ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขัน AWD รุ่นC25 รถบ้านชลบุรีคลับ รายการ NITTO 3K ณ สนามพีระเซอร์กิต  (อ่าน 13812 ครั้ง)

ออฟไลน์ BOY รถบ้าน

• *
  • Popular Vote : 4
up Date รายชื่อนักแข่ง  ( จ่ายค่าสมัครแล้ว )

1. พี่โกะ (maruko)           subaru     โบซิ่ง
2. ก้อง พัทยา                   evo 8       โบซิ่ง
3. เต๋า พัทยา                    evo 9       โบซิ่ง
4. ประทีป กาญจนบุรี          evo 3        โบซิ่ง
5. พี่กอบ(kob11)             evo 3        โบซิ่ง  ( พี่ชายใจดีของเรานี้เองครับ ขอร่วมสนุกด้วยอคับบ )
6. ป๊อบ  (S-GT lover)      subaru      โบเดิม
7. โอ๋  บ้านบึง                  evo 7         โบเดิม
8. อาคม พัทยา                 evo 6         โบเดิม
9. ชัยรัตน์ พัทยา               subaru       โบเดิม
10. มิกซ์  (mix)              subaru       โบเดิม
11. อุ๊บ  ชลบุรี                 NA               B16  ( รถบ้านส่งเข้าประกวด )
12. กลอฟ์ ชลบุรี               NA               B16               ,,
13. มีน ชลบุรี                   NA              B16               ,,
14. วุฒินันท์                     NA              B16              ,,
15. หนุ่ย  ชลบรี               subaru       โบเดิม
16. กั๊ก                         evo 9         โบเดิม 
17. phob                     subaru      โบเดิม   
18. โอ๊ค                        แรมโบกินี้เลยเหรออออออออออออ
19. thor 111                subaru      โบเดิม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2011, 04:23:47 PM โดย BOY รถบ้าน »

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
up Date รายชื่อนักแข่ง

1. พี่โกะ (maruko)   subaru     โบซิ่ง
2. ก้อง พัทยา           evo 8       โบซิ่ง
3. เต๋า พัทยา            evo 9       โบซิ่ง
4. ประทีป กาญจนบุรี  evo 3       โบซิ่ง
5. พี่กอบ(kob11)     evo 3       โบซิ่ง
6. ป๊อบ                 

ไมมีเเต่ Bo ซิ่งหว่า  เเล้ว โบเดิมๆไปไหนหมดหละ 5555
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
โบเดิม  เค้าแอบ ซุ่มกันอยู่ ครับพี่ 55 mush32

• *
รายชื่อมาแล้วครับ ผิดพลาดทางเทคคคคค นิคคคคคคคค อครับ emo72o emo72o emo72o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

ไมมีเเต่ Bo ซิ่งหว่า  เเล้ว โบเดิมๆไปไหนหมดหละ 5555

โบเดิมรถยังอยู่ในขั้นตอนประกอบอยู่เลยครับ เลยยังไม่แน่ใจว่าจะประกอบร่างทันป่ะอ่ะครับ เลยยังซุ่มอยู่ครับ mush33
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
โบเดิมรถยังอยู่ในขั้นตอนประกอบอยู่เลยครับ เลยยังไม่แน่ใจว่าจะประกอบร่างทันป่ะอ่ะครับ เลยยังซุ่มอยู่ครับ mush33
ยังมีเวลาอีกประมาณ 1 อาทิตย์ รีบๆหน่อย thor 111 emo72o emo72o

• *
ขอแจ้งนักแข่งรุ่น c25 ให้ทราบครับ

- ในวันเสาร์ที่ 3 ก.ย เวลาประมาณ 17.00 น - 17.40 น จะเปิดทำการช้อมรุ่น c25 และทำการจับสลากในการออก start 
ขอให้นักแข่งมาพร้อมกัน เพื่อจับสลากด้วยตัวเองครับ   ( ติดขัดอะไรโทรหาผมได้ครับ ) emo72o

ออฟไลน์ MonZaa

• ชะตาฟ้าลิขิต ชีวิตเราเลือกเอง
  • *
  • Popular Vote : 2
ตามไปเชียร์ ด้วยคน คราบบบบป๋ม  พี่ใหญ่จัดงานพลาดได้ไง

• *
ตามไปเชียร์ ด้วยคน คราบบบบป๋ม  พี่ใหญ่จัดงานพลาดได้ไง
THANK YOU. น้อง emo72o

ออฟไลน์ nood

• *
  • Popular Vote : 1
ขอแจ้งนักแข่งรุ่น c25 ให้ทราบครับ

- ในวันเสาร์ที่ 3 ก.ย เวลาประมาณ 17.00 น - 17.40 น จะเปิดทำการช้อมรุ่น c25 และทำการจับสลากในการออก start 
ขอให้นักแข่งมาพร้อมกัน เพื่อจับสลากด้วยตัวเองครับ   ( ติดขัดอะไรโทรหาผมได้ครับ ) emo72o

ออฟไลน์ nood

• *
  • Popular Vote : 1

ถ้าวันเสาร์ไม่มาแล้วมาแข่งวันอาทิตย์เลยได้มั้ยครับ พอดีวันเสาร์ไม่ว่างแต่อยากแข่งอ่ะครับ

• *
ถ้าวันเสาร์ไม่มาแล้วมาแข่งวันอาทิตย์เลยได้มั้ยครับ พอดีวันเสาร์ไม่ว่างแต่อยากแข่งอ่ะครับ
ได้ครับ  แต่วันอาทิตย์ 9.00 น ต้องเข้าประชุมนะครับ โบซิ่งหรือโบเดิมครับ ( ถ้า O.K โอนเงินค่าสมัครได้เลย ) งานนี้เน้นสนุกครับขับชิวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ emo72o

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
พี่บอย ครับ ลืมผมรึป่าว   ผมก็ทีมรถบ้านชลบุรี นะครับ   mush26  55

• *
พี่บอย ครับ ลืมผมรึป่าว   ผมก็ทีมรถบ้านชลบุรี นะครับ   mush26  55
จัดไปน้องงงง    emo72o     

ยังเปิดรับสมัครอยู่นะครับบบบบบบบบบบ mush1 mush1 mush1 mush1 mush1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2011, 11:13:16 AM โดย BOY รถบ้าน »

• *
เสาร์-อาทิตย์นี้แล้วนะครับ เตรียมรถกันพร้อมยังงงงง emo72o