ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติ ชวนๆ ๆ ๆ ครับ แฮะๆ คราวนี้ผมจัดมั่ง งาน Trackday Opel in 3rd Anniversary  (อ่าน 11991 ครั้ง)

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
มีใครไปพรุ่งนี้เช้ามั่งมั้ยครับ *? ขอขับตามไปด้วยได้มั้ยครับ ไปเองเกรงจะหลงอะครับ  mush23

วันนี้พี่มาทางด่วนรามอินทรา - อาจณรงค์ มาลงที่วงแหวนฯ
จากนั้นลงถนนลำลูกกา เพื่อหลีกเลี่ยงรถติดบริเวณด่านธัญญบุรี
วิ่งตามเส้นลำลูกกามาเรื่อยๆ มาตัดเข้าถนนรังสิตนครนายกราวๆ คลอง13 แล้วมาแยกเข้าทางบ้านนา แก่งคอย
จากนั้นก็จะเจอถนนมิตรภาพ ก็วิ่งมาทางนครราชสีมา แล้วมาเลี้ยวเข้าถนนธนะรัชต์

ระยะทางที่ใช้เดินทางประมาณ 180 โลจากปั้มปตท.ตรงเลียบด่วนรามอินทรา - โบนันซ่า

หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
วันนี้พี่มาทางด่วนรามอินทรา - อาจณรงค์ มาลงที่วงแหวนฯ
จากนั้นลงถนนลำลูกกา เพื่อหลีกเลี่ยงรถติดบริเวณด่านธัญญบุรี
วิ่งตามเส้นลำลูกกามาเรื่อยๆ มาตัดเข้าถนนรังสิตนครนายกราวๆ คลอง13 แล้วมาแยกเข้าทางบ้านนา แก่งคอย
จากนั้นก็จะเจอถนนมิตรภาพ ก็วิ่งมาทางนครราชสีมา แล้วมาเลี้ยวเข้าถนนธนะรัชต์

ระยะทางที่ใช้เดินทางประมาณ 180 โลจากปั้มปตท.ตรงเลียบด่วนรามอินทรา - โบนันซ่า

อธิบายละเอียดเลย ขอบคุณครับพี่ต่อ เจอกันที่สนามครับพี่   emo64o
ปล. ท่านใดสนใจไปด้วยกันนัดสถานที่มาเลยนะครับผม กลัวเหงา+ง่วงเหมือนกันครับ ขับเช้าๆคนเดียว 55555+