ผู้เขียน หัวข้อ: อากาศเริ่มเย็นแล้ว รอน้ำลดแล้วจัดทริปไปขับรถเล่นกันครับ  (อ่าน 6479 ครั้ง)

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ขอชุดใหญ่เลยนะครับ แต่ตอนเริ่มทริปขอเบาๆ ก่อนนะครับ จอดนาน....หวดเลย เดี๋ยวรถตกใจครับ mush24

ชุดใหญ่ไปถึงเชียงใหม่เลยไม๊ 555

ตอนนี้อุณหภูมิดอยอินทนนท์ เลขตัวเดียวต้นๆแล้ว  emo64o
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ชุดใหญ่ไปถึงเชียงใหม่เลยไม๊ 555

ตอนนี้อุณหภูมิดอยอินทนนท์ เลขตัวเดียวต้นๆแล้ว  emo64o

ถ้างั้นนั่งเครื่องแล้วไปเช่ารถเอาดีกว่าพี่ เพราะ ขาไปคงจะหนุก แต่ขากลับนี่สิพี่  mush21
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
ของผมไ้ม่ได้สตาดมา 3 เดือนแล้วไม่รู้จะเป็นไงมั่ง คิดถึงมันจะแย่แล้ว

ออฟไลน์ JoDHonda

• *
  • Popular Vote : 0
พี่ก๊อตหนูไปด้วยๆๆๆๆ  mush14 mush14 mush14 mush14

ออฟไลน์ pong BH5

• เมื่อก่อนชื่อ Pong GC8 ตอนนี้กลายเป็น Pong BH5
  • *
  • Popular Vote : 0
หนีน้ำไปนาน เอากลับมาบ้านแล้ว อิอิ

รับขวัญด้วยการเปลี่ยนแม็กใหม่ให้สักชุด emo72o

อยากไปวิ่งด้วย แต่ BH5 ไม่มีวันตามใครทันแน่นอน........ mush26

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • Popular Vote : 4
  • ชอบจังซู
รถสวยครับ ดูหรูหรา ส่วนเรื่องวิ่ง เดี๋ยววิ่ง mush21รอ ๆ ได้ครับ

หนีน้ำไปนาน เอากลับมาบ้านแล้ว อิอิ

รับขวัญด้วยการเปลี่ยนแม็กใหม่ให้สักชุด emo72o

อยากไปวิ่งด้วย แต่ BH5 ไม่มีวันตามใครทันแน่นอน........ mush26

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
คันมากคับ น้องขาวผม เดือนกว่าๆ วิ่งไป 0 km

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
คันมากคับ น้องขาวผม เดือนกว่าๆ วิ่งไป 0 km
พี่แนนไม่ได้วิ่งมา 1 เดือนแต่ ชายไม่เจอรถมา จะ 3 เดือนแล้วพี่ กลับไปจะขับมันทั้งวัน  5555

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ฉันไม่มีรถ

emo68o emo68o emo68o
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ฉันไม่มีรถ

emo68o emo68o emo68o

เอามาร์ชผู้ฆ่ากันดั้มไปดิ mush35
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
เอามาร์ชผู้ฆ่ากันดั้มไปดิ mush35

คันนี้มันมาร์ช 700 ม้าในตำนานนี่หว่า 5555  emo76o
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
เอ่า ไปกันใหญ่แล้วนี่ 

emo74o
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
เฟอร์ไม่เคยกลัว ลัมโบไม่เคยเกี่ยง GTR ไม่เคยหลบ ปอร์ชก็ยังไหว กลัวอยู่คันเดียว มาร์ชในตำนาน  emo74o

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ขอน้องขาวเดิมๆ ไปด้วยนะ เกาจนจะบวมแล้ววว เด๋วเกามากไปจะโป่งอะดิ!

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ขอน้องขาวเดิมๆ ไปด้วยนะ เกาจนจะบวมแล้ววว เด๋วเกามากไปจะโป่งอะดิ!

ขาวเดิมๆเอามาร์ชคันนี้ของตู๋ไม่อยู่นะพี่ กันดั้มยังเคยโดนสวนมาแล้วเลย