ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติอัพเดตเรื่องนำรถ Z4 ป้ายแดงไปล้างที่ร้านล้างรถแล้วถูกขโมย!!!  (อ่าน 13866 ครั้ง)

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
แล้วเป็นร้านใหม่มาเปิดต่อหรือว่ายังไงครับ?

ขอให้คดีสิ้นสุดลงด้วยดีนะครับ สู้ๆ

ขอบคุณครับ ในขณะเกิดเหตุรถได้หายจากร้านล้างรถในคริสตัลปาร์ค เจ้าของร้านได้จดทะเบียนไว้เป็นคณะบุคคลซึ่งมีผลให้ฟ้องร้องเ รียกค่าเสียหาย ได้เต็มจำนวนทุกคน ดูจากรายชื่อแล้วคงย้ายหนีไปไหนไม่ได้หรอกครับ เพราะคนรู้จักเยอะมาก และมีดาราเป็นหุ้นส่วนอยู่ด้วย

เมื่ออาทิตย์ก่อนไปไกล่เกลี่ยนัดสุดท้ายมา จากยอดความเสียหายล้านกว่าบาท ยังไม่รวมความเสียหายทางความรู้สึกและเสียเวลาวิ่งตามเรื่องต ่างๆ อีกทั้งค่าทนาย ฝ่ายจำเลยเสนอเพิ่มจาก 1-2 แสน เป็น 3 แสน ก็เลยบอกว่าให้นัดพร้อมพรุ่งนี้เลย เพื่อนัดสืบให้เร็วที่สุดครับ

ได้ข่าวจากคริสตัลปาร์คว่าร้านย้ายไปอยู่ที่นวมินทร์ซิตี้ แต่ยังไม่ได้ไปดูครับ

สงสัย ต้องออกสื่อฯ แล้ว แต่ยังหวังว่าเค้าจะเปลี่ยนใจแสดงความรับผิดชอบอย่างเต็มที่ก ับความเสียหาย ที่เกิดขึ้นจากทางร้าน ถ้าหากทำธุรกิจขาดความรับผิดชอบอย่างนี้ ไม่ว่าจะเป็นดาราหรือทำธุรกิจอื่นๆ ก็มีความเสี่ยงว่าจะเป็นอันตรายต่อสุขภาพของสังคมไทยและผู้บร ิโภค

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
เอาใจช่วยครับ ยังติดตามอยุ่นะครับ
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ prote

• *
  • Popular Vote : 17
We're with you Pop.  Do what you must to get a fair deal. 

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
ขอให้ได้รับความยุติธรรม  ได้รับเงินค่าเสียหายในอัตราที่เหมาะครับ
สู้สู้...ต่อไปครับ

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
ดีครับเปิดที่นวมินทร์ซิตี้จะได้ไม่ไปล้างรถเด็ดขาด
เอาใจช่วยอยู่ครับ
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
เอาใจช่วยครับ

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
ร่วมเป็นกำลังใจครับ

ผมว่าคุณป็อปใจเย็นมากๆครับ เป็นคนอื่นๆรวมทั้งผมได้ประกาศตามสื่อสาธารณะแล้ว เอาให้ไม่ต้องทำมาหากินกันเลย
Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ tonyditthayam

• *
  • Popular Vote : 0

• *
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
ขอบคุณมากครับ  emo65o

• *
อัพเดตล่าสุดไปศาลมาปรากฏว่าจำเลยไม่มาศาล ทนายจำเลยแถลงว่าญาติของจำเลยที่ 1 เสียชีวิตกระทันหันต้องไปร่วมงานศพที่ต่างจังหวัด ศาลนัดใหม่กำชับทนายจำเลยให้พาจำเลยและพวกทุกคนมาศาลในนัดหน้า1 กันยายนครับ

ออฟไลน์ csacrew

• *
  • Popular Vote : 0
เอาใจช่วยครับ

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
ส่งใจไปอีกแรงครับ mush17
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ DearkaPook

• อะกึ๋ยยยยยส์
  • *
  • Popular Vote : 1
  • "ภาพลวงตา"
เอาใจช่วยครับ  ขอให้ได้ข้อยุติเร็วๆนะครับ

ออฟไลน์ subie_bugeye

• *
  • Popular Vote : 8
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับ4
สู้ๆ ครับพี่เจอคนพวกนี้ เซงแทน...

ออฟไลน์ desire

• *
  • Popular Vote : 2
รบกวนขอชื่อร้าน ร้านเก่าก่อนย้ายด้วยนะครับ ถ้าหากให้ได้ ขอบคุณครับ

ปล.เป็นกำลังใจให้นะครับ  ขอให้สิ่งศักสิทธิ์ช่วยให้คุณได้ของๆคุณคืนมาเต็มจำนวนดว้ยนะครับ  ขอให้คนชั่วตกนรกไม่มีวันเจริญครับ