ผู้เขียน หัวข้อ: [UPDATE ยอดบริจาค 25 Oct] เล่าเรื่องการเข้าไปช่วยเหลือคนเดือดร้อนใน ต.บางปะหัน  (อ่าน 13171 ครั้ง)

ออฟไลน์ Phob

• *
  • Popular Vote : 29
ขอบคุณครับพี่ ซึ้งหวะ

ฝากจิ๊กโก๋เป็นธุระ ช่วยเหลือคนเดือดร้อนหน่อยละกันครับ

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ถึงจะทำตัวไร้สาระ ขอตัดเงินค่าสบู่ ร่วมด้วยเพื่อนจิ๊กโก๋ mush1

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ร่วมช่วยด้วยครับ โอนไปแล้วครับ 1000 บาทครับ

emo65o

ขอบคุณมากครับ ไม่ต้องห่วงนะครับผมจะทำอย่างเต็มที่

• *
ถึงจะทำตัวไร้สาระ ขอตัดเงินค่าสบู่ ร่วมด้วยเพื่อนจิ๊กโก๋ mush1

ขอบใจมากเพื่อน ขอให้บุญกุศลนี้ ทำให้เพื่อนได้สาวสวยมากมายจนเลือกไม่ไหวต้องชวนเพื่อนหลายๆคนไปเลือกนะ

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
ร่วมด้วยครับ โอนไปแล้วนะครับ 3000 อะไรที่ทำแล้วเกิดประโยชน์  ยินดีครับ

• *
ร่วมด้วยครับ โอนไปแล้วนะครับ 3000 อะไรที่ทำแล้วเกิดประโยชน์  ยินดีครับ

ขอบคุณมากครับพี่โกะ  mush26

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ดีมากๆเลยน้อง! ช่วยๆกันนะครับ พี่ๆน้อง SSS

แล้วผมว่า ทางชมรม sss เองควรเอาเงินกองกลางที่มีอยู่พอสมควร
มาร่วมบริจากในงานนี้ด้วย เพื่อนๆคิดยังไงครับ?

ส่วนตัวผมเองก็จะร่วมบริจากเงินด้วย เด๋โอนแล้วจะแจ้งอีกทีคาบบผม.

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ขอปรบมือดังๆ ให้เตียนะครับ ขาดเหลืออะไรเตียบอกได้เลยนะครับ ถ้าช่วยได้ ช่วยเต็มที่แน่นอน mush23

แต่ขออนุญาตกระทู้ของเตียด้วยนะครับ หวังว่าคงจะไม่ว่าอะไรนะครับ ยังมีเพื่อนใจบุญของเราอีกคนคือ อาร์ต (arto112) นะครับ ที่มีความตั้งใจดีๆ ที่จะช่วยพี่น้องที่โดนน้ำท่วมที่นครสวรรค์ด้วยอีกแรงนึง

ตามกระทู้ด้านล่างนี้เลยนะครับ

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=89320.0

คนไทยไม่ทิ้งกันนะครับ  mush19

ขออนุญาตเตียด้วยเหมือนกันครับ อยากจะฝากดูทางอาร์ตด้วยนะครับ เท่าที่คุยกับเจ้าอาร์ตยังขาดของอีกหลายอย่างเหมือนกันซึ่งทางอาร์ตจะไปช่วยบริจาคทางเส้นนครสวรรค์ โดยกำหนดการอาจจะเป็นอาทิตย์หน้านี้แล้วครับ 

• *
ตอนนี้ทางไหนก็ได้ครับ เพราะพูดตรงๆ มันขาดทุกท่าง อย่าคิดว่าอยุธยาใกล้ กทม. แล้วชาวบ้านจะได้ของ มันมีเรื่องลี้ลับอีกมากครับ ผมเลือกที่บางปะหันเพราะผมมั่นใจว่าของผมถึงมือชาวบ้านแน่นอน 
เห็นด้วยกับพี่เคยกับพี่อาาร์ตครับ ตอนนี้ทุกพื้นที่จำเป็นอย่างมาก ตรงนี้ขึ้นอยู่ความสดวกแล้วครับ

ทางผมตอนนี้มีหมอติดต่อมาแล้วจะเข้าไปกับทีมผม ไปตรวจรักษาโรคชาวบ้านครับ ช่วยๆกันครับ

ให้พี่อาร์ตเดินทางปลอดภัยด้วยนะครับ

• *
ดีมากๆเลยน้อง! ช่วยๆกันนะครับ พี่ๆน้อง SSS

แล้วผมว่า ทางชมรม sss เองควรเอาเงินกองกลางที่มีอยู่พอสมควร
มาร่วมบริจากในงานนี้ด้วย เพื่อนๆคิดยังไงครับ?

ส่วนตัวผมเองก็จะร่วมบริจากเงินด้วย เด๋โอนแล้วจะแจ้งอีกทีคาบบผม.

ขอบคุณครับพี่ตั้ม ส่วนเงินกองกลางผมก็ไม่ทราบว่ามีเท่าไหร่ แต่ถ้าทางคณะกรรมการส่วนใหญ่เห็นควร ผมก็จักยินดียิ่งครับ เพราะถ้าเหตุการณ์นี้ยังไม่มีเหตุผลพอที่จะเอาเงินกองกลางมาช่วย ก็คงรอวันโลกแตกแล้วหละครับ  emo69o

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ขอบคุณครับพี่ตั้ม ส่วนเงินกองกลางผมก็ไม่ทราบว่ามีเท่าไหร่ แต่ถ้าทางคณะกรรมการส่วนใหญ่เห็นควร ผมก็จักยินดียิ่งครับ เพราะถ้าเหตุการณ์นี้ยังไม่มีเหตุผลพอที่จะเอาเงินกองกลางมาช่วย ก็คงรอวันโลกแตกแล้วหละครับ  emo69o
.  กระทืบ like ให้ประโยคสุดท้าย mush21

ออฟไลน์ ipee

• *
  • Popular Vote : 0
  • ลูกไก่ในกำมือ
คุณเตียครับ ผมขอร่วมช่วยเหลือในครั้งนี้ด้วยนะครับ
スバル

• *
คุณเตียครับ ผมขอร่วมช่วยเหลือในครั้งนี้ด้วยนะครับ

รับทราบครับผม ขอบคุณมากนะครับ

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
 emo65o สุดยอดเลยครับ ซึ้งใจถ้ามีลงแรงอะไรยังไงจะอาสาไปช่วยด้วยครับ (ถ้าหยุดงานไปได้)

หรือ ถ้าไม่สะดวกจริงๆ จะโอนเงินร่วมช่วยด้วยอ่ะครับ (ไม่แน่ใจว่าช้าไปหรือเปล่า mush14)

ว่าแต่ซูบารุรุ่นนี้ก็เงียบเหงาจิงๆอ่ะครับ น้ำท่วมขนาดนี้ท่านประธานน่าจะตื่นตัวนิดนึงครับ หัวหน้าหมู่

แต่ยังไงก็ขอแสดงความนับถือคุณจิ๊กโก๋อกหักจากใจเลยครับ ในความกล้าหาญและมีน้ำใจ  mush15
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ Kong_omac

• BB Pin : 218A6DD8
  • *
  • Popular Vote : 0
  • http://www.tarad.com/kong45
    • 1156's Group.
พี่เตียครับ ผมส่งไปแล้วนะครับ ขอสนับสนุนอีกแรงครับ
"Free Style Rider" Bicycle team
K45 , 1156's Group.