ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโทษนะครับ  (อ่าน 1463 ครั้ง)

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
ขอโทษนะครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 03:56:38 PM »
ผมไม่มีเจตนา ล่วงเกินสถาบัน แต่สงสัยว่า ใกล้วันเกิดของในหลวงแล้ว แต่หน้า home เป็นพระฉายาลักษณ์ ขององค์พระราชินี

คำถามคือ Admin สลับวันแม่กับวันพ่อหรือป่าวครับ ไม่เจจตนา ใดๆแอบแฝงจริง
ด้วยความเคารพครับ
เจ
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
Re: ขอโทษนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 04:07:53 PM »
คงไม่ได้สลับหรอกครับ เท่าที่เห็นคือตั้งไว้ตั้งแต่ช่วงวันแม่ที่ผ่านมา แต่คงเพราะแอดมินงานเยอะเลยยังไม่ได้เปลี่ยนครับ

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
Re: ขอโทษนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 04:12:54 PM »
เดี๋ยวช่วงปลายเดือนพฤศจิกายน ทาง webmaster คงเปลี่ยนหน้าแรก ตามกำหนดการที่วางไว้ครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com