ผู้เขียน หัวข้อ: เจอแมวดำ STI แท้ๆ ครับ สวยจนอยากบอกใครๆ  (อ่าน 1974 ครั้ง)

ออฟไลน์ hunter46

• *
  • Popular Vote : 4
เจอแมวดำ STI แท้ๆ ครับ สวยจนอยากบอกใครๆ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 11:10:02 AM »
เจอแถวถนนเพชรเกษมครับ สงสัยว่าใครขับ รถเทพแบบนี้ ปรากฏว่าเป็นฝรั่งผมทองสองคนครับ พี่ๆ เพื่อนๆ เลยไม่ได้ทักเลย พูดฝาหรั่งไม่เป็น 55555

ออฟไลน์ heehapooh

• *
  • Popular Vote : 0
Re: เจอแมวดำ STI แท้ๆ ครับ สวยจนอยากบอกใครๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 05:51:44 PM »
ขอโทษครับ ไม่ทราบว่าดูยังไงว่าแท้หรือแปลงครับ ดูในรูปก็ยังใม่เห็นความแตกต่างระหว่างอ้วนแต่เกิด หรือขุนให้อ้วนครับ

ออฟไลน์ Hikki1983

• WILD LIFE
  • *
  • Popular Vote : 0
Re: เจอแมวดำ STI แท้ๆ ครับ สวยจนอยากบอกใครๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 07:37:22 PM »
รถสวยครับ ขับรถไปถ่ายรูปไปสามารถมากครับ

ส่วนแมว STi แท้ หรือขุนให้อ้วนนี่
ถ้าดูแค่ภายนอก เท่าที่พอจะทราบก็น่าจะดูที่ที่ฉีดน้ำไฟหน้าครับ (ยกเว้นแต่เปลี่ยนชิ้นหน้าหมดก็ดูไม่ออกครับ)
หรือถ้าจอดนิ่งๆก้ดูที่ลายแม็กครับ ตามในรูปลายนี้เป็นแม็คติด STi เดิมๆครับ (รู้สึกว่ารูน๊อตแม็ค STi จะใส่กับตัว WRX หรือตัวธรรมดาไม่ได้ครับ ยกเว้นเปลี่ยนจานหน้าหลังทั้งชุด)

เท่าที่รู้เองครับ รอผู้รู้ตัวจริงมาเฉลยดีกว่าครับ  emo44o

ออฟไลน์ Norasaker

• *
  • Popular Vote : 7
  • คิดดี ทำดี พูดดี มีแต่รวยยย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 08:30:38 PM »
ต้องไปดูเลขตัวถังตรงกระจกหน้ารถอย่างเดียว ^_^