ผู้เขียน หัวข้อ: !!! สรุปรายชื่อ+จุดนัดพบ TRACKDAY@แก่งกระจาน 24 กรกฎาคมนี้  (อ่าน 14746 ครั้ง)

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
สำหรับสมาชิกที่ต้องการไปขับใน SSS TRACKDAY ที่สนามแก่งกระจาน ในวันอาทิตย์ที่ 24 กรกฎาคมนี้

สรุปรายชื่อคนที่จ่ายเงินค่าสนามแล้วครับ
jeedz
พี่ป๊อก S-GT lover
พี่ภพ phob
ต๋า TA
พี่บอย รถบ้าน
พี่กอบ
กันตภณ สไปร์ท (Tawee yanyont)
TRN
Jakraphan Tankamnord (Marky)
พี่โกะ M a r u K o
ตั้ม WhiteGC_TUM
จุ๊ก odezus
BoXerMania
เพื่อน BoXerMania
ong
พี่โกร๋น
แนน JC
โปรยุ Catkennel
ก๊อต 24owner
จิ๊กโก๋อกหัก

------------------------------------------
รายการอาหารเที่ยง
ข้าวสวย
แกงเขียวหวานไก่
ไข่ลูกเขย
ผัดกระเพราหมู

รายการเครื่องดื่ม
น้ำแข็ง+น้ำเปล่า+น้ำอัดลม

นัดเจอกันเวลา 6.30 น. ล้อหมุนเวลา 7.00 น. ที่ปั๊มเชลล์ ถ.พระราม2 ขาออก
เลยจุดตัดวงแหวนรอบนอกประมาณ 3 km ตามแผนที่ จุดA ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2011, 07:05:31 PM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

• SSS
  • *
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
อ้างอิงรายละเอียด จากกระทู้นี้ครับ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=87252.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2011, 01:27:52 PM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ขอบคุณครับ ทานประธาน ที่ช่วยประสานงานเรื่องสนามและ การเก็บเงิน

ข้อมูลเบื้องต้นกลุ่มเราตอนนี้เป็นกลุ่มเดียวที่วิ่งในวันนั้นครับผม
ค่าสนาม หลังหักค่าสนามและค่ากรรมการแล้วหากเหลือ จะให้เลือกว่า ผู้ใดจะร่วมทำบุญ หรือ ต้องการคืนเป็นเงินก็แจ้งได้ครับ
ประกาศ mush1 mush1 mush25 mush1
สรุปค่า ห้องพักใหม่ หลังจากได้คุยขอลดราคาพิเศษ mush24กับสถานที่มาแล้วว่า
ห้องเดี่ยว 2000 บาท (สองท่าน) mush19
ห้องรวม 3500 บาท (ห้าท่าน)  mush12
ห้องรวมจะเป็น สองเตียงใหญ่ และ 1 เตียงเล็ก
ใครจะนอนคู่กะใครก็ จัดได้เลยนะครับ mush32

ราคานี้ รวมอาหารเช้าแล้วค๊าบ mush16
งานนี้ เน้นว่ามาสนุกกันครับ ชิวๆ
บอกก่อนว่า สระปิดตอน สามทุ่ม แต่จะไปต่อห้องใครก็ไม่มีปัญหา  แต่อย่าหนักมากเดี๋ยวจะแฮ้งค์ แล้ว พอลงสนามจะหลงไลน์ค๊าบ

เบอร์ผม 081-671-2880
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2011, 10:25:45 AM โดย S-GT lover »

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ดูจากทีมงานแล้ว สงสัยวันที่ 24 จะได้วิ่งตอนบ่าย
เพราะตอนเช้าคง  mush37 อย่างเดียว 555+

....ดินดาน  mush17

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
โอนแล้วครับ
pckage b only

Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

• *
โอนให้ แล้วครับ แบ้งค์
นึกว่าจะเป็นคนแรก แต่ ไม่ทัน mush21

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
โอนให้ แล้วครับ แบ้งค์
นึกว่าจะเป็นคนแรก แต่ ไม่ทัน mush21

เย้  !!!  ที่ 1
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ RedH

• *
  • Popular Vote : 0
ไม่มี Subaru ไปได้ไหมครับ
เคยไป trak Day ด้วย หนึ่งครั้งครับ สนุกมากๆ ครับ

ออฟไลน์ Phob

• *
โอนให้แล้วครับ 2,000 บาท เวลาประมาณเที่ยงกว่า

• *
ไม่มี Subaru ไปได้ไหมครับ
เคยไป trak Day ด้วย หนึ่งครั้งครับ สนุกมากๆ ครับ

ไม่ทราบว่ารถอะไรครับ ผมชื่อป๊อก ที่ขับแมวผอมน้ำเงินครับ
ไม่แน่ใจว่าเคยเจอกันไหม

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
ขอ อนุญาตินิดน่ะครับ

ถเามองดูกันแบบผ่านๆนี่   คนนอก  กลุ่มอื่นๆที่อยากมาแจมด้วย  มันดูเป็น SSS official Trackday ไปแล้วน่ะครับ

ได้รับโทรศัพท์ เยอะขึ้นว่า  มันจะไม่เหมือนการไปขับเล่นแล้วครับ

เพื่อความเข้าใจ  น่าจะชี้แจงให้ทราบกันนิดนึงน่ะครับผม

เพราะถ้าเป็น official Trackday  ท่าทางคนจะหายไปอีกมากๆเลย   หลายคนต้องการไปซ้อมรถ เพื่อแข่ง โปรซีรี่  แล้วเห็นว่ามีเพื่อนๆไปวิ่งกันก็น่าสนุกดีเลยมาร่วมด้วย

Track Day  ในดวงใจหลายๆคนตอนนี้เท่าที่ถามคือว่า  มาเจอเพื่อนฝูง  อยากวิ่งลงไปวิ่ง  เหนื่อยมาพัก    การจับเวลาถ้าทำเป็นทางการไปมันก็ไม่สนุกครับ  เพราะคนส่วนมากต้องจอดรถรอ  การจับเวลา   ถ้าจะจับก็ว่าจะจับเป็นคันๆไปครับผม

ขอเสนอเป็นข้อคิดเห็นน่ะครับ

ออฟไลน์ Ta

• *
  • Popular Vote : 7
โอนแล้วครับ เวลา 15.47 จำนวน 2000บาท (B)
ต๋า
TA
0818353778 
STI

emo64o

• SSS
  • *
ขอ อนุญาตินิดน่ะครับ

ถเามองดูกันแบบผ่านๆนี่   คนนอก  กลุ่มอื่นๆที่อยากมาแจมด้วย  มันดูเป็น SSS official Trackday ไปแล้วน่ะครับ

ได้รับโทรศัพท์ เยอะขึ้นว่า  มันจะไม่เหมือนการไปขับเล่นแล้วครับ

เพื่อความเข้าใจ  น่าจะชี้แจงให้ทราบกันนิดนึงน่ะครับผม

เพราะถ้าเป็น official Trackday  ท่าทางคนจะหายไปอีกมากๆเลย   หลายคนต้องการไปซ้อมรถ เพื่อแข่ง โปรซีรี่  แล้วเห็นว่ามีเพื่อนๆไปวิ่งกันก็น่าสนุกดีเลยมาร่วมด้วย

Track Day  ในดวงใจหลายๆคนตอนนี้เท่าที่ถามคือว่า  มาเจอเพื่อนฝูง  อยากวิ่งลงไปวิ่ง  เหนื่อยมาพัก    การจับเวลาถ้าทำเป็นทางการไปมันก็ไม่สนุกครับ  เพราะคนส่วนมากต้องจอดรถรอ  การจับเวลา   ถ้าจะจับก็ว่าจะจับเป็นคันๆไปครับผม

ขอเสนอเป็นข้อคิดเห็นน่ะครับ

เป็น track day แบบชิวๆ ขับกันได้ทั้งวัน เต็มอิ่มแน่นอน เตรียมน้ำมันกันมาเยอะๆนะครับ  mush36

สำหรับท่านที่ต้องการ จะมีการจับเวลาต่อรอบให้ในช่วงเย็น ซึ่งมีประโยชน์สำหรับพี่ๆเพื่อนๆหลายท่าน

เพื่อเอาไว้ใช้อ้างอิง หรือปรับปรุงการขับให้เวลาดีขึ้นได้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2011, 04:20:30 PM โดย WhiTeScooBY »

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
ขับกันสนุกๆ นะครับ รอบที่แล้ว สนามนครชัยศรีผมไป ช่วงเช้าๆ-เที่ยงๆ คนเพียบเลย... พอบ่ายแก่ๆ คนน้อย วิ่งสบายเลย... ขับเสร็จก็ลงมาคุยๆๆๆๆ แล้วก็ปรับตัวใหม่ แรกๆ ก็ขับเค้นๆครับ ไม่ชินสนาม พอออกมาได้คุยกับพี่ๆ ขับสบายๆ เวลาดีขึ้นเยอะครับ  mush23