ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดเข้า เวปนี้แล้ว รู้สึกมันช้าๆ แฮ้งค์ๆ บ้างไหม  (อ่าน 1842 ครั้ง)

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
สำหรับท่านที่ไม่แฮ้งค์ ไม่ทราบ เครื่องสเปคอะไรกันครับ
ผมใช้ notebook DELL CPU i5 4gb ram เปิดเกิน สี่หน้า จอดเรียบร้อย นิ่งสนิทเลย mush38

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
เป็นครับ แฮงค์ไปเลย

แต่พอมาใช้ google crome ไม่เป็นนะ

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
เป็นเหมือนกัล chromeบางทีก็เป็นครับ ถ้าเปิดหลายๆหน้าต่างอะครับ

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
เป็นเหมือนกัล chromeบางทีก็เป็นครับ ถ้าเปิดหลายๆหน้าต่างอะครับ

อยากทราบว่า หลายนี่คือ กี่หน้าครับ
ผม เกินสี่นี่ จอดเลย เพิ่ม ram ไม่ได้แล้วด้วย  mush1

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
3ขึ้นไปหนะครับ บางที5+ก็ไม่แฮง ไม่รู้สิครับ งงๆเหมือนกัน

ออฟไลน์ Admin

• Administrator
  • Popular Vote : 14
เวปโหลดช้าหรือแฮงค์เกิดจาก โฆษณาที่อยู่ด้านบนค่ะ จะต้องทำการแก้โค้ดที่มีอยู่หลายอัน แต่! ยังไม่ว่างอะค่ะ  ทนใช้ไปสักพักนะค่ะ จะแก้ให้   ขอบคุณที่ใช้บริการ  ขอบคุณค่ะ (โดนประธานดุแล้วไม่ยอมทำ จะรีบปรับปรุงค่ะ) mush35

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
ของผมไม่เป็นนะครับ  เปิดได้เท่าที่่อยากเปิดเลย...

CPU i5  /  RAM 4GB  แต่ลง windows7  version 32bit เลยเห็นแค่ 3 GB  /  browser = Google Chrome ครับ

ออฟไลน์ Mr.Po

• Acccord 08 เดิมๆ
  • *
  • Popular Vote : 1
  • Accord Club Thailand
เป็นเหมือนอย่างคุณป๊อกว่า พีซี ผม 3 เครื่อง โน๊ตบุ๊ค 2 เครื่อง เป็นเหมือนกันเลย เปิดได้ไม่เยอะ พลอยทำให้อันอื่นๆที่เปิดอยู่ แฮ้งไปด้วย

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
ใช้ IE กะเวป SSS เปิดได้หน้าสองหน้าจอดแฮงค์ตลอด ....  mush27 mush27 mush27