ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าระหว่างเครื่องซู 2123CC กับ 2300cc แบบไหนทำแล้ววิ่งดีกว่ากัน  (อ่าน 9257 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
แบบตรงๆเลยน่ะครับว่า

จะขยายความจุ. เข้าไปหาอู่ที่จำทำเลยครับ. หาข้อมูลไป. แต่ที่อู่อาจจะมีสูตรแบบของเขาอยู่แล้วครับ

ท่อนล่าง ผมชอบอะไหล่ที่อิงกับเครื่อง 2.0เดิมมากกว่าครับ. มีปัญหาอะไหล่หาง่ายกว่ามากๆครับ

ลองดูครับ
emo65o

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
emo65o

อุ๊ยๆๆๆ หายไปนานเลยนะจ๊ะ คุณพี่ mush15
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!