ผู้เขียน หัวข้อ: บูสมาแล้วสดุด เกิดจากสาเหตุใดได้บ้างครับ (ทำมาเรียบร้อยแล้วครับ มาแชร์กันครับ)  (อ่าน 9889 ครั้ง)

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
แก้ไม่หายแต่เอาค่าแรง8000บาท  emo63o
คือเจ้าแรกคิดค่าติตั้งแอร์ออโต้ 8000 บาทครับ พอติดแล้วเกิดปัญหา แก้ไขให้ไม่ได้ เลยต้องไปเสียค่าวิชาให้ที่อื่นแก้ไขให้ครับ 2เด้ง

ออฟไลน์ SnoozEviL

• *
  • Popular Vote : 5
  • ลัทธิสุขนิยม
ของผมแมว จอดนานไปหน่อย แล้วจั๊มสตาร์ทบ่อยเกินไป ค่ากล่องที่ reflash ไว้ เอ๋อหรอ (error) เพี้ยนไปหมดเลย ไม่เหมือนทั้งค่าที่ก่อน หรือหลัง reflash เลย

ต้องมาโยนข้อมูลเข้าไปใหม่หมด แล้วก็หายครับ อู่แนะนำว่าถ้าเป็นรถรุ่นใหม่แนะนำให้จั๊ม อันตรายต่อกล่องมากๆ
...รุ่น..ใหญ่...ใจ..ต้อง..นิ่ง...