ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบหางหลัง BG มันมีกี่แบบอ่ะครับ, ทำไมไม่มีนาฬิกา?  (อ่าน 1558 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tumbow2010

• *
  • Popular Vote : 0
- อยากทราบหางหลัง BG มันมีกี่แบบอ่ะครับ แล้วราคาเท่าไร?   :bbbear_27: :bbbear_27: :bbbear_27:

- ทำไม่รุ่นนี้ไม่มีนาฬิกาในคอนโซลหละครับ บางวันไม่ได้ใส่นาฬิกาต้องดูจากมือถือเอา แฟนบอกเค้าลืมออกแบบอ่ะป่าว ผมงงเลย รุ่นอื่นของซูเป็นแบบนี้ป่าว?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 10:09:00 AM โดย Tumbow2010 »
ไก่งามเพราะขน.....รถงามเพราะแต่ง..........

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
GcพวกV.1-3ก็ไม่มีนาฬิกามันให้ดูที่วิทยุ V4มันถึงรู้สึกตัว :bbbear_39:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ limk@korat

• *
  • Popular Vote : 19
  • BD5 and BG7
หางหลัง ของโรงงาน ก็แค่สองแบบ ของตัว ซีดาน กับ ตัว RS แค่นั้น

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=601:commander-cheng&catid=98:automobile-history&Itemid=78

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ส่วนหางหลังของสำนักแต่งนอก......อย่าให้จาระไนเลยครับ..........เยอะโคตรๆ....เอาจริงๆนี่เยอะกว่าอิมอีก ของแต่งเลกาซีเนี่ย :bbbear_27:

ออฟไลน์ Tumbow2010

• *
  • Popular Vote : 0
ครับ อยากให้ตูดดูสวย ไปดูหางทรงปลาวาฬชอบครับแต่มันยื่นไปหน่อย (เสียวหักหง่ะ) ส่วนหางแบบอื่นนอกจากหางเดิมก้อยังไม่เคยเห็นอะครับ ใครมีรูปหางแบบสวยๆเอามาอวดกันหน่อยนะครับ   :bbbear_46:
ไก่งามเพราะขน.....รถงามเพราะแต่ง..........