ผู้เขียน หัวข้อ: ขอข้อมูลเครื่อง เหยี่ยวคอขาว  (อ่าน 2671 ครั้ง)

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
ขอข้อมูลเครื่อง เหยี่ยวคอขาว
« เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 09:32:13 AM »
พอดีกำลังจะซื้อ GC จากพี่บัติ ครับ เป็นเครื่องเหยี่ยวคอขาวครับพอดีผมเป็นมือใหม่อยากรู้ข้อมูลบางอย่างครับ
-สเปคเครื่องตัวนี้เป็นไงบ้าง แล้วพวกพี่ๆคิดยังไงกับเครื่องตัวนี้ครับ
-อยากรู้อัตราทดเกียร์และเฟืองท้ายของรุ่นต่างๆครับว่าเท่าไรบ้าง หรือมีลิงค์อะไรแนะนำก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ ์Nooppakun

• UNBEATEN PROJECT รถใช้ระหว่างซิ่ง....
  • *
  • Popular Vote : 2
Re: ขอข้อมูลเครื่อง เหยี่ยวคอขาว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 08:33:27 PM »
ซื้อรถต่อพี่บัติหายห่วงครับ  สวย เนียบ ทุกคัน
...YU...
GARAGE&CARCARE

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
Re: ขอข้อมูลเครื่อง เหยี่ยวคอขาว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 08:41:54 PM »
ซื้อรถต่อพี่บัติหายห่วงครับ  สวย เนียบ ทุกคัน
เนียนจริงครับ แต่อยากรู้ข้อมูลคร่าวๆของเครื่องตัวนี้อะครับ
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 10:35:26 PM »

นั่งยัน นอนยันเลยครับ สำหรับเจ้านี้
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ kamikaze_ho

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 10:38:49 PM »
ผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ

ผมได้รถมา เป็น GC  เครื่อง ช่วงล่าง เกียร์  เหยี่ยวคอขาว 

อยากรู้รายละเอียดเหมือนกัน