ผู้เขียน หัวข้อ: อากาศเริ่มเย็นแล้ว รอน้ำลดแล้วจัดทริปไปขับรถเล่นกันครับ  (อ่าน 6477 ครั้ง)

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
จั่วหัวไว้ก่อน อิอิ

ท่านรองเคน รอน้ำลดแล้วช่วยจัดทริปให้หน่อยเด้อ อยากขับรถมากมาย น้ำท่วมรถไม่ได้วิ่งเลย
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
ออกทริป  หรือลุย  trackday  สนามโบนันซ่า  ทิ้งท้ายปลายปีนี้ดีไหมครับ

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ทุกวันนี้ผมได้แต่สตาร์ทเครื่อง ฟังเสียง ดมกลิ่นควัน อยากให้น้ำหมดๆซักที อยากซิ่งแล้วววววว mush26

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ทุกวันนี้ผมได้แต่สตาร์ทเครื่อง ฟังเสียง ดมกลิ่นควัน อยากให้น้ำหมดๆซักที อยากซิ่งแล้วววววว mush26

เหมือนกันครับพี่  emo68o
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
แง๊ๆๆๆๆ

emo68o
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
พูดแล้วก็เซ็ง
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
น้ำมันในถังบูดหมดแล้วครับ  mush27

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ขอชุดใหญ่เลยนะครับ แต่ตอนเริ่มทริปขอเบาๆ ก่อนนะครับ จอดนาน....หวดเลย เดี๋ยวรถตกใจครับ mush24
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ขอชุดใหญ่เลยนะครับ แต่ตอนเริ่มทริปขอเบาๆ ก่อนนะครับ จอดนาน....หวดเลย เดี๋ยวรถตกใจครับ mush24

รถผม หวดไม่ไป ขอวิ่งตามดูอยุ่ ไกลๆก็แล้วกันนะครับพี่ครับ 555+  emo64o emo64o
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
3เดือนมานี่ เจ้าแมวอ้วนวิ่งไปไม่น่าเกิน200โล ตอนนี้จอดหนีน้ำอยู่บ้านเพื่อน  mush24

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
ทนไม่ไหว เมื่อกี้พึ่งกลับมาจากวิ่งเล่นบนทางด่วน ยาวไปสนามบิน หาบ้าไปหน่อยนึงแระ 555555 mush21

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • Popular Vote : 4
  • ชอบจังซู
เพิ่งไปสตาร์ทวันเสาร์ที่ผ่านมา แล้วก็ต้องจากมาไกล คิดถึง ตอนนี้รอให้ถึงวันเสาร์ใหม่จะได้ไปสตาร์ทอีกครั้ง.... mush30

ออฟไลน์ KaMz`

• *
  • Popular Vote : 8
ตั้งแต่ซื้อรถมา4อาทิตย์ ผมได้ใช้รถวันเดียวเอง นอกนั้นจอดหนีน้ำตลอด  mush17