ผู้เขียน หัวข้อ: สนุกกันที่แก่งกระจาน ครับ วันที่ 24 กรกฎาคม วันจันทร์ที่ 4 จะเปิดให้โอนเงินครับ  (อ่าน 26121 ครั้ง)

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
ผมกำลังรวมเพื่อนๆทางชลบุรี เเละกลุ่ม Evolution Thailand อยู่ด้วยนะครับ

อีกสอง สามวัน  คงทราบจำนวน ที่ไปเเน่นอนครับ

ตอนนี้ก็ 5 - 6  คันเเล้วครับ
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
เห็นพี่ป๊อกชวนไว้ที่กระทู้วาล์วน้ำ

ผมติดประชุมอ่ะครับงานสัมมนา เกี่ยวกับชุมชนสัมพันธ์ (เป็นกรรมการหมู่บ้าน)
มันประชุมที่โรงแรมเอเชีย ใน กทม. 22 ส่วน 23-24 ผมไปดูงานที่เพชรบุรี ฮิฮิ พอดีเลย......ว่าจะแวะโดนไปสนามดีมั๊ย

ถ้าแว๊บได้จะแวะไปเชียร์นะครับ ตอนนี้ยังไม่เห็นตารางน่ะครับ ไม่กล้ารับปาก
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
เห็นพี่ป๊อกชวนไว้ที่กระทู้วาล์วน้ำ

ผมติดประชุมอ่ะครับงานสัมมนา เกี่ยวกับชุมชนสัมพันธ์ (เป็นกรรมการหมู่บ้าน)
มันประชุมที่โรงแรมเอเชีย ใน กทม. 22 ส่วน 23-24 ผมไปดูงานที่เพชรบุรี ฮิฮิ พอดีเลย......ว่าจะแวะโดนไปสนามดีมั๊ย

ถ้าแว๊บได้จะแวะไปเชียร์นะครับ ตอนนี้ยังไม่เห็นตารางน่ะครับ ไม่กล้ารับปาก

ได้ไง NA step เทพ นี้ค้องลงวิ่งเล่นเลย แหม แรงก่า sgt ผมอีก mush30
ขอบอกว่า มีผมและผู้คนอีกหลายคนรอชมผงาน Modfy เลยครับ mush24
แนะนำว่า พิมพ์ลง A4 แปะไว้ หน้ารถเลยนะว่าทำไรมา แล้ว เอา ผลไดโนมาวางด้วย
งานนี้ แมว 2.0 JDM ๖ (149 bhp) ของผมยอม mush37 นับถือๆ

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ขอไปด้วยคร๊าบบบ 

พงษ์ชยนต์  +  Jeedz + แพกเกจ ( B ) + 2 คน + 089-4272257

mush21
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ Marky

• *
  • Popular Vote : 1
ฮิฮิ สหายเก่า ไม่ได้เจอกันนานเลย

สอนไลน์ด้วยนะเพื่อน

ฮือ...ขอถามสั้นๆ ใครอ่ะคร๊าบ อายจังจำม่ะได้

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ฮือ...ขอถามสั้นๆ ใครอ่ะคร๊าบ อายจังจำม่ะได้

Got_EuroClub

จำได้ป่าว
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ Ta

• *
  • Popular Vote : 7
ไปด้วยคนฮาฟ B  0818353778
 mush17

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
ได้ไง NA step เทพ นี้ค้องลงวิ่งเล่นเลย แหม แรงก่า sgt ผมอีก mush30
ขอบอกว่า มีผมและผู้คนอีกหลายคนรอชมผงาน Modfy เลยครับ mush24
แนะนำว่า พิมพ์ลง A4 แปะไว้ หน้ารถเลยนะว่าทำไรมา แล้ว เอา ผลไดโนมาวางด้วย
งานนี้ แมว 2.0 JDM ๖ (149 bhp) ของผมยอม mush37 นับถือๆ

ขอบคุณสำหรับคำชมครับพี่ป๊อก รถมันก็ไม่ได้แรงอะไรขนาดนั้นครับ ผมเปลี่ยนเกียร์ 3000 รอบเท่านั้นแหละ เปลืองน้ำมัน ฮิฮิ

ตอนนี้ที่เครียดๆคือปัญหาเรื่องการระบายความร้อนครับ เลยคิดว่ายังไม่อยากเอาไปซัดในสนาม
กลัวจะกลับบ้านเก่าซะก่อน ขอเวลาแก้ไขปัญหาเหล่านี้ให้ลุล่วงก่อนดีกว่าครับ ผมคงสบายใจกว่านี้ครับ

อีกอย่างเหมือนมีควันขาวบางๆ เวลาถอนคันเร่ง งงๆอยู่ว่าเกิดได้ยังไงเพราะตอนขึ้นไดโนไม่เป็น กลัวว่ายางตีนวาล์วที่ใส่บางตัว
อาจจะกลับบ้านเก่า หรืออาจจะอัดมาไม่ดี พอใช้งานสักพักเริ่มเกเร คงต้องเช็คจุดนี้ก่อน

สุดท้าย เหลือจูน A/F ถนน(ไฟนอน) ให้ส่วนผสมเหมาะสมที่สุดกับการใช้งาน นอกนั้นไม่มีอะไรกวนใจแล้วครับ
เหนื่อยเหมือนกัน

นี่เลยออก นิสสันมาร์ชอีกคัน 5 5 5  วิ่งในกทม. 15-17 โลลิตร ประหยัดกว่าอิมเยอะเลย
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
โอยยยยย ยั่วกิเลสจริงๆ ยังจำภาพขับตามแมวพี่ป๊อกได้ตรึงตรา  อยากปายยยยยย

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • Popular Vote : 0
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
อยากไปด้วยแต่งานเยอะมากๆเลย  emo68o

ส่ง จี๊ดไปลงแทนนะครับ... corsa ม่วง...  mush32

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13

ออฟไลน์ Phob

• *
  • Popular Vote : 29
โอยยยยย ยั่วกิเลสจริงๆ ยังจำภาพขับตามแมวพี่ป๊อกได้ตรึงตรา  อยากปายยยยยย

รถเสร็จยังจิ๊กโก๋ แล้วงานนี้ไปป่าวครับ  emo76o

ไปด้วยคนฮาฟ B  0818353778
 mush17

แล้วเจอกับค๊าบจารย์  mush21
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2011, 07:37:49 AM โดย phob »

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
รถเสร็จยังจิ๊กโก๋ แล้วงานนี้ไปป่าวครับ  emo76o

แล้วเจอกับค๊าบจารย์  mush21

ขาประจำเลยนะพี่ ภพ สนามนี้อะ 555 emo63o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
ลงชื่อครับ

พี่ผมมาเเล้ว  ต้องมีค้างคืนแล้วยังงี้ จัดเต็มเลย   mush21 mush21
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com