ผู้เขียน หัวข้อ: เห็น gc สีขาว เข้าร้านจิ้มจุ่มแถวเทพารักษ์  (อ่าน 1850 ครั้ง)

ออฟไลน์ mo

• *
  • Popular Vote : 4
เมื่อวันศุกร์เห็น gc สีขาว เข้าร้านจิ้มจุ่มแถวเทพารักษ์ รถใครครับ ผมหมูขาว
ซื้อข้าวมันไก่ตรงข้าม showtiam ครับ ได้ยินเสียงแต่ทักไม่ทันครับ

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
Re: เห็น gc สีขาว เข้าร้านจิ้มจุ่มแถวเทพารักษ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 22, 2012, 01:17:24 PM »
สงสัยจะเป็น JC_NAN รึเปล่าหนอ เมื่อวานเจอหมูดำ ตรงซอยลัดออกมอเตอร์เวย์พัฒนาการ เช่นกันครับ  mush17

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
Re: เห็น gc สีขาว เข้าร้านจิ้มจุ่มแถวเทพารักษ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 22, 2012, 11:00:59 PM »
น่าจะน้องแนนละครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 23, 2012, 12:06:36 AM »
ถ้าเมื่อวันศุกรไม่ใช่ผมคับ น้องขาวยังเสริมหล่ออยู่อู่สีวลีเลยคับ
เอ...หรือเฮียหวัดเอาออกไปซิ่ง 555