ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแจ้งกำหนดวันจัดงาน "Feel Good อิมท้อง ร้องเพลง" ปีที่ 9 ครับ  (อ่าน 6689 ครั้ง)

ออฟไลน์ james

• *
  • Popular Vote : 3
 emo58o           emo58o           emo58o

สวัสดีครับเพื่อน ๆ

ขอแจ้งกำหนดวันจัดงาน  “Feel Good อิ่มท้องร้องเพลง ปีที่ 9” ครับ  สำหรับปีนี้ ผมจะจัดงานในวันเสาร์ที่ 9 กรกฏาคม 2554  รูปแบบ จะเหมือนกับ  ปี 2551 และ ปี 2552   คือ จัดเลี้ยงอาหาร 9 สถานสงเคราะห์ใน ย่าน รังสิตคลองห้า  ถึง  คลองหก ในวันเดียวกัน  และจะมีการแสดงดนตรี ที่    “สถานสงเคราะห์คนไร้ที่พึ่งชายธัญญบุรี”  ผมชอบวันที่  จัดงานของปีนี้มากเลยครับ ปีนี้  เลข 9 ทั้งนั้น  คือ  เป็นการจัดงาน ปีที่ 9  วันที่ จัดงานก็  9  เลี้ยงสถานสงเคราะห์ ก็   9 แห่ง   และตั้งใจ จะจัดให้ ดีมาก ๆ ให้ กับ พ่อของแผ่นดินครับ  ซึ่งท่านครบ 7 รอบ ในปีนี้

สำหรับรายละเอียดต่าง ๆ  เช่นเรื่อง
รายละเอียดของ สถานสงเคราะห์
สิ่งของที่ต้องการบริจาค
กิจกรรม  ฯลฯ

ผมจะรีบแจ้ง ให้ ทราบนะครับ   วันนี้ ขอแจ้ง วันที่ จัดงานก่อนนะครับ
สำหรับ รูปถ่าย ปี  2551 กับ 2552   ผมเปิดหา กระทู้ใน  picture gallery ไม่เจอครับ  ไม่ทราบว่า เพราะอะไร
เดี๋ยวจะลองดูใหม่นะครับ

ยังไงก็ อยากจะขอเชิญ เพื่อน ๆ ไปร่วมงาน กัน เช่นเคย นะครับ
ขอบคุณครับ

James…..SSS…….555
mobile : 0877 901 777
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2011, 11:05:37 AM โดย james »
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
เยี่ยมไปเลยครับลุงเจมส์ วันที่ 10 วันคล้ายวันเกิดผมพอดี
จะได้ทำบุญวันเกิดทีเดียวเลย ... emo64o emo64o emo64o

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
งานใหญ่ประจำปีพลาดได้ไง
Think Feel Drive

ออฟไลน์ KHAI_SB

• *
  • Popular Vote : 3
 emo65o emo65o emo65o

ไปด้วยครับ พี่เจมส์

ออฟไลน์ ที

• *
  • Popular Vote : 1
 emo14o emo14o emo14o

จัดเร็วไป 1 เดือนเองคับพี่เจมส์ ผมยังไม่กลับเลย

ปีนี้คงได้แต่สมทบทุนอย่างเดียว อดไปด้วยเลยอ่ะ

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
 แล้วเจอกันครับ..........โกร๋น

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ไปแน่นอนเหมือนเคยครับพี่เจมส์สุดหล่อ งานใหญ่ประจำปีของพี่เจมส์และของคลับเราจะพลาดได้ยังไงคร้าบบบ emo73o

จากที่ได้คุยกับพี่เจมส์วันนี้นะครับ กำหนดการก็คงจะเหมือนเดิมนะครับคืออันดับแรกเราไปทำบุญกันก่อน(เรื่องรายละเอียดเวลารอจากพี่เจมส์ครับ)
จากนั้นพอทำบุญเสร็จก็ได้เวลาบุกตะลุยเขาใหญ่วิ่งไปที่รีสอร์ท(ซึ่งจะกำหนดภายหลัง)แล้วก็จัดปาร์ตี้บาร์บีคิว คาราโอเกะ และอื่นๆอีกมากมาย
จากนั้นก็จะนอนค้างกันที่เขาใหญ่1คืน และสายๆวันต่อมาเราก็จะไปขับรถเล่นที่เขาใหญ่กัน ไปยังจุดที่สูงที่สุดของเขาใหญ่และวนกลับมาทางสระบุรีแวะซื้อของฝากคร้าบบบ emo65o

ปล.พี่เจมส์คร้าบบ ผมลองหารูปด้วยเหมือนกันกะจะแปะให้เพื่อนๆได้ดูบรรยากาศเก่าๆกันแต่หาไม่เจอเลย อาจจะต้องรอแอดมินคนสวยดึงรูปเก่าๆมาให้ก่อนนะครับพี่  emo77o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ไปด้วยช่วยเต็มที่ครับป๊ม  emo64o

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
จัดไปคร๊าบบบ  1 ปีผ่านไปมันเร็วเหลือเกินนนน
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ไปด้วยครับ

ขอชวนพี่ๆเพื่อนๆ ชาวซู ไปด้วยกันเยอะครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
รูปที่ผมมีครับ

เดี่ยวผมเอามาลงให้ครับ   เจอกันเเน่นอนครับงานนี้

พี่Jame  ผมงานเยอะ  ผมเอาLINK รูปที่ผมเก็บไว้มาให้ครับ  เข้าไปเลือกเอามาPOST ได้เลยครับ

ถ้าอยากได้รูปขนาด 800 x 537  ให้ Click รูปเเล้ว  Click Slide  จากนั้นจะได้รูปใหญ่ เเละ Click ขวา  Save  เอาไปเลย

รูปเข้าไปดูที่นี่เลยครับ   http://tayniti.multiply.com/photos/album/346/Feel_Good_2010
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 23, 2011, 11:53:28 AM โดย tayniti »
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ BOY รถบ้าน

• *
  • Popular Vote : 4
ดีครับ ร่วมด้วยครับพี่เจมส์ emo72o emo72o emo72o

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ปายด้วยๆๆ ครับ  emo65o
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ฝากอะไรไว้นิดนึงครับในฐานะสต๊าฟ เดี๋ยวอีกไม่นานจะมีงานทำบุญใหญ่ของพี่เจมส์ซึ่งถือว่าเป็นงานประเพณีของทางคลับไปแล้ว ก็อยากให้มากันเยอะๆนะครับ จะได้รู้จักกันไว้ เวลาเจอจะได้กล้าทักกัน บางคนจะชอบคิดว่ามาแล้วไม่รู้จักใคร ก็แล้วถ้าไม่มาแล้วมันจะรู้จักกันได้มั๊ยหล่ะครับ ปีนี้ซูบารุมีทริป มีกิจกรรมดีๆเยอะมากๆ แต่คนที่มาร่วมก็ยังเป็นคนเดิมๆ กลุ่มเดิมๆ ซึ่งถามว่าเป็นอะไรมั๊ย มันไม่เป็นไรหรอกครับเพราะไม่ว่าจะมากี่คัน ถึงจะมาแค่คันเดียวหรือสองคันพวกเราก็ยังจะไปกันอยู่ดี แต่ที่ผมขอพูดขึ้นมาตรงนี้เพราะผมรู้สึกว่าพอไม่ค่อยมีกิจกรรมก็จะบ่นกันว่าอยากให้จัดมิ๊ตติ้งอย่างงั้น อย่างงี้ อยากเจอเพื่อนๆพี่ๆบ้างหล่ะ พอจัดให้ก็ไม่เห็นจะมากัน คราวนี้มีโอกาสแล้วก็มากันเยอะๆนะครับ มาร่วมทำดี+ทำบุญด้วยกัน ถ้าชาติหน้ามีจริงจะได้มาใช้ซูร่วมกันอีก 555 emo69o

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
ไม่ติดอะไรไปด้วยครับ พี่เจม  emo57o