ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้ที่พอรู้เกี่ยวกับราคาซื้อขายรถอิม GC หน่อยคับ  (อ่าน 1718 ครั้ง)

ออฟไลน์ ojoe555

• *
  • Popular Vote : 0
ผมอยากทราบราคารถอิม GC 3 6 8 ที่เค้าขายกันว่าราคาน่าจะอยู่ประมาณที่เท่าไร เพราะตอนนี้กำลังหาซื้ออยู่ ไม่อยากซื้อในราคาที่แพงเกินไป ขอรบกวนผู้ที่รู้ช่วยเหลือผมหน่อยนะคับ

ออฟไลน์ aunturbo

• *
ราคาตอนนี้มันมีหลากหลายเลยครับ GC3 หายากมากๆ(รถ 1600 แท้) ถึงมีราคาก็แรงพอดู ทุกอย่างอยู่ที่สภาพและของเล่นด้วยครับ

ออฟไลน์ ojoe555

• *
ผมไปเจอ GC 3 มาคันนึง แต่เค้าเปลี่ยนเป็นเครื่อง 2000 และทำเป็นขับ 4 แล้ว ถ้าจำไม่ผิดจะแต่งเป็น version 6 สภาพภายในก้อโอเคครับ ทดลองขับดูก้อใช่ได้ ติดอยู่ตรงที่ตอนเปลี่ยนจากเกียร์  2 มา 3 มันจะมีเสียงที่ช่วงล่าง แต่ไม่รุว่าเป็นเสียงอะไร ราคาค่อนข้างสูง ประมาณ 4 แสนปลาย ๆ ไม่ทราบว่าราคานี้ถือว่าแรงมากไปไหมคับ