ผู้เขียน หัวข้อ: === แจ้งข่าว === งาน MADCOW Day ที่สนามพีระ เสาร์ที่ 9 เมษานี้  (อ่าน 6846 ครั้ง)

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
แจ้งข่าวงาน Madcow day@Bira จัดโดย พี่ณัฐวุฒิ เจริญสุขะวัฒนะ เเละ พี่อั๋น ศิราคุป เมทะนี

ในวันเสาร์ที่ 9 เมษายน 2011 ที่สนามพีระ เวลา 8.30 น. - 16.30 น.

โดยงานนี้ ไม่ได้เน้นเอารถมาเเข่งความแรงกันอย่างเดียว แต่ยังเน้นความสนุกสนานเเละการขับขี่เเบบปลอดภัย

แถมมีเล่นเกมส์ รับของรางวัลมากมาย มีพริตตี้สวยๆ จึงอยากชวนพวกเรา ไปร่วมงานกันได้ ทั้งขับสี่ ขับสองครับ

รายละเอียด ดังนี้

8.30 ลงทะเบียน (ค่าใช้จ่ายคันละ 1000 บาท)

8.30 - 9.30 ลงซ้อมก่อนเเข่ง

9.30 เป็นต้นไป เริ่มเเข่ง ตามแต่ละรุ่น ดังนี้

รุ่น 1) M7 แบ่งออกเป็นสามฮีท ฮีทละ 5รอบ มีการ reverse grid ในแต่ละฮีท แล้วเอาผลทั้งสามฮีทมาคิดคะแนนครับ

รุ่น 2) M77 อันนี้วิ่งกันแบบ ไปเป็นคู่ จำนวน14รอบ โดยที่พอครบ7รอบแรก ต้องเข้ามาในพิทเพื่อทำการสลับตำแหน่งคนขับ
(เช่นนายเอขับก่อน นายบีนั่งไปด้วย7รอบแล้วเข้ามาสลับกัน นายบีขับต่ออีก7รอบสุดท้าย นายเอไปนั่งแทน ระหว่างการสลับตำแหน่ง อาจจะมีกิจกรรมนิดๆหน่อยๆพอขำๆให้ทำก่อน

รุ่น 3) M-challenge อันนี้แข่งเป็นทีมครับ เราจะมีรถกลางให้ทำการแข่งขัน ตามจำนวนรอบที่กำหนด

--------------------------------------------------------------------------------------------
อุปกรณ์ความปลอดภัย ที่ควรเตรียมมาด้วย
1) หมวกกันน๊อก
2) กางเกงขายาว
3) รองเท้าหุ้มส้น
4) ถุงมือ ( ถ้ามีครับ )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 06, 2011, 02:41:31 PM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
Re: === แจ้งข่าว === งาน MADCOW Day ที่สนามพีระ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 01:51:29 PM »
ใครว่างก็ไปร่วมงาน หรือไปช่วยเชียร์ได้เลยครับ มีชาวซูไปกันหลายท่าน
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
Re: === แจ้งข่าว === งาน MADCOW Day ที่สนามพีระ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 02:15:27 PM »
ไปกันเยอะๆนะจ๊ะ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 02:31:40 PM »
โอวววว น่าสนุกแฮะ แต่อดไปตามเคย  emo68o

ออฟไลน์ BOY รถบ้าน

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 02:42:21 PM »
ทางชลบุรี ร่วมแจมด้วยครับ ( บอยรถบ้าน ) emo72o emo72o

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
มีใครไปกันบ้างครับ อยากไปจัง
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ดินดานไม่ว่างคับผม  ลงใต้ไปแจกของชาวบ้านที่ นครศรีธรรมราช คร๊าบบบบ  emo28o
ดินอื่นไม่ทราบจ้า  emo64o

.....ดินดาน  emo18o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2011, 01:03:25 AM โดย JC »

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ใครว่าง ก็ไปร่วมสนุกกันนะครับงานน้ มันส์และฮา แน่นอนครับ emo65o emo65o

ป.ล. แจ้งข้อมูลนิดนึงนะครับว่ารุ่นละ 1,000 บาท ถ้าสมัครทั้ง Ultra7 และ M77 (รวม 2,000 บาท) ได้สิทธิ์ลงในรุ่น Skill Challenge เลยครับ

แต่ถ้าท่านใดต้องการสมัครในรุ่น Skill Challenge อย่างเดียวก็ทีมละ 700 บาทนะครับ
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
เเล้วเจอกันครับ  วันเสาร์ 

งานนี้ เพื่อนๆ  ขับหน้า ขับหลัง  ขับสี่  ไปกันมันๆเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
เเล้วเจอกันครับ  วันเสาร์ 

งานนี้ เพื่อนๆ  ขับหน้า ขับหลัง  ขับสี่  ไปกันมันๆเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มิกไปไม่ได้อะพี่ต่าย  ต้องไปธุระ  ครับ emo68o

ออฟไลน์ ที

• *
  • Popular Vote : 1
 emo68o emo68o emo68o

อิจฉาอ่ะ.......อดยาวเลยช่วงนี้

ขอให้สนุกนะคับ

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62

งานนี้ไม่เน้นเร็ว เน้นฮา... อิอิ
รถบ้านรถแต่งรถเดิมๆคอขาวคอแดงไม่ได้เปรียบเสียเปรียบ เน้นมีเกม มีลูกเล่น หนุกหนานครับ... emo64o emo64o

ออฟไลน์ สายล่อฟ้า

• *
  • Popular Vote : 11
งานนี้ไม่เน้นเร็ว เน้นฮา... อิอิ
รถบ้านรถแต่งรถเดิมๆคอขาวคอแดงไม่ได้เปรียบเสียเปรียบ เน้นมีเกม มีลูกเล่น หนุกหนานครับ... emo64o emo64o

เครื่องไม่โบไปลงด้วยไหวไหมครับท่าน

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
เครื่องไม่โบไปลงด้วยไหวไหมครับท่าน

สบายครับ งานนี้ไม่ได้แข่งอะไรจริงจังนัก มีลูกเล่นให้สนุกสนานตลอดงานครับ...

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ไปด้วย
แล้วเจอกันครับบบบบ