ผู้เขียน หัวข้อ: จะจัด ทริปสนใจกันไหม  (อ่าน 15232 ครั้ง)

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
Re: จะจัด ทริปสนใจกันไหม
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 02:09:44 PM »
น่าไปมากเลยครับคุณแมว น่าสนๆ สมาชิกท่านอื่นว่าไงกันเอ่ย
เอาเป็นไปเชียงใหม่กันเลยหรือว่าไปบางแสนก่อน(ใกล้ๆแล้วค่อยไปเชียงใหม่กันต่อดีครับ)

เด๋วลองไปคิดๆกันดูก่อนนะครับ แล้วเด๋วเราไปนัดกันหลังจากงาน trackday ดีกว่าครับ emo64o

ใกล้ๆ ก่อนพ่อคุณ emo68o
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 04:42:00 PM »
ไม่้ต้องรีบร้อนครับ เชียงใหม่ไม่หนีไปไหน เอาให้คนพร้อม รถพร้อม ใจพร้อม  ผมรอต้อนรับครับ  emo64o
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 10:57:29 PM »
รบกวนน้ำพริกอ่องและน้ำพริกหนุ่มนี่เจ้าไหนอร่อยเหรอครับ
ถ้ามีเบอร์ช่วยลงไว้ด้วยได้ไหมครับ
ขอบคุณครับ
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 10:24:06 AM »
ใกล้ๆ ก่อนพ่อคุณ emo68o
ผมก็กะเอาใกล้ๆก่อนแหละครับคุณปาล์ม emo64o น่าจะบางแสนล่ะคร้าบบบบ
ไม่้ต้องรีบร้อนครับ เชียงใหม่ไม่หนีไปไหน เอาให้คนพร้อม รถพร้อม ใจพร้อม  ผมรอต้อนรับครับ  emo64o
สาวๆพร้อมด้วยมั้ยครับ แต่ผมประทับใจคุณแมวมากเลยมาจากเชียงใหม่เพื่อมามีตติ้งกับพวกเรา
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ tori_98

• *
  • Popular Vote : 2
    • fordescapethailand
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 12:40:27 PM »
มาสนใจตอนมีบริการส่งถึงห้องนี่ละ  emo34o
Hard to live, Easy to die.

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Honda Impreza
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 01:37:27 PM »
ต้องไปซื้อตลาดรวมโชค ถ.เชียงใหม่ แม่โจ้   หรือ ตลาดต้นพยอม หลัง มหาลัยเชียงใหม่ครับ  กับข้าวเหนือแท้ อร่อย ไส้อั่วอร่อย เครื่องเยอะ
กาดหลวง ไส้อั่วมันเยอะครับ เลี่ยน
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 11:41:10 PM »
ต้องไปซื้อตลาดรวมโชค ถ.เชียงใหม่ แม่โจ้   หรือ ตลาดต้นพยอม หลัง มหาลัยเชียงใหม่ครับ  กับข้าวเหนือแท้ อร่อย ไส้อั่วอร่อย เครื่องเยอะ
กาดหลวง ไส้อั่วมันเยอะครับ เลี่ยน

โอ้ ขอบคุณครับคราวหน้าต้องแวะหน่อย
Deestone the heart of your control

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 12:45:19 PM »
อาทิตย์ 27 นี่เลย 9.00 am.

ไปแหล่มแท่น -- เดือนหน้า ไม่ว่างแล้ว เพื่อนแต่งงาน เลย เอา อาทิตย์นี่ แหละ

ใครว่างมานะขอเชิญขอชม
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

ออฟไลน์ gtr125

• *
  • Popular Vote : 0
  • CTW Muffler & Exhaust
    • www.chootawee.com
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 03:24:37 PM »
ในฐานะคนสมุทรสาคร แล้วก็ขายของอยู่ในบอร์ดนี้  ถ้ามามหาชัย ขอแนะนำที่เที่ยวดังนี้ครับ

- ศาลเจ้าพ่อหลักเมือง อยู่ในตัวเมืองสมุทรสาคร เป็นที่เคารพของคนที่นี่  หน้าศาลเป็นปากอ่าว ลมเย็นสบาย ข้าง ๆ กันเป็นท้ายตลาด มีอาหารทะเลทั้งแห้งและสดขาย สามารถเดินซื้อของฝากกลับบ้านได้

- อำเภอบ้านแพ้ว ส่วนใหญ่จะเป็นอำเภอที่ผู้คนประกอบอาชีพการเกษตรซะส่วนใหญ่ สวน ไร่ นา เพียบ อากาศค่อนข้างดี มะพร้าวน้ำหอมอร่อย ถ้าคนรู้ทาง มีเส้นทางที่เอาซูไปขับสนุก ๆ ได้ครับ วิวข้างทางเป็นสวนซะเยอะ

ที่เที่ยวก็คงเป็นวัด อย่าง หลวงพ่อโต วัดหลักสี่  แต่ช่วงนี้เส้นทางบ้านแพ้วทะลุไปนครปฐมเค้ากำลังขยายถนนอยู่นะครับ  ถ้าไปแค่บ้านแพ้วจากเส้นพระราม 2 ยังโอเค แต่ถ้าเลยไปถนนจะบีบลง ขับยากครับ

- ร้านอาหารอร่อย ๆ มากมาย มีทั้งทำเลดี ๆ ติดทะเล ติดปากอ่าว (ป่าชายเลน)  ราคาถือว่าถูกกว่าแถวกรุงเทพ  แต่อาจต้องรู้ร้านนิดนึง บางร้านต้องเป็นคนท้องที่ ถึงจะรู้ เพราะมันตั้งอยู่ไกลจากตัวเมือง แต่อร่อยแน่นอนครับ

CTW Racing จำหน่ายท่อไอเสียแต่งมือสองจากญี่ปุ่นทุกชนิด

Tel : 089-6748107 เป๊ก / 089-0420834 อุ้ย

Website : www.chootawee.com

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 07:45:27 PM »
อาทิตย์ 27 นี่เลย 9.00 am.

ไปแหล่มแท่น -- เดือนหน้า ไม่ว่างแล้ว เพื่อนแต่งงาน เลย เอา อาทิตย์นี่ แหละ

ใครว่างมานะขอเชิญขอชม

รถไม่น่าเสร็จทัน  อดอีกตามเคย     emo68o emo68o emo68o
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 10:23:02 PM »
รถพี่ เสร็จผมจัดอีกรอบเลย

ออฟไลน์ k_poorahong

• magGlormVE
  • *
  • Popular Vote : 13
    • New connections without risk of disappointment
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 01:44:52 PM »
ที่ไหนก็ได้ครับ อยากไปด้วยคน

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 08:43:21 PM »
จะไปกี่โมงงับ เดี่ยววันเสาร์โทรไปงับพี่ชายอิอิ emo57o

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 11:12:32 PM »
กลับดึก อ่ะ เดี่ยว พรุ่งนี้ไปบินแล้ว

เอาว่า เจอกัน 9.00 starbuck ทองหล่อ แล้วกัน ถ้ามากันเยอะ ก็ แหล่มแท่นโลด

ถ้าน้อย ไม่เกิน 10 ก็ ติดกล่องกันมาด้วยดีไหม ไปถ่าย รูปเล่นๆ สุวรรณภูมิ ก็ได้ หรือ ไม่เกิน 5 ก็นั่ง กินกาแฟ ตรงนั้นแหละ ไม่ต้องไปไหน

ไม่ได้ นัดใครเลย เดือนหน้า ไม่ว่างแล้ว ถ้าไม่วันอาทิตย์นี้ ก็ ไม่ได้ นัดแล้วหล่ะ ไอ้น้อง emo57o

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 11:54:22 AM »
จะแอบตามไปขี่มอไซสวนขบวน 555