ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญเพื่อนๆมาร่วมมีตติ้งนอกรอบ ที่PTT (ซ.กิ่งแก้ว40) เสาร์ที่ 14 นี้ 5 โมงเย็น  (อ่าน 17185 ครั้ง)

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
กิ่งแก้วนี่แถวไหนครับ ห้าๆๆ ไม่รู้จักง่ะ แต่ถ้ามีแผนที่ก็ไปถูกนะครับ

ผมขอเสนออีกที่ นั่นคือ ถนนอักษะครับ 5 5 5  ร้านอาหารเพียบ ถนนแจ่มรถไม่หนาแน่นพอจะลองได้สนุกๆ
และถ่ายรูปสวยด้วย แต่จะร้านไหนก็ว่ากันไปครับ ผมเองไม่ได้ไปบ่อยๆ แต่ไปทีไรก็ติดใจทุกที

ส่วนที่ A Motor หรือแถว เกษตร ไม่ยุครับ รถหนาแน่นมาก อาจจะก่อให้เกิดอันตรายได้ครับ

ปล.แต่ถ้ามอเตอร์สปอร์ตแลนด์ เขาอนุญาติให้นำรถเข้าวิ่งแทร็คได้ นี่เด็ดสุด....แต่ถ้าวิ่งข้างนอกคงไม่ไหวแคบและรถเยอะครับ
เคยไปเทสต์ไดรฟ์เปอโยต์อยู่ครับ เป็นสถานที่ไว้ลับช่วงล่างแจ่มจริงๆนะ
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
สรุปว่าอันนี้มีแต่แมวเหมียวใช่ป่ะ....ครับ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
กิ่งแก้วนี่แถวไหนครับ ห้าๆๆ ไม่รู้จักง่ะ แต่ถ้ามีแผนที่ก็ไปถูกนะครับ

ผมขอเสนออีกที่ นั่นคือ ถนนอักษะครับ 5 5 5  ร้านอาหารเพียบ ถนนแจ่มรถไม่หนาแน่นพอจะลองได้สนุกๆ
และถ่ายรูปสวยด้วย แต่จะร้านไหนก็ว่ากันไปครับ ผมเองไม่ได้ไปบ่อยๆ แต่ไปทีไรก็ติดใจทุกที

ส่วนที่ A Motor หรือแถว เกษตร ไม่ยุครับ รถหนาแน่นมาก อาจจะก่อให้เกิดอันตรายได้ครับ

ปล.แต่ถ้ามอเตอร์สปอร์ตแลนด์ เขาอนุญาติให้นำรถเข้าวิ่งแทร็คได้ นี่เด็ดสุด....แต่ถ้าวิ่งข้างนอกคงไม่ไหวแคบและรถเยอะครับ
เคยไปเทสต์ไดรฟ์เปอโยต์อยู่ครับ เป็นสถานที่ไว้ลับช่วงล่างแจ่มจริงๆนะ

อักษะด้วยคนครับ  emo73o emo73o
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ    emo64o emo64o emo64o
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • Popular Vote : 5
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ
เอาเสานี้เลยไหมหรือวันอาทิดเอาแบบไม่จำเป็นต้องมีแต่แมวคือใช้รุ่นไหนก็ได้ใครอยากมาก็มาเลย

ออฟไลน์ C63

• *
  • Popular Vote : 39
จัดเลยครับ คุณ ป๊อก   ที่ไหนก็ได้ ผมแจมได้หมด    ครับ

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
เอาเสานี้เลยไหมหรือวันอาทิดเอาแบบไม่จำเป็นต้องมีแต่แมวคือใช้รุ่นไหนก็ได้ใครอยากมาก็มาเลย
.   ดีครับ
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
MotorSport land ก็น่าสนครับ อยู่ในเมืองหน่อย เดินทางสะดวก อิอิ  emo64o
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
MSL คือ Motor sportland หรือมันคือ อดีตแดนเนรมิตร อยู่ตรง พหลโยธิน เลยเซ็นทรัลลาดพร้าวไปหน่อยนึงอ่ะครับ...
ตอนนี้มันเป็น สนามโกคาร์ท ครับ.. มีลานจอดรถเหลือเฟือครับ.. emo64o

จัดไปเลยครับ พี่ ผมไปหมด 55

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
MSLก็ดีครับเผื่อได้ขับคาร์ทด้วยครับ
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • Popular Vote : 5
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ
ไปมอเเตอสปอดแลนก็ได้แล้วตอนเย็นก็ไปกินโออิชิตรงข้ามมอเตอสปอดแลนมีที่จอดรถเพียบเลย

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16

อืมถ้าได้ลงสนามด้วยนี้ เยี่ยมเลยครับ
เตอร์ติดต่อได้ไหมครับ

สถานที่ใกล้จะลงตัวแล้ว เชิญเพื่อนๆ เสนอเวลาต่อได้เลยครับผม emo67o

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
เสาร์นี้เลยหรอครับพี่ป๊อก รถจะเสร็จทันมั๊ยเนี่ย

ถ้าเรื่องเวลา ถ้ามีการถ่ายรูป อาจจะต้องไม่เย็นเกินไปน่ะครับ พอมีแสงแดดจะถ่ายรูปออกมาสวย
แต่ถ้าไม่ซีเรียสก็เย็นหน่อยก็พอได้ แต่ใจผมคิดว่าสัก 16.00 - 17.00 น่าจะกำลังงาม ส่วนสถานที่แล้วแต่ครับ
ผมได้หมดแหละ

เรื่องเวลา ถ้าเป็นอาทิตย์หน้าไปแล้วได้ก็คงดี เผื่อเพื่อนๆที่สนใจจะได้เคลียร์คิวกับแม่บ้านไว้เนิ่นๆ อิอิ
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
อืมถ้าได้ลงสนามด้วยนี้ เยี่ยมเลยครับ
เตอร์ติดต่อได้ไหมครับ

สถานที่ใกล้จะลงตัวแล้ว เชิญเพื่อนๆ เสนอเวลาต่อได้เลยครับผม emo67o

รถวิ่งในแทรคเขาไม่ให้ครับพี่ แต่เรื่องสถานที่นี่คุยกับเขาไว้แล้วอ่ะครับ
เด๋ววันนี้มีไปประชุมทีมงาน sss ที่ร้านรสเลิศ เด๋วผมรีบเสนอให้ด่วนเลยครับ
แต่คาดว่าคงทำเป็น meeting แบบเป็นทางการเลยน๊ะครับ
ปัญหาของ MSL มีอย่างเดียวคือ ห้ามซิ่งในลานจอดรถโดยเด็ดขาดอ่ะครับพี่

แต่ถ้ารีบจัด meeting เฉพาะโซน ก็แล้วแต่ร้านไหนใกล้เลยอ่ะครับ

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
รถวิ่งในแทรคเขาไม่ให้ครับพี่ แต่เรื่องสถานที่นี่คุยกับเขาไว้แล้วอ่ะครับ
เด๋ววันนี้มีไปประชุมทีมงาน sss ที่ร้านรสเลิศ เด๋วผมรีบเสนอให้ด่วนเลยครับ
แต่คาดว่าคงทำเป็น meeting แบบเป็นทางการเลยน๊ะครับ
ปัญหาของ MSL มีอย่างเดียวคือ ห้ามซิ่งในลานจอดรถโดยเด็ดขาดอ่ะครับพี่

แต่ถ้ารีบจัด meeting เฉพาะโซน ก็แล้วแต่ร้านไหนใกล้เลยอ่ะครับ

ผมเคยไปร่วมทดลองขับ ford tdci เค้ามีตั้งกรวยให้ วิ่งนิดๆหน่อยๆครับ

และสงสัยว่า ที่ใช้ลองขับ โลตัส ไม่ใช่ที่นี่เหรอครับ