ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าโซน รังสิต มี่อู่ subaru ใหมครับ  (อ่าน 4155 ครั้ง)

ออฟไลน์ EAK LEGACY

• *
  • Popular Vote : 1
 mush23
            อยู่ นวนคร ครับทำงานบริษัทครับ เวลามีน้อยเหลือเกินครับ หรือต้องวิ่งเข้ารามอินทราอย่างเดียวครับ ช่วยแนะนำ น้องใหม่ด้วยครับ
                                                                  mush23

ออฟไลน์ ที

• *
Re: อยากทราบว่าโซน รังสิต มี่อู่ subaru ใหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 01:42:45 PM »
พี่เล็ก วัชรพลเลยคับ

ถ้ามาจากสายไหม พอถึง 3 แยกตรงตลาดวงศกรณ์ให้เลี้ยวขวาคับ
ตรงมาตามถนนสุขาภิบาล 5 ที่จะมุ่งหน้าไปทาง 5 แยกวัชรพล

ขับมาเรื่อยๆจะเห็นปั๊ม shell อยู่ซ้ายมือก็ให้เลยไปอีกประมาณ 500 เมตรได้มั้งคับ
ตรงตลาด...อยู่ซ้ายมือเลย รู้สึกว่ามีชื่อว่า ตลาด....อะไรซักอย่าง mush27 mush27
แต่สังเกตได้ว่าด้านหน้าเป็นร้านมอเตอร์ไซค์คับ ข้างในเป็นเหมือนตลาดอ่ะ....หาร้านที่มีซูบารุเลยคับ

ถ้าเลยไปจนผ่านหมู่บ้าน the plant ที่อยู่ซ้ายมือ หรือศูนย์ Toyota ขวามือ…..แสดงว่าเลยคับ

ผมก็ไม่เคยไปนะ.....แต่ฟังเค้าบอกมาคับ

ใครใช้บริการอยู่ยืนยันหน่อยคับ

mush21 mush21 mush21

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
Re: อยากทราบว่าโซน รังสิต มี่อู่ subaru ใหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 04:30:12 PM »
อู่พี่เล็ก อยู่ในตลาด ทรัพย์เจริญ ครับ

ตามทางที่คุณทีว่าถูกแล้วครับ
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ aof_impz

• *
  • Popular Vote : 6
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 07:54:45 PM »
ผมก็อยู่นวนครครับซ่อมทีก็วิ่งเข้าเมืองเหมือนกัน อู่แถวนี้ถนัดjz กับดีเซลมากว่าครับ
Tuned by  Tawee motor sport
ขายน้ำมันเครื่อง SELENIA ปลีก-ส่ง จร้าา

ออฟไลน์ adi autolism

• Adi Autolism..
  • *
  • Popular Vote : 28
  • Adi Autolism..
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 08:45:09 PM »
 emo64oพี่เล็กเลยคับ แต่ต้องจายยเย็นนนๆๆๆๆ emo76o
ผมอยู่ในคลองก็วิ่งไปคับ mush21
Adi Autolism.. 086-8060694

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Popular Vote : 10
  • Sports performance for every day use. . .
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 08:46:17 PM »
ทำงานแถวนวนครเหมือนกันครับ ทำรถที ก็หยุดงาน วิ่งไปอู่ย่านเลียบทางด่วน สบายใจกว่าเข้าอู่ที่ไม่ชำนาญหรืออะไหล่ไม่พร้อม

ออฟไลน์ Tee_Hid

• Sti Type RA.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 01:27:45 PM »
อู่พี่เล็ก มีหลายชื่อคับ มีชื่อ ตาหนวด พี่เละ โจรใต้ ฯลฯ ชื่อเขาเยอะคับ คนนี้เขาจะ หน้าตาไม่เหมาะกับเป็นช่างคับ เขาจะฮาไม่เข้ากับหน้า ส่วนเรื่องงาน งานดีครับ ราคาถูก แต่ต้องมีอารมณ์ติสแตกเล็กน้อย เพราะเขาต้องการช้าแต่ชัวร์คับ 555555 mush21
หรอยมาก  ขาวข้นหวานมันส์ เสร็จแว้วววว รอเขยิบสเต็บแบบเนียรๆ