ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญเพื่อนๆมาร่วมมีตติ้งนอกรอบ ที่PTT (ซ.กิ่งแก้ว40) เสาร์ที่ 14 นี้ 5 โมงเย็น  (อ่าน 17180 ครั้ง)

ออฟไลน์ TRN

• *
  • Popular Vote : 15
ผมมาจากบบางบัวทองไปไงดีครับแนะนำหน่อยครับผมไม่เคยวิ่งแถวนั้น

1. ขึ้นวงแหวนกาญจนาข้ามพระราม 2  ข้ามแม่น้ำเจ้าพระยา หลังจากจ่ายเงินตรงด่าน"บางนา - ตราด"แล้วให้วิ่งตามป้าย "ชลบุรี" แต่ให้วิ่งเส้นคู่ขนานไปเรื่อย ๆ ประมาณ 3-4 กม. แล้วเลี้ยวซ้ายเข้า ถ. กิ่งแก้ว  จากนั้นก็มองหาซอย กิ่งแก้ว 40

2. ขึ้นทางด่วนมาลง "บางนา" แล้ววิ่งตามถ.บางนา-ตราดมาเรื่อย ๆ จนผ่าน ถ.วงแหวน ก็ออกเส้นคู่ขนาน แล้ววิ่งไปเรื่อย ๆ ประมาณ 3-4 กม. แล้วเลี้ยวซ้ายเข้า ถ. กิ่งแก้ว จากนั้นก็มองหาซอย กิ่งแก้ว 40

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
- ขอบคุณมากๆครับ   แล้วเจอกันครับผม
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • Popular Vote : 5
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ
1. ขึ้นวงแหวนกาญจนาข้ามพระราม 2  ข้ามแม่น้ำเจ้าพระยา หลังจากจ่ายเงินตรงด่าน"บางนา - ตราด"แล้วให้วิ่งตามป้าย "ชลบุรี" แต่ให้วิ่งเส้นคู่ขนานไปเรื่อย ๆ ประมาณ 3-4 กม. แล้วเลี้ยวซ้ายเข้า ถ. กิ่งแก้ว  จากนั้นก็มองหาซอย กิ่งแก้ว 40

2. ขึ้นทางด่วนมาลง "บางนา" แล้ววิ่งตามถ.บางนา-ตราดมาเรื่อย ๆ จนผ่าน ถ.วงแหวน ก็ออกเส้นคู่ขนาน แล้ววิ่งไปเรื่อย ๆ ประมาณ 3-4 กม. แล้วเลี้ยวซ้ายเข้า ถ. กิ่งแก้ว จากนั้นก็มองหาซอย กิ่งแก้ว 40
เพิ่มเติมคับปั้มจะอยู่ทางขวาติดกับโรงพยาบาลบางนา3

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
นัดกันกี่โมงครับ อยากไปด้วย หยุดยาวเลยขับรถมาเที่ยวกทม.  emo47o
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
นัดกันกี่โมงครับ อยากไปด้วย หยุดยาวเลยขับรถมาเที่ยวกทม.  emo47o
5โมงเย็นเป็นต้นไปครับ
หากมีเวลาก็เชิญมา คุยกันนะครับ ชิวๆ  emo47o

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
เสียดายจัง   emo68o
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
ถ้ารถออกจากอู่ทันวันเสาร์เจอกันครับ กำลังรวมร่างอยู่
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ PrKM

• *
  • Popular Vote : 1
  • Outback ป้าอ้วน
อยากไปด้วยอ่ะครับ ขอไปแจมด้วยได้ไหม...อิอิ เด็กใหม่ครับเด็กใหม่

ออฟไลน์ Teeraparp

• *
  • Popular Vote : 3
ใกล้บ้านมาก ผมอยู่ 37/4 เออ ว่าแต่ว่า วันไหนครับ

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ใกล้บ้านมาก ผมอยู่ 37/4 เออ ว่าแต่ว่า วันไหนครับ
เสาร์ที่ 14 นี้แล้วครับ เจอกัน 5 โมงเย็นเป็นต้นไป  หวังว่า ฝนไม่ตก นะ อิอิ

ออฟไลน์ Ta

• *
  • Popular Vote : 7
อู้ยยยย ไม่ใช่แมวไปได้ป่ะฮาฟ emo73o

ออฟไลน์ modrxteam

• *
  • Popular Vote : 4
ถ้าไม่ติดอะไรขอตามไปด้วยนะครับพี่ป๊อก เข้ากทม.พอดี emo54o

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ
 เอารูปมาฝาก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2011, 01:31:15 AM โดย pimniyoum »

ออฟไลน์ PrKM

• *
  • Popular Vote : 1
  • Outback ป้าอ้วน
มีลายแทง เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมขอลองไปเซอเวย์ก่อนน่ะครับ

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......

มาสิครับว่อง วันเสาร์ 14/5/2554
ไม่ใช่แมวเหมียวก็มากันได้นะ subaru เหมือนกัน