ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเอาแมวซีดานไปแต่งอะไรเพิ่มบ้างครับ(ชนกลุ่มน้อย)  (อ่าน 5537 ครั้ง)

ออฟไลน์ BOYD_TKD

• *
  • Popular Vote : 3
  • "The only easy day was yesterday."
อยากรู้ว่าทำอะไรกันเพิ่มบ้างครับ หรือขุนให้อ้วนกันหรือยัง ชวยลงรูปโชว์หน่อยครับ  emo63o

• *
  • "The only easy day was yesterday."
สงสัยเป็นชนกลุ่มน้อยจริงๆ mush26

ออฟไลน์ troy10

• *
  • Popular Vote : 0
ยังขี่แบบเดิมๆไปวันๆอยู่เลยครับ
ลำพังแค่ค่าน้ามมันก็  mush26

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
  • Popular Vote : 5
วันนี้ผมเจอคันนึงสีขาว วิ่งจากพระประแดงขึ้นวงแหวนอุตสาหกรรม หล่อมากๆเลยครับ  emo65o

ออฟไลน์ Donald_Duck

• เป็ดมีปัญหา~หา~หา
  • *
  • Popular Vote : 6

1.5R แต่งไปนิดๆ หน่อยๆ ให้พอหายคันมือครับ

ที่ทำไปก็มี เปลี่ยนหัวเกียร์ เปลี่ยนปลายท่อ เปลี่ยนแม็ก ติดชุดไฟส่องเท้าสีแดง ติด Emblem (Anesis + AWD) ติดบังโคลน อ๋อ และก็เปลี่ียนกรอบป้ายเป็น Sti (ในรูปยังไม่ได้เปลี่ยน) แค่นี้แหละครับ

สเต็ปต่อไปก็ติดสปอยเลอร์ตัว 2.0 (เพิ่งได้มือ2 มา เดี๋ยวว่าจะโทรไปหาคุณ Robin ซะหน่อย) เปลี่ยนกระจังหน้า Sti แล้วอาจจะเปลี่ยนกระจกมองข้างเป็นแบบมีไฟเลี้ยวล่ะมั้ง เครื่องเอาไว้เดิมๆ งี้ก่อน ขับเรื่อยๆ เปื่อยๆ กินลมเล่นเพลินๆ ดีครับ แต่ตั้งแต่ขับคันนี้ เทียบกับตอน GC ขับรถใจเย็นขึ้นเยอะเลย ไม่รู้เพราะโตขึ้น หรือรถมันไม่มีแรงก็ไม่รู้ 555

ออฟไลน์ mali

• *
  • Popular Vote : 9

1.5R แต่งไปนิดๆ หน่อยๆ ให้พอหายคันมือครับ

ที่ทำไปก็มี เปลี่ยนหัวเกียร์ เปลี่ยนปลายท่อ เปลี่ยนแม็ก ติดชุดไฟส่องเท้าสีแดง ติด Emblem (Anesis + AWD) ติดบังโคลน อ๋อ และก็เปลี่ียนกรอบป้ายเป็น Sti (ในรูปยังไม่ได้เปลี่ยน) แค่นี้แหละครับ

สเต็ปต่อไปก็ติดสปอยเลอร์ตัว 2.0 (เพิ่งได้มือ2 มา เดี๋ยวว่าจะโทรไปหาคุณ Robin ซะหน่อย) เปลี่ยนกระจังหน้า Sti แล้วอาจจะเปลี่ยนกระจกมองข้างเป็นแบบมีไฟเลี้ยวล่ะมั้ง เครื่องเอาไว้เดิมๆ งี้ก่อน ขับเรื่อยๆ เปื่อยๆ กินลมเล่นเพลินๆ ดีครับ แต่ตั้งแต่ขับคันนี้ เทียบกับตอน GC ขับรถใจเย็นขึ้นเยอะเลย ไม่รู้เพราะโตขึ้น หรือรถมันไม่มีแรงก็ไม่รู้ 555
  คุณ Donald_Duck ผมก็ขับแมวเหมือนกันคับแต่เป็น 5 ประตูครับ เครื่อง 1.5 เหมือนกันเลย ผมแค่รู้สึกว่า มันอืดมากกกกกกกก รู้สึกเหมือนกันไม๊ครับ 555 แล้ววางแผนลงเครื่องหรือปรับอะไรเพิ่มความแรงไม๊ครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ  mush21

ออฟไลน์ NaBrice

• ❤ Long Live The KING ❤
  • *
  • "ง่าย" ที่จะหา แต่ "ยาก" ที่จะรักษาให้คงอยู่ตลอดไป
    • TJMN Pomeranian (dog)
หล่อจริงๆครับ รุ่นนี้ อยากชมเหมือนกันครับ ไม่ค่อยได้เห็นเลย อิอิ   emo65o

ออฟไลน์ Donald_Duck

• เป็ดมีปัญหา~หา~หา
  • *
  • Popular Vote : 6
คุณ Donald_Duck ผมก็ขับแมวเหมือนกันคับแต่เป็น 5 ประตูครับ เครื่อง 1.5 เหมือนกันเลย ผมแค่รู้สึกว่า มันอืดมากกกกกกกก รู้สึกเหมือนกันไม๊ครับ 555 แล้ววางแผนลงเครื่องหรือปรับอะไรเพิ่มความแรงไม๊ครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ  mush21

เรื่องอืดนี่เป็นเหมือนกันครับ ขับๆ อยู่บางทีต้องเปิดกระจกหันไปไล่เต่าที่วิ่งมากัดยางเลยอ่ะ  mush32

ส่วนเรื่องเครื่องก็คงไม่ปรับแต่งอะไร ขับรอดูราคาหัวตัด หรือเครื่องเปล่าไปเรื่อยๆ ราคาพอแตะต้องได้เมื่อไร ก็คงขยับขยายย้ายเครื่องทีเดียวเลยครับ ^^

อ๋อ แต่จะว่าไปเว็ปเราก็มีคุณ signifer นะที่ทำเครื่องพันห้าพาเพลินได้อ่ะ ลองอ่านในลิงค์ดูนะครับ  emo65o

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=86907.0

ออฟไลน์ suPerKiTtY

• *
  • Popular Vote : 1
เห็นอยู่คันนึง สีน้ำเงินจอดอยู่ที่ศาลประจำเลย สวยเหมือนกันนะ

• *
ของผม เปลี่ยนแม็คซ์ใส่ ค้ำหน้าหลัง กำลังหาฝากระโปรงคาร์บอน และหางหลังเพิ่ม แล้วรอเวลาหาเครื่องมาลงใหม่ครับ  mush17

ออฟไลน์ YedKay

• *
  • Popular Vote : 2
ของผม เปลี่ยนแม็คซ์ใส่ ค้ำหน้าหลัง กำลังหาฝากระโปรงคาร์บอน และหางหลังเพิ่ม แล้วรอเวลาหาเครื่องมาลงใหม่ครับ  mush17

ค้ำหน้าหลังของอะไรอะคับ

• *
ค้ำหน้าหลังของอะไรอะคับ
cusco ที่ boxer service ครับ

ออฟไลน์ YedKay

• *
  • Popular Vote : 2
cusco ที่ boxer service ครับ
ประมาณเท่าไหร่อะคับ

• *
ประมาณเท่าไหร่อะคับ
หลังไมค์ไปแล้วนะครับ