ผู้เขียน หัวข้อ: จะจัด ทริปสนใจกันไหม  (อ่าน 15236 ครั้ง)

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
จะจัด ทริปสนใจกันไหม
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 11:31:14 AM »
ตั้งใจว่าจะจัดเดือนหน้า วันไหน เมื่อไหรไม่รู้ แต่กะว่าจะเอา ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ หน่ะ

ขับไป ถึงที่ กิน ก็กิน แล้ว ก็ หาที่เดินเล่น เที่ยวๆ หน่อย แล้วก็กลับ

1. ทริปขับ su ไปเช้ากลับ ค่ำๆ หน่อย

--- สมุทรสาคร
--- สมุทรสงคราม
--- แหลมแท่น

2. ทริปเที่ยวต่างจังหวัด ---- ไม่เอา su ไปนะ เปลื้องน้ำมัน แบบ ไป 3 วัน 2 คืน อะไร แบบเนี่ย

จุดไหน น่าจอด น่ากิน น่าเที่ยว เราแวะหมด ------------- อันนี้ แบบ ฉิ่งฉับ Tour นะ unplaned สุดๆ

--- เชียงใหม่
--- น่าน
--- เชียงราย

-----------------------------------------------------

กินอยู่ ง่ายๆ นะ แบบ ธรรมชาติ บ้านเราหน่ะ

สนใจลอง vote มานะครับ

ตอนนี้ มีผู้เข้า ร่วม ทริปอยู่แล้ว 4-5 คัน ทั้ง 2 trip

เป็นใครไม่บอก อยากเจอก็มา แค่นั้นแหละ post ไวเผื่อมีใครอยากไปมันด้วยกัน

emo62o emo63o
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
Re: จะจัด ทริปสนใจกันไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 11:57:01 AM »
ผมมาโหวตเลย ไปครับ ไปเช้ากลับค่ำ ชอบมาก ที่ไหนก้อได้ใน3ที่ ไปหมด

ไปไกลๆก้ออยากไปติดรถพี่ปาลม์ไปได้ป่ะ
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ ojoe555

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 11:59:18 AM »
ดีคับ ผมชื่อโจ้นะคับ ชอบเสียงอิมมาก ๆ สนใจอยากไปร่วมแจมด้วย แต่ขอเวลาผมหาซื้ออิม GC ดี ๆ ราคาถูก ๆ สักคันก่อนได้ไหมคับ ตอนนี้กะลังมองหาอยู่ กำลังหาเวลาไปดูรถของเพื่อนสมาชิกในเวปนี้อยู่คันนึง ยังไงก้อขอฝากเนื้อฝากตัวมา ณ โอกาสนี้ก่อนนะคับ

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 12:07:27 PM »
ผมมาโหวตเลย ไปครับ ไปเช้ากลับค่ำ ชอบมาก ที่ไหนก้อได้ใน3ที่ ไปหมด

ไปไกลๆก้ออยากไปติดรถพี่ปาลม์ไปได้ป่ะ

ไม่ได้อ่ะ กลัวเอ็งไม่ได้มาคนเดียว เดี่ยวเอาเด็กมาด้วย

พี่กลัวจะไล่เอ็งลงแล้ว เอาเด็ก ไปแทนอ่ะ คริๆ emo54o
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 01:14:26 PM »
ไปครับพี่ปาล์ม ขอแบบเช้าเย็นกลับนะครับ เป็นโรคติดบ้านอะ อิอิ  emo72o

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 01:37:35 PM »
ไม่ได้อ่ะ กลัวเอ็งไม่ได้มาคนเดียว เดี่ยวเอาเด็กมาด้วย

พี่กลัวจะไล่เอ็งลงแล้ว เอาเด็ก ไปแทนอ่ะ คริๆ emo54o

ไปครับใกล้ๆๆ เมื่อบอกนะครับพี่ปาลม์

ส่วนเรื่องเด็กบอกคุณดู้ครับ จัดไปเลย emo54o

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 06:54:19 PM »
ไปครับใกล้ๆๆ เมื่อบอกนะครับพี่ปาลม์

ส่วนเรื่องเด็กบอกคุณดู้ครับ จัดไปเลย emo54o

กวนนะเพื่อนนะ เดี๋ยวจะโดนตีตูด

@พี่ปลาม์ พี่ไม่ต้องไล่ผมลงหรอกครับ เพราะผมจะเอาเด็กไป2คนครับ แบ่งให้พี่1คน ผมคนนึง ส่วนคุณหวานอดครับ เพราะคุณหวานเยอะแย้ว emo50o
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 09:01:33 PM »
กวนนะเพื่อนนะ เดี๋ยวจะโดนตีตูด

@พี่ปลาม์ พี่ไม่ต้องไล่ผมลงหรอกครับ เพราะผมจะเอาเด็กไป2คนครับ แบ่งให้พี่1คน ผมคนนึง ส่วนคุณหวานอดครับ เพราะคุณหวานเยอะแย้ว emo50o

OK จัดไป emo64o

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 09:27:14 PM »
ถ้ารถเสร็จอยากไปด้วยครับ     emo47o
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 09:29:45 PM »
เช้า - เย็น ด้วยคนครับลูกพี่   emo64o

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 10:03:50 PM »

กรรม เพื่อนกล้าทิ้งเรา เดี่ยวเราจัดเองได้ เรื่องแค่นี้ จะเอาให้แหล่มเลย emo50o  emo54o

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 10:55:29 PM »
ถ้ารถเสร็จอยากไปด้วยครับ     emo47o

Battery military spec จัดมาให้แล้วนะครับ ยิงจนทะลุก็ยังวิ่งต่อได้ หมุนซ้ายเอียงขวา กลับ หน้า กลับหลัง ก็ได้ ยกเว้นอย่างเดียว อย่ากลับหัว emo49o

air freight มาถึงแล้ว ชอบ หรือ ไม่แล้ว แต่พี่เลยครับ

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 11:39:32 PM »
Battery military spec จัดมาให้แล้วนะครับ ยิงจนทะลุก็ยังวิ่งต่อได้ หมุนซ้ายเอียงขวา กลับ หน้า กลับหลัง ก็ได้ ยกเว้นอย่างเดียว อย่ากลับหัว emo49o

air freight มาถึงแล้ว ชอบ หรือ ไม่แล้ว แต่พี่เลยครับ

รู้เลยยี่ห้อไร

อิอิ

emo76o
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 01:05:12 AM »
ก็สนนะพี่ ถ้าเวลาลงตัว

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 09:20:57 AM »
ก็สนนะพี่ ถ้าเวลาลงตัว

รถเสร็จยัง