ผู้เขียน หัวข้อ: === แจ้งข่าว === ชวนกันไปงาน MOTORSHOW ศุกร์ที่ 25มีนาคมนี้ อิมแพค เมืองทองธานี  (อ่าน 17181 ครั้ง)

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ได้โควต้าที่จอดรถ CAR CLUB สำหรับสมาชิกชาวซูบารุ พร้อมบัตรเข้าชมงาน มาครับ

ขอชวนพี่ๆ เพื่อนๆ ไปเที่ยวชมงาน MOTORSHOW ปีนี้ ซึ่งย้ายมาจัดที่อิมแพค เมืองทองธานี เป็นครั้งแรก

นัดกันในวันศุกร์ที่ 25 มีนาคมนี้  ท่านใดสนใจขอเชิญลงชื่อได้เลย 50 คันแรกเท่านั้น จอดได้ทั้งวันจนถึงงานเลิกเลยครับ

จุดนัดพบ ตามนี้ครับ

1.โซนเลียบด่วน-ถ.ประดิษฐ์มนูญธรรม นัดเจอที่ปั๊ม ปตท. (jiffy) ตรงข้ามคริสตัลพาร์ค เวลา 10 โมงเช้า รวมพลโดยคุณตั้ม (White GC Tum)

2.โซนอื่นๆ เจอที่หลังด่านจ่ายเงิน 10 บาท ก่อนลงงามวงศ์วาน เวลา 11 โมงเช้า รวมพลโดย คุณโบ้ท (boatstd) กับ คุณเคน (the Blitz)

3.สำหรับท่านที่ไม่สะดวกเวลาดังกล่าว ไปเจอกันที่จุดจอดรถชั้น 2 บริเวณ LOADING AREA หลัง challenger hall แถบสีม่วงในแผนที่ด้านล่าง

http://www.grandprixgroup.com/motorshow/default.aspx
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2011, 11:31:36 AM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
ไปด้วยคับ คราวนี้ไม่พลาดแน่

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
ไปด้วยเลยลงชื่อ....แล้วนะ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ไปด้วยครับ รอบนี้ไม่ต้องไปทำงาน ไปแรดด้วยได้ทั้งวันเลยครับ สู้ๆ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
??? มันเป็นวันหยุดอะไรด้วยหรือเปล่าครับเนี่ย ??? ถ้าเป็นวันหยุดขอไปด้วยนะครับ (แต่ดูปฏิทินแล้วเหมือนต้องทำงานแฮะ  emo68o)

ออฟไลน์ tip

• *
  • Popular Vote : 2
ไปด้วยครับ ขอ 2 คันนะครับ
ผม 1 คัน   น้องชายอีก 1 คัน 

ออฟไลน์ TRN

• *
  • Popular Vote : 15
ถ้าไปถึงงานประมาณ บ่าย 2 ได้หรือเปล่าครับ  ถ้าได้จอง 1 คันครับ

ออฟไลน์ tori_98

• *
  • Popular Vote : 2
    • fordescapethailand
Hard to live, Easy to die.

ออฟไลน์ nest10110

• *
  • Popular Vote : 0
  • GC8 JDM

"I'M SO JDM, Japan want me back!"

ออฟไลน์ james

• *
  • Popular Vote : 3
ไปได้เวลา 17.30  ครับ  สามารถ เข้าร่วมไหมครับ

emo48o           emo51o           emo52o
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"

ออฟไลน์ Click301

• *

ออฟไลน์ uncletutu

• *
  • スバル
ไปด้วยคร้าบบบ  emo65o

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
นี้งานวันแรกเลยนี่น่า ผมต้องไปทำงานตรง P9 บริเวณทะเลสาบอ่ะครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ท่านใดว่างเจอกันที่ทะเลสาบครับ หรือถ้าผมอยู่บู๊ธไหนจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง เพื่อใครอยากลองรถอ่ะครับ

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
ไปด้วยคันนึงครับผม หมูแวน จร้า (ถ้ายังไม่ขายนะครับ)
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ Nut_GC8

• *
  • แรงต้นแผวปลาย
ไปด้วยคนนะคร้าบบบ