ผู้เขียน หัวข้อ: ขอยกเลิก นัดมีตติ้งนอกรอบโซนศรีนครินทร์ ปากน้ำ บางนา เทพารักษ์ครับ  (อ่าน 3813 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เสาร์ที่8 ตุลานี้ขอนัดเพื่อนๆที่ร้าน the40. ถนนศรีนครินทร์เวลา 19.00ครับ ร้านอยุ่ถนนศรีนครินทร์มุ่งหน้าสมุทรปราการ ตรงข้ามกับLotus ศรีนครินทร์
ร้านอยุ่ติดกับปั๊ม ปตท. ก่อนขึ้นถนนกาญจนาครับ หรือบอกง่ายๆเลยว่าร้านอยุ่ติดกับItchyเพื่อนๆน่าจะรุ้นะครับ อิอิ
ผมจะจองโต๊ะไว้ให้นะครับรบกวนมากันตรงเวลาจะได้มีที่จอดกันสบายๆนะครับ เพื่อนสมาชิกโซนอื่นถ้าสะดวกมาแจมก็ขอเชิญนะคร้าบบบ

หากมีข้อสงสัยโทรมา 080-9102321 สอบถามได้ครับ โบ๊ตครับพ้มม

หากใครจะมารบกวนตอบในกระทู้นี้ด้วยครับเพื่อนๆท่านอื่นเห็นว่าลงชื่อกันเยอะจะได้อยากตามมากันหลายคนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2011, 06:41:07 PM โดย boatstd »
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
ไม่ได้ไปนานแล้วร้านเนี่ย  emo65o

• *
ไม่ได้ไปนานแล้วร้านเนี่ย  emo65o
งั้นต้องมานะจ๊ะ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ toey untamed

• *
  • Popular Vote : 1
เดี๋ยวให้คำตอบครับโบ๊ท รอดูงานนิดนึ่ง emo64o

• *
ได้ครับ หรือว่าเพื่อนๆอยากให้เลื่อนไปวันไหนดีครับเห็นยังไม่ค่อยตอบกันเลย
หรือว่าจะเอาสักเสาร์หน้าดีครับ mush21

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • Popular Vote : 5
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ

ออฟไลน์ Sergio

• *
  • Popular Vote : 0
สมาชิกใหม่ขอไปด้วยคนคับ

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ใกล้บ้านเลย เสียดายจัง

ผมกะพี่โกะ ขอส่งใจไปครับ
พอดีติดมีภาระกิจ สำมะคัญ

ออฟไลน์ koromo

• *
  • Popular Vote : 0
เป็นวันเสาร์หน้าก็ดีครับอยากไปเหมือนกัน

• *
แต่เสาร์หน้าก้อจะชนกับงานกินข้าวของพี่เคนอ่ะครับ หรือว้าเราจะเอาไงดี เลื่อนไปจนกว่าจะมีวันดีไหมครับ?

ออฟไลน์ TRN

• *
  • Popular Vote : 15
เพื่อน ๆ ที่สนใจลองโพสวันที่ตัวเองสะดวก จะได้พอรู้ว่าส่วนใหญ่สะดวกกันวันไหนนะครับ

ตัวผมไม่ค่อยสะดวกวันอาทิตย์ครับ  ถ้าเป็นวันเสาร์เดือนนี้ผมสะดวก 22 กับ 29 ครับ  ส่วนวันธรรมดาช่วงเย็นน่าจะได้ทุกวันครับ   mush24

• *
งั้นสรุปเสาร์นี้งดไปก่อนละกันครับ เอาว่าโหวตวันกันก่อนละนะครับ ตัวผมสะดวกวันที่ 22,29เหมือนพี่บีครับ

แต่ถ้าช่วงเย็นได้เกือบทุกวันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2011, 06:42:14 PM โดย boatstd »

ออฟไลน์ toey untamed

• *
  • Popular Vote : 1
ครับโบ๊ทเลื่อนก่อนก้อได้ครับ รับทราบครับ

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ลองนัดกันลงอ่างสิพี่ ไปเพียบ อิอิ

• *
ลองนัดกันลงอ่างสิพี่ ไปเพียบ อิอิ
เตียมาลงด้วยกันป่ะละ555