ผู้เขียน หัวข้อ: ยกเลิกการแบนล๊อคอินพวกตัวจี๊ดเพื่อมิตรภาพของชาวSSS(ตอนนี้ถูกปล่อยตัวแล้วตัวใครตัวเผือกละคร้าบ)  (อ่าน 28887 ครั้ง)

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ก็ตามหัวที่มันยาวเหยียดนั่นแหละครับ

วันนึงเต็มๆที่ปัญหามันไม่ได้บรรเทาเลย มีแต่จะแรงขึ้นเรื่อย
ผมก็เหนใจแบ๊งค์นะครับคิดว่าปัญหาเหล่านี้คงหนักใจแบ๊งค์มากๆและถ้ามันแก้ไขได้ง่ายแบ๊งค์คงทำไปแล้ว

ส่วนที่แบนเพราะทำผิดกฎก็ถูกนะครับเพราะใช้คำพูดรุนแรงกัน :bbbear_38: แต่พื่อนๆกันด่ากันก็ยกโทษ
ให้กันก็ได้ เพราะมันก็ไม่ได้ร้ายแรงไรมากธรรมดาเวลาอารมณ์มันขึ้นแล้วมันก็หลุดออกมาหมด555 ใจเย็น
เมือไหร่ค่อยคุยกันอีกทีก็ได้ การแก้ปัญหามันควรค่อยเปนค่อยไปน่าจะดีกว่าครับ

ส่วนใครที่โกรธกันก็อยากให้นึกถึงข้อดีกันไว้ อย่างน้อยๆก็เคยทำประโยชน์ให้ชมรมกันทุกท่านนะครับ

เอาล่ะไม่อยากเย่นเย้อให้มากก็ อยากให้ยกเลิกการแบนเพื่อก้าวแรกที่ดีในการแก้ปัญหา ถ้ามีมิตรภาพทีดี
ปัญหาทุกอย่างก็จะลุล่วงและจบด้วยดีเพราะเราเปนเพื่อนกันครับ :bbbear_9:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2012, 05:38:06 PM โดย Choke gf »
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
เห็นด้วยครับ ปลดเถอะครับผม 
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
มาช่วยอีก 1 เสียง

ยกเลิกแบน

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ยกเลิกแบนแล้วกรุณาตอบคำถามผมที่ผมถามด้วยนะครับ
อย่าหนีปัญหาด้วยการเลี่ยงแล้วปล่อยให้มันจากหางดั่งหมอกควัน
ถ้ายังมีศักดิ์ศรีหลงเหลืออยู่ก็โปรดเข้าใจซักทีเถิด

ลูกผู้ชายเค้าไม่ทำกัน

• *
ยกเลิกแบนแล้วกรุณาตอบคำถามผมที่ผมถามด้วยนะครับ
อย่าหนีปัญหาด้วยการเลี่ยงแล้วปล่อยให้มันจากหางดั่งหมอกควัน
ถ้ายังมีศักดิ์ศรีหลงเหลืออยู่ก็โปรดเข้าใจซักทีเถิด

ลูกผู้ชายเค้าไม่ทำกัน

ใจเย็นนะครับเด๋ววันพุธจะเมาหนัก55 ค่อยเปนค่อยไปครับ

ดันไปเรื่อยๆครับ

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
เพื่อความ ปลองดองและสมานฉัน ยกเลกการแบนเหอะครับ ยอมถอยมา 1 ก้าว เพื่อที่จะก้าวไป ข้างหน้าได้ ดีกว่าเป็นอยู่แบบนี้มีแต่พังกับทรุด เรื่องแค่นี้ผมเชื่อว่า ชาว sss เอาอยู่ ครับ

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • "บุญมี"
เสมือนว่าจับท่านเหล่านั้นไปติดคุก โดยไม่ให้อุทธรณ์ ติดคุกเพราะคุยเล่นเฮฮากับเพื่อนพ้อง แต่มันดันไม่ถูกใจ ผู้รักษากฏ

จับเข้าคุกไป โดยไม่บอกว่าจะได้ออกจากคุกเมื่อไร

ผมแนะนำว่าพี่แบงค์ ควร จะปล่อยเค้าท่านเหล่านั้นออกมา ภายในวันนี้นะครับ

เพื่อสถานการณ์ที่ดีขึ้น

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • . . Rumble . .
ยกเลิกแบน ด้วยอีกเสียง ครับ

ผมว่า ban id ด้วยเรื่องใช้คำพูดไม่สุภาพ มันแรงไปนะ แล้วมันก็เป็นไปตามอารมณ์อย่างที่หลายๆท่านกล่าว
ต่อให้โทษผิดจริง ผมว่าอย่างมากสุดก็ติด probation ซัก 3 วัน ก็น่าจะโอเคแล้ว

รบกวนพิจารณาด้วยครับ

• *
ควาจริงแบ๊งค์ก็เปนคนมีนำ้ใจนะ ผมรู้สึกได้ตอนไปมีทติ้งนะแล้วก็โรตีมันก็อร่อยเปนสองเท่าเพราะนำ้ใจจากแบ๊งค์

หยวนๆเถอะดีกับสองฝ่ายด้วย :bbbear_35:

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
จริงๆแล้วก็ไม่มีอะไรมากครับ อยากให้สงบสติอารมณ์ ไม่โจมตีกัน อยากให้ใช้เหตุและผลมาคุยกันครับ

โดยเฉพาะเรื่องของปีก่อนๆ ทั้ง 54 53 ยกขึ้นมาก็เหมือนคนทะเลาะกันไปเรื่อยๆครับ

มาคุยกันเรื่องปีนี้ อยากให้ทำกิจกรรมอะไร อย่างไรต่อไปมากกว่า เพื่อประโยชน์ต่อชมรมครับ

เรื่องระยะเวลาเบื้องต้น 15 วัน แต่อาจยืดหยุ่นได้ ขอเอาไปปรึกษาทีมงานก่อนนะครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ควาจริงแบ๊งค์ก็เปนคนมีนำ้ใจนะ ผมรู้สึกได้ตอนไปมีทติ้งนะแล้วก็โรตีมันก็อร่อยเปนสองเท่าเพราะนำ้ใจจากแบ๊งค์

หยวนๆเถอะดีกับสองฝ่ายด้วย :bbbear_35:

เจ้านั้นอร่อยครับ ลองมาหลายเจ้าแล้ว
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

• *
จริงๆแล้วก็ไม่มีอะไรมากครับ อยากให้สงบสติอารมณ์ ไม่โจมตีกัน อยากให้ใช้เหตุและผลมาคุยกันครับ

โดยเฉพาะเรื่องของปีก่อนๆ ทั้ง 54 53 ยกขึ้นมาก็เหมือนคนทะเลาะกันไปเรื่อยๆครับ

มาคุยกันเรื่องปีนี้ อยากให้ทำกิจกรรมอะไร อย่างไรต่อไปมากกว่า เพื่อประโยชน์ต่อชมรมครับ

เรื่องระยะเวลาเบื้องต้น 15 วัน แต่อาจยืดหยุ่นได้ ขอเอาไปปรึกษาทีมงานก่อนนะครับ
เฮ :bbbear_43: :bbbear_34: ขอบคุณมากครับ

แบ๊งค์โอเคแล้ว ยังไงก็ลดดีกรีอันร้องแรงลงสักนิดนะครับ

ค่อยเป็นค่อยไปนะครับ รุจักกันทั้งนั้น แรงใส่กันมีแต่เละลูกเดียว :bbbear_22:

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
คุณแบงค์ ยังไม่รู้สึกถึง อะไรที่กำลังจะเกิดขึ้นเลยเหรอครับ   :bbbear_33: คุณแบงค์ทำเป็นเฉยชากับการแบนสมาชิก คุณแบงค์ทำได้อย่างไรครับ
ปรึกษาทีมงาน คุณแบงค์ปรึกษาใครไม่ทราบ แล้วมียืดหยุ่น กฏที่ตั้งไว้ ใครเป็นคนกำหนดครับ แล้วมีใครรับทราบกฏนี้ล่วงหน้าหรือไม่ครับ นี่มันอะไรกันครับ
 :bbbear_40:

• *
เจ้านั้นอร่อยครับ ลองมาหลายเจ้าแล้ว
แม่ก๊ชอบสงสัยมีซำ้ :bbbear_28: