ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขัน AWD รุ่นC25 รถบ้านชลบุรีคลับ รายการ NITTO 3K ณ สนามพีระเซอร์กิต  (อ่าน 13811 ครั้ง)

ออฟไลน์ BOY รถบ้าน

• *
  • Popular Vote : 4
เชิญร่วมการแข่งขัน รุ่น AWD รถบ้านชลบุรีคลับ (รุ่นc25)
รายการ NITTO 3K RACINGCAR THAILAND

ณ สนามพีระเซอร์กิต ในวันที่3-4 ก.ย. 54 นี้
จุดประสงค์ในการจัดงานครั้งนี้เพื่อให้พี่ๆน้องๆ ที่เป็นมือค่อนข้างใหม่ หรือใหม่จริงๆ มาร่วมแข่งขันในสนามเพื่อสร้างประสบการณ์
และสร้างความสัมพันธ์ในหมู่ AWD ของเรารับจำนวน 25-28 คัน   
    การแข่งขันแบ่งเป็น 2 รุ่น        
      1. รุ่นเทอร์โบซิ่ง    ถ้วยรางวัล 1-5
      2. รุ่นเทอร์โบเดิม   ถ้วยรางวัล 1-5

กติกา    
     1. ทำการจับสลากในการออกสตาร์ท (nocolifile)
     2. นักแข่งต้องมีหมวกกันน๊อค,ถุงมือ,รองเท้าผ้าใบ,safety belt
      หมายกำหนดการ
      วันเสาร์ที่ 3 ก.ย.54       เวลา 17.00 - 17.30 น. เปิดให้ทำการซ้อม (รุ่น C25)
      วันอาทิตย์ที่ 4 ก.ย. 54   เวลา 9.30 น. นักแข่งรุ่น c25 เข้าประชุมกันทุกคนอย่างพร้องเพรียง
      ณ ห้องประชุมพร้อมลงรายชื่อด้วยตนเองและทำการจับสลากในการออกสตาร์ท
      วันอาทิตย์ที่ 4 ก.ย. 54   เวลา 11.00 น. ทำการแข่งขัน จำนวน 5 รอบสนาม                 
      พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ท่านใดสนใจลงแข่งเปิดให้โอนเงินพร้อมลงชื่อได้แล้วที่
      คุณสมชาย  วิจิตร์ ธาคารไทยพาณิชย์ เลขบัญชี582-231918-0 สาขาบางปลาสร้อย     
      ค่าสมัคร คันละ 1,000 บาท (รวมค่าซ้อมในวันเสาร์ด้วย) ปิดรับโอนเงินไม่เกินวันที่ 25 ส.ค. 54 นี้
      หมายเหตุ      รายการนี้ไปตรงกับ "น้ำใจเพื่อน้อง" ของกลุ่มเราก็ไม่เป็นไรครับถือว่าทำบุญด้วยมาแข่งขันกันเพื่อความสนุกสนาน
      หากมีข้อสงสัยโปรดติดต่อ 081-9821212 บอยรถบ้านชลบุรีครับ...
      ถ้าโอนเงินแล้ว ลงชื่อ + login + เบอร์โทร + รุ่นรถ ในโพสต์นี้ได้เลยนะครับ
      ขอบคุณนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2011, 03:07:18 PM โดย boyusedcar »

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
AWD  Chonburi  เเละพลพรรค

วันที่ 4 กันยายน  ใครว่าง อยากวิ่งสนาม เชิญครับ   

ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

• *
รุ่น C25 เน้นความสนุกครับนักแข่งทุกคนอยู่ในกลุ่มเดียวกันครับ เป็นพี่ เป็นน้องกันครับ ผมรับรองว่าสนุกแน่นอนครับบบบ

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver
ผมขอไปเชียร์ละกันคับ   mush25

ออฟไลน์ soundpak

• *
  • Popular Vote : 2
  • ความฝันคือ 300 ม้าก็พอใจแล้ว ^^
ผมขอไปชมแล้วกันครับ  emo76o จากบ่อวินไป สนามพีระแปปเดียว  mush21
เจอกันทักทายได้นะคับผม ^^ ผมแมน คับ

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ขอบคุณพี่บอยมากเลยนะคับ ถ้ารู้เร็วกว่านีี้หน่อยน้าาา!!
เด๋วอาจจะแวะชมตอนเส็จจากโรงเรียนนะคับ
ลองดูๆ  emo65o emo65o

• *
มาร่วมสนุกกันครับ mush1 mush1 mush1 mush1 mush1

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
แหม่ มีรุ่นเทอร์โบเดิมซะด้วย mush24
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
แหม่ มีรุ่นเทอร์โบเดิมซะด้วย mush24
ต่อโบเดิมใช่อะป่าวววววววว

ออฟไลน์ Shi

• *
  • Popular Vote : 6
ไม่เคยลงสนามเลย แต่อยากลองขับดู จะไหวไหมครับ emo73o

• *
ไม่เคยลงสนามเลย แต่อยากลองขับดู จะไหวไหมครับ emo73o
ไหวครับนักแข่งหลายๆคนมือใหม่ทั้งนั้นเลย รุ่นนี้เน้นวิ่งกันสนุกๆ อคับบบบ emo65o emo65o emo65o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ต่อโบเดิมใช่อะป่าวววววววว

ใช่ครับพี่บอย เป็นเทอร์โบเดิมเหยี่ยวครับ mush39
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *

ออฟไลน์ Marky

• *
  • Popular Vote : 1
ผมลงได้ไหมครับ เทอร์โบเดิม ตั้งแต่ซื้อรถมายังไม่เคยพาไปวิ่งเล่นที่สนามเลยครับ.

• *
ผมลงได้ไหมครับ เทอร์โบเดิม ตั้งแต่ซื้อรถมายังไม่เคยพาไปวิ่งเล่นที่สนามเลยครับ.
ได้ครับบบบบ emo72o