ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญเพื่อนๆมาร่วมมีตติ้งนอกรอบ ที่PTT (ซ.กิ่งแก้ว40) เสาร์ที่ 14 นี้ 5 โมงเย็น  (อ่าน 17186 ครั้ง)

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
เสียดายจังครับ เพิ่งโหลดแมวใส่เทรลเลอร์ไปสงขลาเมื่อเย็นนี้เอง พอดีต้องไปดูงานดริฟท์ที่นั่นอะครับ กลับจันทร์บ่ายๆ อดเลย

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
เชิญทุกท่านนะครับ ไม่จำกัดเฉพาะแมว
รวมถึง หัวใจซูบารุด้วยนะครับ แม้ รถไม่อยู่หรือ ชื่นชอบซูก็
ยินดีมาร่วมคุยกันได้ครับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
อู้ยยยย ไม่ใช่แมวไปได้ป่ะฮาฟ emo73o

พี่ต๋าจะควบดอกบัวไปใช่มะครับ emo76o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
มาสิครับว่อง วันเสาร์ 14/5/2554
ไม่ใช่แมวเหมียวก็มากันได้นะ subaru เหมือนกัน

งั้นน้องขอชม EVO พี่หน่อยได้มั้ยครับพี่  emo73o
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
งั้นน้องขอชม EVO พี่หน่อยได้มั้ยครับพี่  emo73o

ตอนนี้พี่โกะเค้านอกใจอีโว ไปขี่นู๋แดงแร้วววว

• *
ถ้าว่างเดี๋ยวตามไปแจมด้วยครับ

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
ตอนนี้พี่โกะเค้านอกใจอีโว ไปขี่นู๋แดงแร้วววว

แต่ใจรักซูฯมั่นคงนะตะเอง...

ถ้ามาติดของมาให้พี่ด้วยนะ ขอบคุณคร๊าบบบ

• *
แต่ใจรักซูฯมั่นคงนะตะเอง...

ถ้ามาติดของมาให้พี่ด้วยนะ ขอบคุณคร๊าบบบ

รักมั่นคงแถมรักทุกคนเท่าๆกันด้วยใช่มั๊ยพี่ emo76o ไม่มั่วแต่ทั่วถึง 555

ได้ครับ ถ้าไปเดี๋ยวผมเอาของติดไปให้ด้วยครับ

ออฟไลน์ Teeraparp

• *
  • Popular Vote : 3
มาสิครับว่อง วันเสาร์ 14/5/2554
ไม่ใช่แมวเหมียวก็มากันได้นะ subaru เหมือนกัน
เจอกันครับพี่ เดี๋ยวไปตั้งแต่ 5 โมงเลย emo58o

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ
แมวไม่แมวซูไม่ซูมาได้หมดมากันเยอะๆนะคับ

ออฟไลน์ YedKay

• *
  • Popular Vote : 2
 emo58oผมเด็กใหม่ไปด้วยเน้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2011, 11:07:03 PM โดย MaI Subaru Impreza »

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ไปด้วยครับพี่น้อง เจอกันเย็นเสาร์นี้ครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ
นัดเจอกันทุกเสาแรกของเดือนดีไหมคับสถานที่ก็เปลี่ยนไปเรื่อยๆวนๆกันไปในเมืองสลับนอกเมือง

ออฟไลน์ Teeraparp

• *
  • Popular Vote : 3
วันนี้ขับรถผ่าน รถจอดในปั๊มเยอะเหมือนกํนน๊ะครับ เราต้องไปขออนุญาตเค้าก่อนหรือเปล่าครับ emo11o

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ลูกหมูไปด้วยคันนึ่งนะ
จะได้แจ่งกิจกรรม MOTORSPORT ครึ่งปีหลังด้วยเลยคาบบ