ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนอกเรื่องถามเรื่อง BB GUN ครับ (ถ้าไม่เหมาะสมแอดมินลบได้เลยนะครับ)  (อ่าน 9934 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
พอดีผมอยากจะหาซื้อปืนบีบีกันมาเล่นกับเพื่อนที่ออฟฟิสตอนพักเที่ยงน่ะครับ อยากได้ปืนกลประมาณว่าตระกูล M4 ของจีน(ไม่อยากเอาของยุ่นเพราะแพงเกินไปครับจะเอามาแค่ยิงเล่นเฉยๆ) จะหาซื้อได้จากที่ไหนบ้างครับที่ราคาดีๆละสภาพดีๆ จะมือ1หรือว่ามือ2ก็ได้ครับ จะโมหรือว่าเดิมๆก็ได้ครับ แต่ถ้าโมขอเน้นทนและแม่นเหมือนของจากโรงงานนะครับ

หรือมีใครจะขายบ้างคร้าบอยากได้พวก M4นะคร้าบบบ ตอนนี้มี MB03แต่ไม่เข้าใจยิงยังไงก็ไม่ตรงสักทีห้าเมตรก็เลี้ยวแล้วขนาดใช้ลูก0.25นะครับเซงมากกก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2011, 02:18:22 PM โดย boatstd »
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
ได้เมื่อไหร่เอามาแบ่งข้างยิงเล่นกัน... ของเต้อต่อให้ใส่ได้แค่ 30 นัดเอง mush21

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
วันที่30 จะเอาไปให้ดู แต่ให้ดูเฉยๆนะพี่ ได้ปืนมาแล้วค่อยมาเล่นกัน  mush21

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
ซื้อมากระบอกจาก "บอยปืนจีน" แต่เป็นปืนกลสั้นนะครับ โอเคนะ ราคาดีและจริงใจดี อยู่แถวบางนา (ถ้าจำไม่ผิดนะครับ)
เอาไว้ซ้อมยิงลูกโป้ง 5 5 5
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ DearkaPook

• อะกึ๋ยยยยยส์
  • *
  • Popular Vote : 1
  • "ภาพลวงตา"
ไม่ลองสไนเปอร์มั่งหรอพี่ ไม่ต้องวิ่งไปไล่ยิงใครให้เหนื่อย แรงด้วย

• *
อยากได้แบบแก๊สหรือไฟฟ้าอ่ะ
ลองเอามาให้ดูราคาเปรียบเทียบ เห็นเว็บนี้มีของกับราคาเยอะดี
เป็นอากู๋ดูอ่ะ ส่วนร้านบอยปืนจีนน่าสนน๊ะ ดังดีมี youtube ด้วยอ่ะ

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
เฟมมี SCAR จะขายอะพี่โบ๊ต สนไหมๆ?? แล้วเฟมว่าที่ MB03 ของพี่ไม่แม่นเนี่ยเพราะไม่ได้ตั้งสโคปป่าว?

ปล. ว่างๆชวนไปเล่นด้วยดิ
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

• *
เฟมมี SCAR จะขายอะพี่โบ๊ต สนไหมๆ* แล้วเฟมว่าที่ MB03 ของพี่ไม่แม่นเนี่ยเพราะไม่ได้ตั้งสโคปป่าว?

ปล. ว่างๆชวนไปเล่นด้วยดิ
ตั้งหมดทุกอย่างแล้วค้าบบ กำลังสงสัยว่าท่อมันเบี้ยวละมั้งครับ555+ ขอบคุณคร้าบน้องเฟมแต่อยากได้ M4ประมาณนั้นอ่ะครับ พอดีอยากได้ปืนเหมือนพระเอกหน่อย หุหุ
ลองเอามาให้ดูราคาเปรียบเทียบ เห็นเว็บนี้มีของกับราคาเยอะดี
เป็นอากู๋ดูอ่ะ ส่วนร้านบอยปืนจีนน่าสนน๊ะ ดังดีมี youtube ด้วยอ่ะ
น้องดูเป็นแบบไฟฟ้าครับพี่เต้อ เด๋วจะลองดูร้านบอยปืนจีนนะครับพี่ ขอบคุณคร้าบบบ
ไม่ลองสไนเปอร์มั่งหรอพี่ ไม่ต้องวิ่งไปไล่ยิงใครให้เหนื่อย แรงด้วย
สไนเปอร์เป็นปืนแบบแรกที่สนเลยละครับที่มีก็คือ MB03ครับ พร้อมกล้องและขาทราย แต่มีปัญหาคือมันยิงไมตรงมาตั้งแต่โรงงานน่ะครับไม่รู้เป็นอะไรซ่อมไปแพงกว่าตัวปืนแล้วครับ เซ็งมาก ปืนไม่ค่อยแรงเอาไปเปลี่ยนสปริงมาด้วย คุณพ่อเอาไปยิงกระป๋องเล่นที่บ้านไม่กี่นัดเลิกเลยครับ เค้าบอกว่าสปริงมันแข็งเกินไปเค้าดึงไม่ไหวแล้ว(ท่านแก่พอสมควรแล้วครับแต่ใจยังวัยรุ่น555+)
ซื้อมากระบอกจาก "บอยปืนจีน" แต่เป็นปืนกลสั้นนะครับ โอเคนะ ราคาดีและจริงใจดี อยู่แถวบางนา (ถ้าจำไม่ผิดนะครับ)
เอาไว้ซ้อมยิงลูกโป้ง 5 5 5
ขอบคุณมากครับมีคนแนะนำร้านบอยปืนจีนมาหลายคนแล้วครับว่าจะลองเข้าไปดูเหมือนกันครับ ท่าทางน่าสนจริงๆครับคนแนะนำเยอะพอสมควรเลยครับ
วันที่30 จะเอาไปให้ดู แต่ให้ดูเฉยๆนะพี่ ได้ปืนมาแล้วค่อยมาเล่นกัน  mush21
เอากระสุนปืนพร้อมชาร์ตแบตมาด้วยเลยนะ พี่จะยิงแล้วกอบวิ่งหนีนะ
ได้เมื่อไหร่เอามาแบ่งข้างยิงเล่นกัน... ของเต้อต่อให้ใส่ได้แค่ 30 นัดเอง mush21

ชิ มืออาชีพข่มมือสมัครเล่นเหรอคร้าบ ผมไม่เน้นเก่งผมเน้นเหนียวครับ กรั้กๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2011, 10:16:52 PM โดย boatstd »
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
เหมือนว่าพี่เต้อจะลืมลงlink เว็บให้น้องรึเปล่าคร้าบบบ?

• *
เหมือนว่าพี่เต้อจะลืมลงlink เว็บให้น้องรึเปล่าคร้าบบบ?

แหะๆๆ จิงด้วย เอาไว้เทียบราคากับเจ้าอื่นๆแล้วกัน แถมมีรุ่นเยอะแยะให้เลือกสรรด้วย
http://www.theonebbshop.com/store/product/China_Rifle_JingGong_CYMA_APS-601277-en.html
เห็นมีของจี้กงอยู่หลากหลายตาลายมากๆเลยอ่ะ...ไม่เคยซื้อ BB ซ่ะด้วยแนะนำไม่ถูกเลย

• *
แหะๆๆ จิงด้วย เอาไว้เทียบราคากับเจ้าอื่นๆแล้วกัน แถมมีรุ่นเยอะแยะให้เลือกสรรด้วย
http://www.theonebbshop.com/store/product/China_Rifle_JingGong_CYMA_APS-601277-en.html
เห็นมีของจี้กงอยู่หลากหลายตาลายมากๆเลยอ่ะ...ไม่เคยซื้อ BB ซ่ะด้วยแนะนำไม่ถูกเลย
ขอบคุณคร้าบคุณพี่ เมื่อกี้เปิดดูบอยปืนจีนตั้งนาน กิเลสเกิดมาเยอะมากกกก แต่ราคาก็กลางๆนะครับพี่ ไม่ถูกไม่แพงแต่ท่าทางน่าจะไว้ใจได้เหมือนกันนะครับ

ออฟไลน์ ที

• *
  • Popular Vote : 1
ให้ยืมไปเล่นเลยคับ

ลองเล่นดูก่อน เดี๋ยวจะเหมือนผม

mush21 mush21 mush21

เล่นไปซักพักเลิกกันหมด

เล่นแล้วมันเหนื่อยจริง ร้อนจริง

ที่สำคัญ เจ็บจริง.....เลิกคับ

mush21 mush21 mush21

ออฟไลน์ MonZaa

• ชะตาฟ้าลิขิต ชีวิตเราเลือกเอง
  • *
  • Popular Vote : 2
เวปนี้ของเยอะครับพี่  ร้านค้าก็เยอะ รองเข้าไปดูแล้วกันครับพี

http://www.siambbgun.com/

เมื่อก่อนผมก็เล่นกับเพื่อนๆๆ ที่ระยอง สำหรับปืนยาว

แต่ตอนนี้หันมาเล่นเป็นปืนสั้นแบบ อัดแก๊ส IPSC ครับ
ของให่สนุกกับ BB กันน่ะครับพี่

ออฟไลน์ rallycross747

• *
  • Popular Vote : 0
ผมกะว่าจะขายอยู่พอดีเลยครับ  ยิงเล่นแต่หลังบ้าน ไม่มีเพื่อเล่นด้วยครับ เป็นของ tokyo marui  รุ่น p90  แต่งแล้ว ยิงเป็นเส้น เลยครับ 
ขาย 5000

รูปแทนนะครับ หน้าตาประมาณนี้

แล้วก็ใส่ mag box เพื่อให้ใส่ลูกแบบกรอกลงไป ใส่ได้เยอะทีเดียวเลย พันนัดได้มั้ง 

แบบนี้

ขออภัยที่มาบอกขายในนี้ด้วยนะครับ ไม่เหมาะสมก็ลบได้เลยครับ ขอคุณครับ

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
ผมมีอยู่สองอันครับ แนะนำซื้อที่ฮ่งกงถูกมากกกกก ได้เที่ยวด้วย  mush19

ปล.ทราบมั้ยครับว่า BBมันโมได้แรงแค่ไหนโดยที่ไม่เสียรูปทรงของปืนอะครับ

แล้วต้องเป้นsniper รึป่าวครับ (เดาเอา)  mush24