ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันสงกรานต์ครับ  (อ่าน 1754 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
สุขสันต์วันสงกรานต์ครับ
« เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 05:14:45 PM »
วันนี้  ไม่คอยมีคนยอมติดต่อธุรกิจด้วยเลยครับ แหมคิดว่าจะเก็บงานเพิ่มก่อนหยุดยาวซะหน่อย  เฮียๆส่วนมากหยุดหมดแล้วเพราะลูกน้องหยุด 
มาบ่นเฉยๆครับ ยังไงแล้วสงกรานต์นี้ก็เที่ยวให้สนุกและขับปลอดภัยเมาไม่ขับง่วงไม่ขับกันนะครับ
โชคดี สุขสันต์วันสงกรานต์ครับ
 emo77o
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
Re: สุขสันต์วันสงกรานต์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 06:15:45 PM »
เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ไปเที่ยวกันให้สนุกนะค้าบ ใครอยู่เมืองกรุงก็สบายๆ รถไม่ติด

ที่สำคัญ ขอให้ขับรถปลอดภัยกันทุกท่าน เมาไม่ขับ ไม่ซิ่ง นะค้าบ

emo65o
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ DearkaPook

• อะกึ๋ยยยยยส์
  • *
  • Popular Vote : 1
  • "ภาพลวงตา"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 06:17:28 PM »
สุขสันต์วันสงกรานต์เช่นกันครับบบทุกคน  

ใครเดินทางไปต่างจังหวัดก็เดินทางปลอดภัยนะครับ รถเยอะรถติดก็แวะพักบ้างแวะดื่มกาแฟบ้าง ที่สำคัญดื่มไม่ขับนะแคร่บบบบบ

เที่ยวให้มีความสุขนะครับชาวSSS ทุกคน  

ไม่ต้องรีบกลับกันนะครับบบ คนที่ไม่ไปไหนเค้าจะได้ครองเมืองกันนานๆ    emo54o

ออฟไลน์ ปลากระเบนบิน

• *
  • เบื่อ คนงี่เง่า~~~
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 06:21:52 PM »
ใครมาเล่นที่เชียงใหม่อย่าลืม บอกกันบ้างนะครับ  emo58o

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 06:37:28 PM »
สวัสดีปีใหม่ไทยยยย คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ Mr.Sombat

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 09:28:33 PM »
สวัสดีวันสงกรานต์ทุกท่านนะค้าบ

ดูแลสุขภาพ ขับรถระมัดระวังค้าบ ปลอดภัยทุกท่านค้าบ emo57o emo57o

ออฟไลน์ boxer_sound

• Im
  • *
  • Popular Vote : 6
  • สนั่น....ลั่น...ทุ่ง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 11:31:28 PM »
รถผมไม่มีถาดรองน้ำฝนด้วยจิ

14 ไปตลาดน้ำ ลำพญา นครปฐมนะคร้าบบบบบบ ใครเจอทักได้คร้าบบบบบ

สุขสันต์วันปีใหม่ไทย

ระวังมือถือ กันด้วยนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2011, 11:32:01 PM โดย Begle_In_Car »

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 10:25:38 AM »
วันสงกรานต์ ถือเป็นช่วงหยุดยาวของคนไทยมาตลอดครับ หยุดทำงาน เที่ยวพักผ่อนให้เต็มที่กันครับ

emo77o
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 12:07:41 PM »
ฉลองปีใหม่ไทยให้สนุกสนานครับ  ระวังถนนลื่น  เด็กแว้นซ์
เล่นน้ำให้สนุกครับ

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 14, 2011, 12:19:12 PM »
สวัสดีปีใหม่ไทยนะครับทุกท่าน ขอให้เฮงๆ รวยๆ เล่นน้ำ ดื่มน้ำเมาอย่างมีความสุข กันนะคร้าบบบบ

ปล.สาวเสื้อขาว + เปียกน้ำ ผลที่ได้เท่ากับ........ emo47o

ปล.2 พอดีเค้าแอบเห็นอะ ไม่ได้เจ้าชู้นะคร้าบบบ ผมรักครอบครัว อิอิ

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 14, 2011, 08:23:45 PM »
happy Thai new year นะครับสมาชิกทุกท่าน

ป.ล. เห็นเค้ารณรงค์งดใส่สายเดี่ยว เสื้อกล้าม แต่12ไปเล่นRCAมาเจอสาวๆซีทรูกันเพียบ ดีจัง ช่วยกันรณรงค์ดีนะ 5555