ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เจอตากลมสีน้ำเงินใกล้สี่แยกประชาอุทิศครับ  (อ่าน 1810 ครั้ง)

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
วันนี้ผมเจอตากลมสีน้ำเงินครับ ใส่ล้อ CE8N สีทองไหม้ครับ และยังยกยิ้วโป้งให้ด้วยครับ แต่รถผมดันติดฟิล์ม 60 เลยได้แค่ยกนิ้วโป้งกลับตรงกระจกหน้ารถครับ ไม่รู้จะเห็นป่าว emo71o   และแม่ผู้หญิงซึ่งเป็นคนขับก็ขับสวนผ่านไปอย่างเฉยเมย emo68o ผมค่อนข้างมั่นใจว่าเป็นใครในนี้แต่จำไม่ว่ารถใครครับ มาปรากฏตัวให้ผมเห็นหน่อยครับ อยากบอกรถพี่สวยมากๆ

ปล. พึ่งเห็นอิมยกนิ้วโป้งให้ก่อนเป็นครั้งแรก ประทับใจมากๆเลยครับ  emo4o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 18, 2011, 10:16:45 PM โดย F@M3 »
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ mek

• *
  • Popular Vote : 25
หวัดดีครับ
ผม เมฆ ท่ีสวนกันเม่ือวานนี้
ตอนเห็นว่ิงมา จำได้เลยว่า
เห็นลงในหน้าแกลเลอร่ี
ก็พอดีอากาศเย็น เลยพอจะยกนิ้วทักทาย
ประสาสาวกซูอย่างเราได้
ธรรมเนียมอย่างนี้ช่วยๆกันรักษาไว้นะ
ยินดีท่ีได้รู้จักครับ
 emo22o

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
หวัดดีครับ
ผม เมฆ ท่ีสวนกันเม่ือวานนี้
ตอนเห็นว่ิงมา จำได้เลยว่า
เห็นลงในหน้าแกลเลอร่ี
ก็พอดีอากาศเย็น เลยพอจะยกนิ้วทักทาย
ประสาสาวกซูอย่างเราได้
ธรรมเนียมอย่างนี้ช่วยๆกันรักษาไว้นะ
ยินดีท่ีได้รู้จักครับ
 emo22o

สวัสดีครับผม ผมเห็นรถพี่แต่ไกลเลยครับ แต่ได้ยกนิ้วโป้งตรงหน้ากระจกรถ เห็นรึเปล่าครับ?
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ mek

• *
  • Popular Vote : 25
เหมือนกันเลยครับ
เขียวมิ้นท์เนี่ย เห็นแต่ไกล
แต่มองไม่เห็นคนข้างในเลย ฟิล์มมืดตึ้บ
 emo57o