ผู้เขียน หัวข้อ: +++ มาแล้วๆทริปกินเที่ยว คราวนี้บุกร้านแดงซีฟู๊ด ต่อด้วยทริปถ่ายรูปที่อัมพวา +++  (อ่าน 9200 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ห่างหายกันไปซักพักแล้ว คราวนี้เตรียมบุกร้านแดงซีฟู๊ด ร้านอาหารทะเลชื่อดังแห่งสมุทรสงคราม หลังจากทานข้าวกันอิ่มหนำแล้ว ต่อจากนั้นแวะไหว้พระทำบุญกันที่วัดบางกุ้ง ถ้ามีเวลาเหลือก็อาจจะแวะที่โบสถ์คริสต์ อาสนวิหารแม่พระบังเกิด เสร็จแล้วก็จะไปถ่ายรูปกันที่อัมพวา งานนี้มีการประกวดภาพถ่ายสวยๆด้วยนะครับ รูปที่ได้รับการโหวตแล้วชนะจะได้รับของรางวัลจากทั่นประธานแบงค์ งานนี้นอกจากจะอิ่มกันสุดๆแล้ว ยังได้ไปถ่ายรูปเล่นกันอีกด้วย ส่วน Theme ของภาพถ่ายจะมาแจ้งให้ทราบกันอีกทีนึง โปรแกรมของทริป เวลา และแผนที่ตามรายละเอียดด้านล่างนี้ครับ

เจอกันวันอาทิตย์ที่ 27 มีนาคม เวลา 10 โมงเช้า  
นัดที่ปั้ม SHELL ถ.พระราม 2 ขาออกเลยจุดตัดกับถนนกาญจนาภิเษก ไป 3 KM จุด A ในแผนที่

11.00 กิน seafood ที่ร้านแดง

13.00 ทำบุญไหว้พระ
- วัดบางกุ้ง ค่ายบางกุ้ง
- โบสถ์คริสต์ อาสนวิหารแม่พระบังเกิด

15.00 ไปตลาดน้ำยามเย็น อัมพวาเร็วหน่อย จะได้มีที่จอด

ดูรายละเอียด ของแต่ละที่ได้ที่
http://www.folktravel.com/archive/amphawa.html
 แล้วเจอกันนะครับ
  emo65o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 18, 2011, 11:04:47 AM โดย (^.^) »

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

• *
เอามายั่วครับ  emom75o

• *
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
ที่คุยกันไว้นี่มันวันไหนนะเคน

จะได้ไปล๊อคเวลาไว้ก่อน
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

• *
ที่คุยกันไว้นี่มันวันไหนนะเคน

จะได้ไปล๊อคเวลาไว้ก่อน

วันอาทิตย์ที่ 27 มี.ค.อ่ะครับพี่ก๊อต

ออฟไลน์ HSV

• *
  • Popular Vote : 0
  • K45
เก๋าเต้ย ..... ปลาทูนึ่งบ๊วย ซีอี้ว     emo2o
torqe is what makes the car accelerate,horse power maintains that.

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
กินเผื่อด้วยนะคร๊าบบบบบ emo21o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
ไปรถป้าเคนได้ป่ะครับ  ถ้าได้ไป emom75o
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

• *
น่าไปมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

emo55o emo55o emo55o emo55o

มาเลยพี่เบ็นซ์ ไปกินกัน

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13

• *
ไหนๆก็ใกล้วันมิ๊ตติ้งแล้วก็ขอโปรโมททริปหน่อย วันอาทิตย์นี้แล้วนะครับกินปูๆๆ   ไปกันเยอะๆนะครับ  emo65o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
อยากไปอ่ะครับพี่เคน แต่ติดทำงานที่มอเตอร์โชว์อ่ะครับ  emo68o emo68o emo68o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
เอาน้อง Jazz ไป Run in ด้วยดีฝ่า 555+  emo64o

.....ดินดาน  emo18o

• *
เอาน้อง Jazz ไป Run in ด้วยดีฝ่า 555+  emo64o

.....ดินดาน  emo18o

น้อง Jazz นี่รถ หรือคนอะ  emo64o