ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติ ชวนๆ ๆ ๆ ครับ แฮะๆ คราวนี้ผมจัดมั่ง งาน Trackday Opel in 3rd Anniversary  (อ่าน 11992 ครั้ง)

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
Opel in Trackday  the 3rd Anniversary  : Beat the Curve @ สนาม Bonunza Motorsport Land (เขาใหญ่)

กลับมาอีกครั้งตามคำเรียกร้อง งาน TrackDay by Opel In

เรียนเชิญพ่อแม่พี่น้อง เพื่อนพ้อง   และ เวบเพื่อนบ้านทุกๆท่าน

มาครั้งนี้เราไปที่สนาม โบนันซ่า เซอกิต @ เขาใหญ่ กัน วันอาทิตย์ที่ 27 พฤศจิกายน 2554 9.00-17.00

เราจะไปเรียนรู้เรื่องการขับรถให้ปลอดภัย ในสนามแข่งรถ ภาคต่อจาก คราวก่อนโน้น น น น น ( ท่านใดไม่ได้เข้า training ครั้งแรก ไม่ต้องตกใจ เรามี คอร์สเร่งด่วนให้อีกต่างหาก )
Theme งานรอบนี้  เหตุว่าถามกันมามากเหลือเกิน เข้าโค้งกันยังไง ให้ความเร็วได้ และปลอดภัย จัดให้ตามคำขอ

*** Training โดย ย ย ย ย ย

พี่เอ้ กิตติมา สุทัศน์ ณ อยุธยา
พี่อั๋น สิรคุปต์ เมทะนี
พี่ป็อป สุธีรพงษ์ โสมะบุตร
พี่แมน ณัฐพงษ์ ห่อทองคำ
พี่ต่อ วรวุฒิ ภานุมาต siamsubaru

8.00 ลงทะเบียน
9.00 Training ในห้อง
10.00 ลงมือจริงตาม station ที่แบ่งไว้
12.00 มื้อเที่ยง ( ผู้ติดตามท่านละ 100 บาท )
13.00 Free Run
15.00 Mini Race ชิงรางวัลขำๆจากผู้สนับสนุนงาน ( แบ่งตามอะไรเดี๋ยวดูก่อนว่าวันนั้นมีรถอะไรมามั่ง จะให้ Opel Corsa 1400 8v ไปปะทะ imprezza ก็ยังไงอยู่ )

- ค่าใช้จ่ายคันละ 1,500 บาท ( นับตามจำนวนผู้ลงนะครับ ถ้าท่านใช้รถคันเดียวกัน 2 คน ก็ 3,000 ครับ )
- ผู้ติดตามท่านละ 100 บาท เด็กไม่นับเช่นเคยนะครับ   <<< เนื่องจากเปลี่ยนแผนเป็นสั่งอาหารกล่องมาเป็นชุดให้ เด็กก็นับครับ เค้าจัดมาเยี่ยงนั้น  นับตามชุดอาหารเลย  ซึ่งส่วนนี้สามารถออกไปซื้อมาทานเองได้ครับ ไม่ได้บังคับแต่อย่างใด  รวมถึงผู้ที่ไม่ได้ลงสนาม อยากให้จัดหาให้ก็แจ้งมาได้ครับ
- ผู้ลงสนามทุกท่านขอเลยนะครับ หมวกกันนอค+รองเท้าหุ้มส้นเป็นอย่างน้อยครับ
- เต๊นส์ผ้าใบจอดรถ หลังละ 1200 บาท จอดรถได้ 3 คัน เพราะเค้ายังไม่ได้สร้างพิท ( ใครเอา หารกันเอาเอง ไม่เอาก็จอดกลางแดด ไม่บังคับ โฮ๊ะๆๆๆ )
- งานนี้ไม่ใช่งานแข่งบ้าพลังฆ่ากันตาย รถบ้านๆ STD โคตรๆก็ลงได้นะครับ

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ ต้องการเป็นสปอนเซองาน
Tel. 089-4272257 , 089-0555521 จี๊ด , 080-3008228 ไผ่

เมื่อท่านโอนเงินเข้าบัญชีเวบแล้วกรุณา รบกวน Post แจ้งด้วยครับ

<<< เลขบัญชีเวบ >>> http://www.opel.in.th/index.php/topic,543.html
ธ. ไทยพานิชย์   สาขาเทสโก โลตัส ศรีนครินทร์
401-414435-3
ชื่อบัญชี   พงษ์ชยนต์   อักษรสวาสดิ์

เมื่อโอนแล้ว รบกวน mail แจ้งที่ admin@on.co.th
Ex:

รถลงสนาม 1 คัน ผู้ขับ 1 คน ผู็ติดตาม 1 ท่าน
ผู้ขับขี่ พงษ์ชยนต์   อักษรสวาสดิ์
ทะเบียนรถ พห 151 กรุงเทพฯ
โอนแล้ว 1500+100 = 1600 บาทครับ
โอนเมื่อ 20/8/54 @ 11.06 น
.

ติดตาม Update ได้ที่ http://www.opel.in.th/index.php/topic,10190.0.html

แล้วเจอกันนะครับ บ บ บ บ บ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2011, 10:08:18 AM โดย jeedz »
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
แจ๋วเลย สนามใหม่ๆ บรรยกาศงามๆ น่าไปวิ่งเล่นอย่างมากครับ
เด๋วปรึกษาเพื่อนๆแล้วรีบชวนเลยครับ ^_^
 mush19 mush19 mush19

ออฟไลน์ ที

• *
  • Popular Vote : 1
มีใครไปบ้างคับบบบ

ขอไปดูอย่างเดียวได้ป่าวคับ....อิอิ

mush17 mush17

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver
มีใครไปบ้างคับบบบ

ขอไปดูอย่างเดียวได้ป่าวคับ....อิอิ

mush17 mush17
ไปวิ่งเลยยยคับพี่่ หนุกๆ สนามใหม่ด้วย  mush17

ออฟไลน์ Noob

• *
  • Popular Vote : 2
น่าสนใจ อยากไปเที่ยวด้วยจัง

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
mush17  ไปด้วยคร๊าบบบ...จี๊ดๆ    mush17

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
เยี่ยมเลย คงหนาวพอดีน่าไปครับ
 mush19
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5

ออฟไลน์ pongpolh

• *
  • Popular Vote : 20
อยากไปชมมากครับ ... emo64o emo65o

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
น่าไปมากครับ  emo73o
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ไปด้วยๆๆ
ฝากเรื่องความปลอดภัยด้วยนะครับ เนื่องจากเป็นนสนามใหม่
แต่มีพี่อั๋น สบาย
มีไรให้ช่วยบอกได้นะคาบ เด๋วจะช่วยรวบรวมสมาชิก sss ครับ
ได้กี่คันเอ่ย???

ตั้ม

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
ขอไปด้วยคนนะครับ..  ติดใจจากแก่งกระจาน.. (ที่ไม่ค่อยจะได้วิ่ง)  mush21 mush21 mush21

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • Popular Vote : 0
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
ยินดีรับใช้ครับ พี่ๆ....

งานนี้มีน่าสนใจ ตรง ทางสนามบอกว่า จะนอนกางเตนท์ในสนามก็ได้ แต่ว่าขอให้บอกแกก่อน..

อิอิอิ ถ้ามีผู้ร่วมอุดมการณ์เยอะๆ อยากลอง นอนกางเตนท์ในสนาม ทำอะไรปิ้งๆย่างๆ เล่นๆมานานแล้วครับ โอกาสครั้งนึงในชีวิต ปิกนิคใต้แสงจันทร์ในสนามแข่งรถ  mush32

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
ไปด้วยครับ  แล้วจะโอนเงินตามไปนะครับ

(ชวน)

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...