ผู้เขียน หัวข้อ: กันชนหน้าโดนกันบ่อยไหมครับ...ทำสีกันชนชิ้นเดียวประมาณเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 9041 ครั้ง)

ออฟไลน์ boxer_sound

• Im
  • *
  • Popular Vote : 6
  • สนั่น....ลั่น...ทุ่ง
ว่าแต่มันใส่กันลงใช่รึเปล่าอะครับพี่ต่อ
พอดีตอนหลุยทำช่างเค้าบอกว่าเอาไฟเลี้ยวใหญ่ใส่ไม่ลง emo48o

กันชนหน้าทำมาเท่าไหร่อ่ะครับ พอดีผมได้รถพร้อมชุดแต่งมาเลย
อยากโมกันชนหน้านิดหน่อยครับ ถ้าของเดิมมันหลายตังค์คงไม่โมอ่ะครับเสียดาย  emo36o

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
กันชนหน้าทำมาเท่าไหร่อ่ะครับ พอดีผมได้รถพร้อมชุดแต่งมาเลย
อยากโมกันชนหน้านิดหน่อยครับ ถ้าของเดิมมันหลายตังค์คงไม่โมอ่ะครับเสียดาย  emo36o

ผมของก๊อปครับรอบคันไม่มีหาง16500สีต่างหาก
ตอนแรกหาแท้โทเช็คพี่เล็กสำโรงกันชนหน้าอย่างเดียวไม่รวมกระจัง18000 emo71o
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

ออฟไลน์ boxer_sound

• Im
  • *
  • Popular Vote : 6
  • สนั่น....ลั่น...ทุ่ง
ผมของก๊อปครับรอบคันไม่มีหาง16500สีต่างหาก
ตอนแรกหาแท้โทเช็คพี่เล็กสำโรงกันชนหน้าอย่างเดียวไม่รวมกระจัง18000 emo71o

สงสัยไม่โมดีกว่าครับเสียดายอ่า ของผมก๊อปเหมือนกัน อยากโป้วปิดทึบหมด เหลือช่องดักลมเข้ากรอง
กะตรงกลาง นอกนั้นปิดทึบอ่ะครับ สงสัยโปรเจคนี้ไว้ก่อนดีกว่า 555