ผู้เขียน หัวข้อ: ซานต้าคลอส จิ๊กโก๋อกหัก มาแว้ว มาแจกบัตรคอนเสริต มหกรรมดนตรี 30 ปีคาราบาว ฟรี !  (อ่าน 11334 ครั้ง)

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
จิงกาเบล จิงกาเบล เตียไม่ใส่กางเกง เดินโตงเตง เดินโตงเตง ตีขาไปขามา โฮะ !

สวัสดีครับพี่ๆชาวสูบนอนยันทุกท่าน

. . . สืบเนื่องจากเหตุการณ์มหาอุทกภัยน้ำท่วมใหญ่ในประเทศไทยที่่ผานมา ผมได้รับเงินและน้ำดื่มจาก Siam Subaru Society มาช่วยผมและครอบครัวในการทำถุงยังชีพและสิ่งของไปบริจาคให้ผู้ที่เดือดร้อนและทหารที่ไปปฎิบัติหน้าที่เพื่อประชาชนไทย

. . . วันนี้เหตุการณ์ต่างๆก็ได้คลี่คลายไปในทางที่ดีแล้ว ตัวผมและครอบครัวขอขอบคุณสมาชิก Siam Subaru Society ทุกท่านที่ช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วมด้วยใจจริง ผมเองคงไม่มีอะไรตอบแทนมากมาย แต่ด้วยนิสัยผมเปรียบดั่งจอมยุทธจีนในนวนิยายโกวเล้งที่ว่า " บุญคุณต้องตอบแทน " วันนี้ผมจึงมีบัตรคอนเสริต มหกรรมดนตรี 30 ปีคาราบาว หรือเรียกอีกชื่อว่างาน Carabao Expo ณ ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิต ซึ่งเป็นงานที่น่าสนใจงานหนึ่งสำหรับคนที่มีควายในหัวใจ  บัตรคอนเสริตของผมเป็นวันที่ 27 ธันวาคม 2554 รอบ 19.00 น.

. . . บัตรนี้ผมขอสงวนสิทธิ์ให้กับสมาชิก Siam Subaru Society เท่านั้นนะครับ log in แปลกๆที่ ไม่เคยตอบ ไม่เคยโพส ผมขออนุญาติไม่มอบให้นะครับ เพราะเงินบริจาคที่ผมได้มานั้นไม่ใช่เงินของใครคนใดคนหนึ่ง แต่เป็นเงินที่มาจากพี่ๆน้องในเวบนี้ครับ

. . . สำหรับพี่ๆท่านใดที่สนใจ รบกวนแจ้งชื่อที่อยู่ภาษาไทย มาในกระทู้นี้นะครับ ผมจะให้น้องทีมงานส่งบัตรคอนเสริตให้ทุกท่านผ่านทาง ems ฟรีครับ ส่วนจำนวนบัตรผมมีพอสมควรครับผมมะต้องห่วงกั๊บป๋ม

สุดท้ายนี้ ผมและคุณแม่จอมพลังของผม ขอขอบคุณทุกท่านที่มีจิตอาสาที่ร่วมกันช่วเหลือคนไทยด้วยกันมา ณ ที่นี้ครับ

จิ๊กโก๋อกหัก ณ SSS ( Siam Sausage Society )
mush21

* ข้อมูลเพิ่มเติมของงานคาราบาว http://www.carabao30.com/
* ข้อมูลเพิ่มเติมของเส้นทางการใช้เงิน น้ำดื่ม และยาวรักษาโรคจากพี่ๆ Siam Subaru Society
http://www.facebook.com/note.php?note_id=10150883484465012
* ข้อมูลเพิ่มเติมการมอบสิ่งของบริจาคให้พี่ๆทหาร
http://www.facebook.com/media/set/?set=a.10150939584725720.760385.727265719&type=1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2011, 11:02:19 AM โดย จิ๊กโก๋อกหัก »

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • Popular Vote : 0
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
ตอบแทนความมีน้ำใจของชาวซู

emo65o
Y@H Cycling Club

ออฟไลน์ KaMz`

• *
  • Popular Vote : 8

• *
ผมไม่จำกัดนะครับว่าคนนึงจะได้กี่ใบครับ ตามความเหมาะสมของพี่ๆเลยครับ ไม่ต้องเกรงใจ ไม่ดีหนะเกรงใจ ไม่เอาหนะเกรงใจ .....

mush17 mush17 mush17

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
เยี่ยมเลยครับ จิ๊กโก๋

emo65o
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ขอคารวะจอมยุทธเตียหนึ่งจอก  emo65o

• *
ขอคารวะจอมยุทธเตียหนึ่งจอก  emo65o

จอกข้าไม่ชอบมันกระฉอก ขอเป็นดอกแทนได้มั้ย   mush21

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
น่ากลัวตรง Siam Sausage Society นี่แหล่ะ  mush12
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
น่ากลัวตรง Siam Sausage Society นี่แหล่ะ  mush12

น้องเขยผมมาละ
แต่น้องสาวผมยังไม่มา อิอิ

emo76o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
น้องเขยผมมาละ
แต่น้องสาวผมยังไม่มา อิอิ

emo76o

ผมไม่เกี่ยวเลย  mush36  mush13

พ่อหัวหน้าแก๊งไส้กรอก  mush17
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
ใครสนใจไปดูคอนเสริต อย่าได้เกรงใจนะครับ
นี่บัตรเดินทางไปแล้ว 6 ใบครับผม
ใครจะเอาอีกวานบอกครับ

emo73o

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
6 โลด จัดส่งที่ บ.โกลบอล อินเตอร์คัลเชอรัง เอ็กซ์เชนจ จำกัด 1/7 อาคารสีบุญเรือง 2 ห้อง 604 ถ.คอนแวนต์ เขตบางรัก กรุงเทพฯ 10500 โทร 02-266-7168

เซี๊ยะเซี๊ยะ ท่านจอมยุทธเตีย

ออฟไลน์ toos203

• *
  • Popular Vote : 22
ขอมอบสิทธิ์ให้กับท่านที่สนใจละกันคับ เพราะช่วงปีใหม่ไม่ได้อยู่เมืองไทยครับ   mush17

คุณเตีย สุดยอดด... มากๆๆ นับถือครับ    emo64o

• *
สำหรับคู่รัก ผมมีบัตรวันที่ 24 อีกจำนวน 2 ใบนะครับ ใครอยากพาแฟนไปติดต่อผมมาได้ครับ

mush2