ๊ย....งานจะเข้า ระวังปั๊มน้ำมันเครื่องใกล้กลับบ้านนะ เก้ารีบเอารถไปเช็คก่อนดีก่า ไม่งั้น "ชายละลาฟ" น่ะ  :bbbear_19: :bbbear_19:

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #1400 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 09:10:40 AM »
ก่อนอื่นเลย  .....

ขอคาราวะจอมยุทธผู้มีจิตใจงดงามแห่งสำนัก butterfly (ตามาร์ช)

ที่ทำให้โปรเจค ควิก สำเร็จ  แถมยังมีของแถมอีกเพียบ  ซึ้งมาก 555555

Thank you หลายๆๆ นะคุงเพื่อน

ที่ขาดไม่ได้ : อู่การันต์ เซอร์วิส และเพื่อนๆชาว butterfly สำหรับสถานที่ทำรถและการต้อนรับอย่างเป็นกันเอง
 :bbbear_19:   :bbbear_19:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 09:52:06 AM โดย boy_hip »

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #1401 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 09:17:38 AM »
ก่อนอื่นเลย  .....

ขอคาราวะจอมยุทธผู้มีจิตใจงดงามแห่งสำนัก butterfly (ตามาร์ช)

ที่ทำให้โปรเจค ควิก สำเร็จ  แถมยังมีของแถมอีกเพียบ  ซึ้งมาก 555555

Thank you หลายๆๆ นะคุงเพื่อน

ลืมบอกไป คันเกียร์โอเคอยู่ คิดว่าเดี๋ยวจะกดถุงเกียร์ลงจะให้เห็นก้าน ควิก จะได้โหดๆๆ

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #1402 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 09:23:06 AM »
ตาหยก.....ขอบคุงมากสำหรับ idea สุดเทพที่ทำให้หาที่ลงในความคิดได้แล้ว

เดี๋ยวรอเวลาอัพ มันนี่ อีกหน่อย เอาตามนั้นเลย

2.2 NA   แปลงร่างเป็น 2.3 คอแดง 

ในใจขอไม่เยอะ 300 ++ ก็พอแร้น 
:bbbear_32:    :bbbear_32:

น้องนิว ......

พี่ว่าคนขีดรถนิวมันอยู่แถวๆที่นิวจอดรถนั้นแหละ
ยังไงก็โกรธแทน ถ้าเป็นพี่เจอตัวนะตบหัวทิ่ม
 :bbbear_39:   :bbbear_39:

ตาป็อปสั้นอ้วน !!!!!!
เกียร์ ควิกของตาป็อป มันสั้น แล้วเวลาขับลำบากมั้ยท่าน
ของผมก้านยาวยังว่าแข็งนิดหน่อยเลย

ยังไง meet คราวหน้าไปกันเยอะๆๆนะคร๊าบ  อิอิ

:bbbear_46:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 10:15:08 AM โดย boy_hip »

ออฟไลน์ Bc94

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #1403 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 09:25:18 AM »
เก้าสิบสี่หน้า แว้ววววววววว  :bbbear_32:
Wencum Matha Fukaaaaa

• *
  • อย่าคิดแบบนั้น !! ถ้าคุณยังไม่เคยรับรู้ มองมุมใหม่บ้าง
« ตอบกลับ #1404 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 09:37:09 AM »

อุ๊ย....งานจะเข้า ระวังปั๊มน้ำมันเครื่องใกล้กลับบ้านนะ เก้ารีบเอารถไปเช็คก่อนดีก่า ไม่งั้น "ชายละลาฟ" น่ะ  :bbbear_19: :bbbear_19:

แล้วผมจะขับไปถึงอู่มั้ยคับเนี่ย  ไปที่ไหนดีอ่า แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

งานงอกกกกกกกกกกก

• ก็แค่ NA
  • *
« ตอบกลับ #1405 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 09:54:24 AM »

แล้วผมจะขับไปถึงอู่มั้ยคับเนี่ย  ไปที่ไหนดีอ่า แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

งานงอกกกกกกกกกกก

หายไวๆนะ คุงน้อง

• *
« ตอบกลับ #1406 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 10:05:26 AM »
หายไวๆนะ คุงน้อง

:bbbear_48: ค้าบพี่     หวังว่า ถ่ายน้ำมันเครื่องใหม่ น่าจะหายนะ  น้ำมันเครื่องยี่ห้อ  กะ เบอร์ ไรดีอ่ะคร้าบบบบบ

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #1407 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 10:43:43 AM »
ผมหลับอยู่ใต้ท้องรถตาบอย ตอนใส่ ควิกชิพ ให้ แต่ไม่รู้ว่าเป็นไงบ้างชอบหรือเปล่า เพราะตอนตัดต่อ ลืม มาร์ค เอาไว้ คันเกียร์เลย เอียง หาคนขับ @ บอย ถ้าไม่ ถนัด เอามาตัดแก้ใหม่ได้นะ เพราะตอนใส่ตัดเพื่อไว้อยู่  :bbbear_13: ส่วนเรื่องบุกที่อู่ ตาบอยแท็บเล็ด ได้กินผัดพริกไก่ + ไข่เจียว ที่อู่เป็นการต้อนรับ ไม่รู้ว่ากินไปได้ไงเผ็ดฉิบ @ คุณ ประธานโอเล ชุด สาย ABS ใช้งานได้ไหมครับ

เอียงซ้ายแม่ยายรัก แล้วเอียงขวานี่พ่อตาชอบป่าว :bbbear_44: :bbbear_44:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
« ตอบกลับ #1408 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 10:45:22 AM »
นิวเอาไปจอดอีกรอบ 1 แล้วดักรอ ตืบเลย 555+ ไหนๆก็ต้องทำสีละ  5555  :bbbear_14:

ขึงพืดแล้วที่เหลือ ปล่อยให้ป็อบ ฮิปโปไทยจัดการ  :bbbear_36:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• *
« ตอบกลับ #1409 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 10:48:30 AM »
ตาหยก.....ขอบคุงมากสำหรับ idea สุดเทพที่ทำให้หาที่ลงในความคิดได้แล้ว

เดี๋ยวรอเวลาอัพ มันนี่ อีกหน่อย เอาตามนั้นเลย

2.2 NA   แปลงร่างเป็น 2.3 คอแดง 

ในใจขอไม่เยอะ 300 ++ ก็พอแร้น 
:bbbear_32:    :bbbear_32:

น้องนิว ......

พี่ว่าคนขีดรถนิวมันอยู่แถวๆที่นิวจอดรถนั้นแหละ
ยังไงก็โกรธแทน ถ้าเป็นพี่เจอตัวนะตบหัวทิ่ม
 :bbbear_39:   :bbbear_39:

ตาป็อปสั้นอ้วน !!!!!!
เกียร์ ควิกของตาป็อป มันสั้น แล้วเวลาขับลำบากมั้ยท่าน
ของผมก้านยาวยังว่าแข็งนิดหน่อยเลย

ยังไง meet คราวหน้าไปกันเยอะๆๆนะคร๊าบ  อิอิ

:bbbear_46:

2.2-2.3 ลองเลือกดูละกันคร้าบบ ว่าทุนทรัพย์พอไปได้ขนาดไหน อย่าลืมเผื่องบของจุกจิก เช่นคลัทซ์ไว้ด้วยเด่ออออ  :bbbear_17: