ผู้เขียน หัวข้อ: Together we share เช็คชื่อกันหน่อยถึงบ้านกันยังคร้าบบบบ  (อ่าน 7043 ครั้ง)

ออฟไลน์ fha_bobby

• *
  • Popular Vote : 2
  • "ผู้หญิงตีนผี"
Re: Together we share เช็คชื่อกันหน่อยถึงบ้านกันยังคร้าบบบบ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 12:35:54 PM »
ถ้ามีจัดอีก รอบหน้าหนูฟ้าขอไปด้วยยยยยยยย  น่ะค่ะ mush2
Love me Love my cars

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
Re: Together we share เช็คชื่อกันหน่อยถึงบ้านกันยังคร้าบบบบ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 02:01:04 PM »
ได้เห็นเพื่อนๆมีความสุขสนุกกันพวกกรรมการที่จัดงานก้อมีความสุขมากแล้วครับ

ปล.เชียงใหม่น่าขับรถไปเป็นขบวนกันมากครับขึ้นเขาน่าสนุกครับ
มีแน่ครับโบ๊ท เดี๋ยวพี่จัดให้
เดือนหน้าก่อนเลยมั้ยคับ ไปสำรวจก่อน
ผมไปเดือนเว้นเดือนอยู่แล้ว  mush19

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 11:37:58 AM »
ขอบคุณทีมงาน Staff ทุกๆคนที่จัดงานดีๆ แบบไม่กลัวร้อน กันสักคน  mush25 
งานนี้เป็น Meeting แรกของผม รู้สึก อบอุ่น เป็นกันเองและ สนุกมากๆ ครับ   emo65o
ขอบคุณพี่ต่ายที่คอยเป็นธุระให้หลายๆเรื่องครับ

*ตอนเย็นได้ติดตามพี่ๆ ขับรถตามกันไปที่สนามพีระ ช่วงซ้อมพี่ๆขับฟัดกับ Lamborghini ปิดหัวปิดท้ายได้สนุกมากๆ
และต้องขอโทษที่กลับก่อน ไม่ได้บอกพี่ๆ ครับ

สนุกมากครับ จัดได้ ดีมาก เห็นใจทุกท่่านเลยที่ร่วมกันช่วยงานให้ผ่านไปได้ด้วยดี
รวมถึงเพื่อนๆที่ มีระเบียบเรียบร้อยกันมากครับ ว่าไงก็ไปตามนั้น 
เพระาถึงกรรมการจะเก่งแต่หากสมาชิกไม่มีระเบียบก็คง ไม่เรียบร้อย

ในสนามพีระช่วงซ้อมนะ
ปิดหัวขบวนนะ ใครไม่รู้ แต่ปิดท้าย นะ แมวผมเอง
แหม พี่ Lambo เค้ามี เปิดกระจกโบกให้แซง แต่ หารู้ไม่ว่า ที่เค้าเบาให้แซงนะ ผมกดมิดยังไม่ทันเลย mush17
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2011, 11:43:39 AM โดย S-GT lover »