ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นเรื่องโอทูเซนเซอร์Gcครับ (พาร์ทนัมเบอร์ด้วยจ้า)  (อ่าน 2412 ครั้ง)

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
คือ check engineมันฟ้องว่าโอทูมันเสื่อมเปลี่ยนไปรอบนึงแระวิ่งดีลื่นเลยทีเดียวเชียว :bbbear_35:
แต่อีก3-4วันเหมียนเดิม :bbbear_11: โชว์ไฟอีกแระเพราะที่เปลี่ยนมันเปนของมือ2 เบื่อระแวงกะมัน

ทีนี้เลยอยากเล่นของใหม่เรย :bbbear_23:
1)เบิกเฮียคี้เท่าไหร่หว่าแต่น่าจะแพง

2)อันนี้ไฮไลท์เลย เหนในother for sale ขายโอทู boschแกะกล่องจากอเมริกา ชื่อพี่แซม ladderอะไรประมานเนี้ย
ของตรงรุ่นไม่แพงด้วยสามพันบาทแก่ๆ ใครเคยสั่งกะแกบ้างครับกลัวสั่งมาค่าไม่ตรงทีนี้งานงอก :bbbear_1:

รถผมคอขาวอินเตอร์เฉียง ฝาไฮดรอลิคเวอร์สองครับ ได้พาร์ทนัมเบอร์จะแจ่มมากขอบคุนหลายคับ :bbbear_48:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
เบิกเฮียคี้แหละครับดีแล้ว
เอาที่คนอื่นเบิกผิดเบิกถูกเปลี่ยนไม่ได้งานเข้าเหนื่อยหาอีก :bbbear_13:

พรุ่งนี้ผมจะไปเบิกไม้ตีกลองเหมือนกัน :bbbear_30:
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

ออฟไลน์ kee

• *
  • Popular Vote : 36
  • ติดต่อ 081 820 8700
พี่คีเองครับที่จริงมันไม่ได้เสียง่ายนะส่วนมากแล้วอาจจะเป็นจากตัวท่อมากกว่าเช่นมีรั่วบ่างแห่งส่วนมากที่พบอยู่ประเก็นใต้ฟาสูบซึ่งบางทีอาจจะไม่เกตุกันไปดูตามข้อต่อต่างๆด้วยนะครับทุกจุดจะมีประเก็นคั่นอยู่ทูกจุดหาใส่ให้ครบนะครับตัว02 จะได้อ่านค่าสมบรูณ์ 02อาจไม่เสียก็ได้วิธีสังว่าเสียหรือไม่จับมาเขย่าดูถ้ามีเสียง แสดงว่า เชรามิก ข้างในแตกใช้งานไม่ได้แล้วครับ
มีอะไหล่รถซูบารุทั้งรุ่นเก่า-ใหม่บริการครับ โทร.081 8208700
แวะชมรายการอื่นๆได้ที่นี่ >> http://keeshop.blogspot.com

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
พี่คีเองครับที่จริงมันไม่ได้เสียง่ายนะส่วนมากแล้วอาจจะเป็นจากตัวท่อมากกว่าเช่นมีรั่วบ่างแห่งส่วนมากที่พบอยู่ประเก็นใต้ฟาสูบซึ่งบางทีอาจจะไม่เกตุกันไปดูตามข้อต่อต่างๆด้วยนะครับทุกจุดจะมีประเก็นคั่นอยู่ทูกจุดหาใส่ให้ครบนะครับตัว02 จะได้อ่านค่าสมบรูณ์ 02อาจไม่เสียก็ได้วิธีสังว่าเสียหรือไม่จับมาเขย่าดูถ้ามีเสียง แสดงว่า เชรามิก ข้างในแตกใช้งานไม่ได้แล้วครับ

ชัดเจนเจ้าตัวมาเอง :bbbear_34:
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

• *

ครบทุกข้อมูลเลยขอบคุนครับขาดแต่ส่วนลดอิอิ

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
ผมก็เคยเป็นคับ ถอดตัวเซ็นเซอร์ ออกมาดูโค๊ต เลยคับ แล้วไปสั่งพี่แซม คับ ราคาถูกกว่าศูนย์เยอะคับ พี่แซมเค้าทำมานานแล้วคับ ผมรู้จักพี่เค้ามานานแล้ว

• *
ผมก็เคยเป็นคับ ถอดตัวเซ็นเซอร์ ออกมาดูโค๊ต เลยคับ แล้วไปสั่งพี่แซม คับ ราคาถูกกว่าศูนย์เยอะคับ พี่แซมเค้าทำมานานแล้วคับ ผมรู้จักพี่เค้ามานานแล้ว
โอว้าวมาแล้วใช้ดีมั้ยครับ เคยลองแบบยูนิเวอแซลแล้วค่ามั่วมากมาย
ปล.อ่านเว็บประวัติพี่เค้าสนุกมายเลยอ่านเปนชั่วโมง555

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
เอาโค๊ต ที่เซ็นเซอร์ ไปให้พี่แซมเลยคับ จะได้ไม่ผิดคับ ผมเปลี่ยนมาทุกอย่างปรกติเลยคับ ตอนของผมเสียน่ารำคาญมากคับ ต้องลบโค๊ตประจำ เปลี่ยนของใหม่ทีเดียวหายคับ

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
แม้มมมม   เสียดายว่ะ เพิ่งเห็นนะเนี้ย ว่า  จขกท. เป็นใคร...... :bbbear_2: :bbbear_2:

จะมาช่วยไขข้อข้องใจซะโหน่ย   ไม่มันส์เลย   :bbbear_8:

• *
แม้มมมม   เสียดายว่ะ เพิ่งเห็นนะเนี้ย ว่า  จขกท. เป็นใคร...... :bbbear_2: :bbbear_2:

จะมาช่วยไขข้อข้องใจซะโหน่ย   ไม่มันส์เลย   :bbbear_8:
รอดตายหวุดหวิด :bbbear_38: ทีหลังให้ไวหน่อยนะ :bbbear_23:

• *
เอาโค๊ต ที่เซ็นเซอร์ ไปให้พี่แซมเลยคับ จะได้ไม่ผิดคับ ผมเปลี่ยนมาทุกอย่างปรกติเลยคับ ตอนของผมเสียน่ารำคาญมากคับ ต้องลบโค๊ตประจำ เปลี่ยนของใหม่ทีเดียวหายคับ
ขอบคุนมากครับอุ่นใจขึ้นเยอะเด๋วต้องรีบจัดซะแล้ว

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146

รอซ้ำ :bbbear_46:

• *
รอซ้ำ :bbbear_46:
คราวนี้โพสต์รอด2กองหลังตัวกวาดมาได้ไงยังงงอยู่ :bbbear_27: