ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบร้านขายของแต่งที่สิงค์โปร์หน่อยครับ  (อ่าน 1748 ครั้ง)

ออฟไลน์ prince

• *
  • Popular Vote : 0
impreza GDB ครับและพวกขายชุดแข่ง ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
Re: ขอทราบร้านขายของแต่งที่สิงค์โปร์หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 01:01:16 AM »
เพิ่งกลับมา ซูบารุเพียบเลย แต่ละคันไม่ธรรมดาทั้งนั้น

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
Re: ขอทราบร้านขายของแต่งที่สิงค์โปร์หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 08:48:35 AM »
เห็นหลายร้านบริเวณแถว Paya Ubi Industrial Park

ผมใช้วิธีไปที่โน่นแล้วซื้อหนังสือแต่งรถมาดูหน้าโฆษณาครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 02:53:24 PM »
เพิ่งกลับมา ซูบารุเพียบเลย แต่ละคันไม่ธรรมดาทั้งนั้น

ใช่เลยครับพี่

เคยอยู่ครั้งนึงไปอยู่3วัน ลองนับSuดูเล่นๆ ตอนผ่านไปผ่านมา 3วัน นับได้30กว่าคันแนะ แต่ไม่รู้ว่านับคันซ้ำบ้างป่าว