ผู้เขียน หัวข้อ: เจอซูสี่คับคร๊าบบบ  (อ่าน 2168 ครั้ง)

ออฟไลน์ icemania

• *
  • Popular Vote : 0
เจอซูสี่คับคร๊าบบบ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 10:42:34 AM »
สองคันแรกเป็นอิมครับ ส่วนอีกคันฟอเรสเตอร์ป้ายแดง ๆ  ทั้งสามคันเจอที่เดียว คือเอกมัยครับ ตอนดึก ๆ ๆ ของคืนพฤหัส สงสัยพี่ ๆ รวมกันไปเที่ยวอะป่าวครับ

ส่วนอีกคันเจอคืนศุกร์ที่ร้านปลาดิบ หน้ากรมประชาสัมพันธ์ครับ

รถสวย ๆ กันทั้งนั้นเลยครับ

ยินดีที่ได้เจอครับพี่ ๆ

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
Re: เจอซูสี่คับคร๊าบบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 12:00:44 AM »
เจอซูบารุด้วยกัน ก็โบกมือทักทายกันได้ครับ  emo64o
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 02:42:00 PM »
สังคมซูบารุเป็นสังตมที่ดีมากเลยครับ คนดีมีมารยาท มีน้ำใจ เจอกันก็จะทักทายกัน ยิ้มให้กันทั้งๆที่ไม่รู้จักกัน ชอบมากครับ แต่วันก่อนผมขับแมวอ้วนอยู่บนทางด่วน เจอ GC มาทิ่มตูด พอดีจะลงซ้ายทางพัฒนาการ ขออภัยที่ไม่ได้แว๊นด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Tee_Hid

• Sti Type RA.
  • *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 11:14:03 AM »
ร้านปลาดิบรถข้าพเจ้าเองครับ สภาพเน่ามากๆ เงอะๆๆๆๆ
หรอยมาก  ขาวข้นหวานมันส์ เสร็จแว้วววว รอเขยิบสเต็บแบบเนียรๆ