ผู้เขียน หัวข้อ: สนุกกันที่แก่งกระจาน ครับ วันที่ 24 กรกฎาคม วันจันทร์ที่ 4 จะเปิดให้โอนเงินครับ  (อ่าน 26126 ครั้ง)

ออฟไลน์ Phob

• *
  • Popular Vote : 29

ขาประจำเลยนะพี่ ภพ สนามนี้อะ 555 emo63o

ไปร่วมเฮฮาครับโปร ยังไงเอาตากลมคันแรงไปโชว์ตัวหน่อย อยากเห็น emo63o

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
เริ่มให้โอนเงินสมัคร พร้อมลงชื่อได้แล้วครับ ที่

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=87472.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2011, 06:29:59 PM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
โอยยยยย ยั่วกิเลสจริงๆ ยังจำภาพขับตามแมวพี่ป๊อกได้ตรึงตรา  อยากปายยยยยย

รอบนี้เกรงว่า ตามแมวคงไม่สนุกละครับ
ก็ เพาะกล้ามมาขนาดนั้น คงต้องส่งต่อให้ไป
กวดเพพระดับ บนๆ แล้วละครับ

(ปล่อยแมวจ่ายกับข้าว mush36ไปเหอะนะ ผมมีแค่ 149 hp นะค๊าบ)  mush30

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
แง้  ชื่อที่หน้าแรกหายย ย ยยย ย ยย
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
พี่ป๊อกค้าบบบบ นุยังไม่ได้คอนเฟริมเลยย 555

รถนุยังไม่ออกจากอู่แน่ๆเลยครับ  mush23 กำลังเข้าไปทำโป่งอะครับ

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • Popular Vote : 0
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
แง้  ชื่อที่หน้าแรกหายย ย ยยย ย ยย

อิอิอิ ช่วงล่างยังอยู่ที่ต้นเลย เดี๋ยว เทส SS ขึ้นดอยสุเทพเสร็จ ทำพรีวิว แล้วจะส่งไปให้นะคับ ^_^ ทันลงสนามแน่นอน  mush17

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
อิอิอิ ช่วงล่างยังอยู่ที่ต้นเลย เดี๋ยว เทส SS ขึ้นดอยสุเทพเสร็จ ทำพรีวิว แล้วจะส่งไปให้นะคับ ^_^ ทันลงสนามแน่นอน  mush17

SS ลงช่วงเลยหอดูดาวลงมาดีกว่าไหมครับ
ทั้งแคบทั้ง เปียกๆ
ไงก็ระวังร่องน้ำขนาดใหญ่ด้วยนะคับ
ว่าแต่ งานนี้เอาคันไหนมาลงนะ

ออฟไลน์ Marky

• *
  • Popular Vote : 1
Got_EuroClub

จำได้ป่าว

ถ้าบอกว่าจำม่ะได้จาโกดป่าว...อิอิ

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
SS ลงช่วงเลยหอดูดาวลงมาดีกว่าไหมครับ
ทั้งแคบทั้ง เปียกๆ
ไงก็ระวังร่องน้ำขนาดใหญ่ด้วยนะคับ
ว่าแต่ งานนี้เอาคันไหนมาลงนะ

ผมไม่ได้ไปฮะ งานตรึมเลย TT__TT

ส่วนจี๊ดเอาคันม่วงลงครับ แต่ว่าวางเครื่องใหม่ฮะ ต้องไปปรับตัวกับรถใหม่ครับ...

เทส จบลงได้ด้วยดีครับ วิ่ง 10 นาทีพอดีจากหน้าครูบาถึงตีนพระธาตุ ความเร็วเฉลี่ยใน gps มันบอกว่า 60 ครับ ขาลงผมไม่กล้าขับเร็วครับ กลัว รถสวนเขาไม่ระวัง แต่สรุปว่า เวริค์นะจี๊ด เดี๋ยวส่งลงไปให้ครับ  emo64o

ป.ล. ช่วงลงหอดูดาว มันส์มาก อิอิ

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
คุณปอกวันอาทิตย์นัดกี่โมงที่ไหนฝากสรุปด้วยครับ

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • Popular Vote : 5
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ
อดไปเลยติดสอบพอดีกลางวันเลยที่ถึงบ่าย3 emo68o

ออฟไลน์ TTTui

• *
งานแบบนี้ พลาดได้ไง   ต้องไปให้ได้

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
บุญชัย_โกร๋น_0818547815_ฝากให้ประธานแบงค์ครับ

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
อาจจะตามไปเย็นวันเสาร์นะครับ เดียวไปหาครับพี่

ริชชี่ถ้าจะตามคงต้องแจ้งทางพี่ป๊อกก่อนก็ดีน๊ะ เห็นว่าที่พักมันเต็มอ่ะ.. อาจจะต้องพักคนล่ะรีสอร์ท

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
ขับสนุก+เดินทางปลอดภัยนะครับ